ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

Cinematic Assasin's Creed : Unity พร้อมวิดีโอแนะนำตัวละคร

Cinematic Assasin's Creed : Unity
    พร้อมวิดีโอแนะนำตัวละครใหม่ Arno

-------------------------------------------

-------------------------------------------

.: Cinematic Trailer :.

ในเนื้อหาวิดีโอด้านล่างก็จะแนะนำตัวละครใหม่ที่ชื่อว่า Arno Dorian เกิดในปี 1768 เป็นลูกครึ่ง ฝรั่งเศษและออสเตรเลีย
    เข้ารวมกลุ่มแอสซาซินเมื่อปี 1798 และยังเป็นกำลังหลักเบื้องหลังของการปฏิวัติอีกด้วย อีกทั้งยังเป็นแอสซาซินรุ่นใหม่
    ที่มีสติปัญญาเฉียบแหลมราวกับคมดาบ, ใจร้อน และ มีความสามารถ เขาเป็นคนลึกลับ จริงจัง และโหดกว่าคนอื่นที่เคยมีมา

.: Introduction to Arno :.

ในคลิปนี้เราจะได้เห็น Hidden blade แบบใหม่ที่เรียกว่า Phantom blade เป็นอาวุธใหม่ของเหล่าแอสซาซินที่ใช้ยิงใบมีด
    ที่รวดเร็วและร้ายแรง และยิงได้ในระยะไกล ดาบ Franch Cutlass ที่เบา, เหมาะมือ และ ทรงพลังในระยะประชิด ปืนคู่ ที่หวังผลในระยะกลาง

Pre-Order ตอนนี้รับข้อเสนอพิเศษ 2 อย่าง
    รายละเอียด ขอหาให้ชัวร์อีกนิดครับ

ข้อมูลเพิ่มเติมงาน E3 ช่วงเที่ยงคืนครับ

กด Thank เป็นกำลังใจให้ด้วยครับ

EDIT BY EZIO

Credit : Youtube

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EZIO : 10th June 2014 เมื่อ 06:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    บอกตามตรง ขนลุกครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ขนลุก เช่นกันครับ ผมรู้สึกไปเองหรือมันเท่มากขึ้น เวลามีกันตั้ง 4 คน

ไปดู Gameplay มาละจำนวน AI เยอะมาก คอมไม่น่าจะไหวแน่ๆ

แปะให้สำหรับคน ขนลุก ตรงเพลงเหมือนผม เอาไปฟังกันเลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kyosuke Ayame : 10th June 2014 เมื่อ 07:29

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ชอบเพลงประกอบมากเลยครับ ชื่ออะไรอ่ะเพลงประกอบ
    สมาชิกใหม่บอร์ดjokerครับ ^__^

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ทำไมนึกถึงสามทหารเสือ

กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ของแท้อีกแน่นอน ไม่เคยพลาดเลยซีรี่ย์นี้
    รู้สึกขนลุกและตื่นเต้นดีตอนมี 4 คน
    *0*
    ความสนุกอยู่ที่ใจ เล่นยังไงมันก็มันส์
    FACEBOOK

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    โคตรเท่เลย 4 ทหารเสือ
    ถ้าได้เล่นกับเพื่อน จอยกัน 4คน แล้วไปสู้ด้วยกัน
    -0- สุดๆ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    คราวนี้อย่าเลื่อนเยอะก็พอ(ห้ามเลื่อนคงยากอ่ะ 5555)
    ภาคนี้ระบบ coop คงดีมาก เพราะดูแล้วอย่างอื่นยังไม่เปลี่ยนเท่าไหร่

EDIT ด้านบนคือก่อนดู Gameplay
    พอหลังจากดูแล้ว ประทับใจสุดยอด
    เห็นได้ชัดว่าแทบจะยกเครื่องใหม่หมด
    ภาคนี้ยกให้จริงๆ
    ปล.ชอบที่สุดก็ ปากัว กับ อาวุธหลักใช้หอกได้(เย้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 10th June 2014 เมื่อ 08:26

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ภาคนี้เหมือนว่า hidden blade เป็น phantom blade ยิ่งได้ด้วย!!
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    เกมส์มัน co-op ได้นะครับอย่าลืมซื้อแท้กันล่ะ ตอนนี้นักฆ่าคนเดียวมันไม่เท่อีกต่อไปแล้วว
    ผมเชื่อว่า gameplay ของจริงภาพสวยแบบนี้ล่ะเพราะลง next gen แบบสมบูรณ์ไม่มีกรณีแบบ หมามองแน่นอน

15 นาทีจุใจ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    อยากเล่นมากๆ ขนลุกตอนสุดท้าย ยืน 4 คนโคตรเท่เลย ถ้าระบบ Co-op ขอให้ได้เล่น 4 คนนี้เถอะ มีสีสันเยอะเลย >//<
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    โอ้ยยย ชอบรรยากาศ ในเมืองมาก คนเยอะ วุ่นวาย สมจิงดี ไหนจะมีขยะ เยอะ ชอบสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อยากจะกรี๊ดให้บ้านเเตกไปเเปดบ้านสิบบ้าน น้ำตาจะไหลขอเเชร์นะครับ
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    co-op ได้ชอบตรงนี้ ฝุดๆเบยยยยย
    Life is a game

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    แอสแซสซินบอยแบนด์ ดูแล้วน่าเล่นมาก ตัวเกมมีอะไรใหม่ๆเยอะ

แต่สำหรับโหมด co-op ไม่ค่อยอยากคาดหวัง เพราะที่ผ่านมามักหาห้องยากบ้าง
    ping เยอะบ้าง หลุดระหว่างเล่นบ้าง = = คาดหวังเยอะกลัวจะผิดหวัง

ปล.ตอนเกมออกมาจริงๆ อาจไม่มี AI เยอะเหมือนในคลิป มันดูน่าจะบริโภค CPU เยอะพอสมควร

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ่า ไม่มีกองฟางซะแล้ว

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เกมนนี้ผมจัดแท้แน่นอนสงสัยต้องเก็บNBแล้วเอาPCมายกเครื่องเลย ประทับใจเพลงกับระบบ CO-OP สุดๆ