ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: E 3 2014 Ubisoft Press Conference

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

E 3 2014 Ubisoft Press Conference

E3 2014 Ubisoft Press Conference
    Ubisoft โชว์ของอีกแล้ว ติดมุขม้ามืดโชว์เกมใหม่

------------------------------------------
    ------------------------------------------

แม้จะโชว์ไม้เด็ดในช่วงของ Microsoft ไปแล้ว ทั้งเกมเพย์ Co-op ของ Assassin's Creed Unity และ
    Tom clancy's The Division Ubisoft คงพูดในใจว่า ฮึ นั่นแค่น้ำจิ้มของจริงมันต้องโชว์ในช่วงของข้าเองซิ

ทั้ง Farcry 4, Just dance, The Crew, Tom clancy's The Division, Assasin's Creed : Unity และ เกมใหม่อย่าง Shape up และ Rainbow Six Siege !!!
    ฟังอีกครั้ง Rainbow Six Siege !!! ไม่ใช่ Tom Clancy's Rainbow 6: Patriots

เริ่มต้นที่ เกม FPS ในตำนานอย่าง ไกลตะโกน ที่พัฒนากันมาจนถึงภาค 4 แล้ว โดนภาคนี้บุกไปถึงหลังคาโลก เทือกหิมาลัย
    จากที่ผมเคยมองตัวร้ายเป็นผู้ชายกินผู้ชายมาก่อนเจอเกมเพย์นี่เข้าไปขอเปลี่ยนคำพูดครับ

.: Far Cry 4 The First 5 Minutes - E3 2014 :.

มาต่อกันที่ Assassin's Creed : Unity ที่ทางทีมงานได้เล่นโชว์สดๆ บนเวทีขอบอกว่าที่เห็นในช่วง Microsoft นั้นโชว์แค่เกมเพย์
    แต่ที่ Ubisoft โชว์เผยให้เห็นระบบเกมที่มากกว่า และเหมือนว่าจะมีภารกิจ Co-op เต็มไปหมด ทำให้เชื่อได้เลยว่าภาคนี้แฟนๆ ไม่ผิดหวังที่รออย่างแน่นอน

.: Assasin's Creed :Unity Gameplay Demo :.

*********ใส่คลิปได้ไม่เกิน 2 คลิปต่อ 1 กระทู้ ต้องขออภัยด้วยครับ จากนี้ไปคลิ๊กที่รูปเพื่อเข้าดูวิดีโอ********

ถ้าพูดถึงเกมนี้แล้วเชื่อว่าหลายๆ คนต้องกำลังปูเสื่อกินมาม่ารอแน่ๆ กับเกมในซีรี่ย์ Tom clancy's นั่นก็คือ Tom clancy's The Division
    เกม MMOTPS ที่สร้างจากเอนจิ้นที่สวยงาม Snowdrop Engine แต่คราวนี้มาในรูปแบบ Cinematic ให้เราได้ชมกันครับ

.: Tom clancy's The Division Cinematic trailer :.

2014 ยังไม่ผ่านไปเลย Ubisoft แกจัด Just Dance 2015 ให้พวกเราได้เล่นกันแล้ว ด้วยภาพสีฉูดฉาด กับบทเพลงฮิต
    ชวนขยับตามจังหวะบทเพลงืทำให้ไม่แปลกใจเลยทำไม Just dance ถึงขายดิบขายดี จน Ubisoft ต้องเข็นภาคใหม่ออกมา

.: Just dance 2015 :.

ด้วยความที่แผนที่เกมมันใหญ่มาก ทำให้ผมเริ่มออกอาการเป็นห่วง The Crew เกมรถแข่งจากทาง Ubisoft ว่าจะไปถึงฝั่งไหม
    แต่หลังจากที่ได้เห็นตัวอบย่างแล้ว ลิมความกังวลไปได้เลยแล้วไปสนุกกับเพื่อนคุณในเกมซ่ะ ผมคิดว่ามันเป็นเกมรถแข่งอีกเกมที่น่าจับตามอง

.: The Crew Coast to Coast Trailer :.

จะเรียกเกมเต้นก็ได้แต่ถ้าเรียกว่าออกกำลังกายน่าจะเวิร์คกว่ากับ Shape up เกมเต้นกึ่งออกกำลังกายชนิดที่ว่าถ้าคุณชอบเล่นเกมแล้วซื้อมันมาล่ะก็
    คุณจะผอมภายใน 3 สัปดาห์ ไม่ใช่ล่ะ แถมมันยัง Excusive เฉพาะ Xbox One อีกด้วย

.: Shape Up Gameplay Trailer :.

มีโหมดทั้งหมด 4 โหมด ตามนี้เลยครับ
    Push them up
    Squat Me to the Moon
    Piano Step
    Abs Zapper

สุดท้ายแล้วเชื่อว่าหลายคนกำลังรอ Rainbow Six 6 : Patriots เป็นที่น่าเสียดายที่ยังไม่มีข่าวออกมาแต่อย่าพึ่งร้องฟูมฟายไป Ubisoft เค้าจัด
    ซีรี่ย์ Rainbow Six มาให้เหมือนกันแต่เป็น Rainbow Six Siege ซึ้งในวีดีโอเป็นโหมดมัลติเพย์เยอร์ ไม่แน่เกมนี้อาจจะเล่นได้แค่โหมดมัลติเพย์เยอร์ก็ได้
    แต่ยังไม่ชัวร์ว่ามันจะมีแค่ Mutiplayer รึป่าว

.: Rainbow Six Siege :.

ข้อมูลเพิ่มเติมงาน E3 ช่วงเที่ยงคืนครับ

ขอบคุณที่ติดตาม

กด Thank เป็นกำลังใจในการลงข่าวด้วยครับ

Credit : Youtube, IGN, assassinscreed.ubi.com

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EZIO : 10th June 2014 เมื่อ 08:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ไม่อยากจะจับผิดอะไรมาก ในฐานะที่ติดตามมาตั้งแต่FARCRY1อยากได้คุณภาพเท่าทีเอามาโชว์อย่าง E3

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    Rainbow six ได้กลิ่น CG ฟาเข้อีกเเล้ว สังเกตุกระสุนเอา

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    farcry4 เปิดตัว ตัวร้ายอลังอีกแล้ว ดีไม่ดีก็มี 2 รอบ แบบภาค 3
    แต่พอเกมออกมาจริง คนละแบบ ภาคคนละแบบ อีก "มั้ง"

Assasin's Creed :Unity
    สุดยอดมากๆ ตอนโดดลงมาตอนแรกนี่ ลิงชัดๆ เกมเพลย์ครั้งนี้ มีหลบซ่อนได้ด้วย ไม่ต้องหาพงหญ้า ดูๆแล้วคล้ายๆ WD
    คนเยอะมากๆ ผ้าคลุมของ NPC ยังส่ายไปมาได้ แต่พอเกมออกมาจริงคงลดเสปคตามระเบียบ

The Crew
    เร็วมาก มองไม่ทันไม่รู้รายละเอียด แต่ที่รู้ๆคือแผนที่กว้างมาก USA ทั้งแถบ

Tom Clancy's The Division -- Manhattan Gameplay Demo
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 10th June 2014 เมื่อ 09:29

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    บอกตามตรงนะผมกังวลกับ FarCry4 มากที่สุดเลยว่าตอนเกมส์ออกภาพสวยแบบในงานจะเหมือนกันหรือไม่เพราะมันยังลง Gen เก่าด้วย(กรณีเดียวกับหมามองเลย) ซึ่งเรื่องภาพผมว่าไม่ค่อยแตกต่างจากภาค 3 ซักเท่าไหร่นักแต่เพิ่มแสงกับ location ดูละเอียดขึ้น ซึ่งกำลังคิดอยู่ว่า Ps3/360 มันรันไหวหรอเนี่ย ? ต้องรอดูกันต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    Assassin's Creed :Unity ชอบสุดๆคือ เข้าบ้านโดยไม่ต้องรอโหลดMap ดูอิสระมาก
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    อยากจะลดก็ลดๆไปเหอะ คอมสเปคต่ำๆจะได้เล่นได้ (คนสเปคสูงก็คงเศร้ากันไปแทนอะเนอะ แต่ก็ใช่ทุกคนบนโลกจะมีคอมระดับ Hight End นี้นะ)

ปล.รู้สึกคุณ Zidane จะอคติมากเลยนะครับถึงพิมแบบนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kyosuke Ayame : 10th June 2014 เมื่อ 10:09

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    Ubisoft ปีนี้เอา รางวัล ค่าย ยอดเยี่ยมไปเถอะ แต่ละเกม สุดๆ

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ว่าไงจ๊ะตัวเองถ่ายรูปคู่หน่อย
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    Assasin's Creed Unity เห็นแล้วอยากเล่นฝุด ๆ Tom clancy's The Division ก็ไม่แพ้กัน ไม่เคยซื้อ แท้ Ubisoft เลย สงสัยได้เวลาเก็บตังกัน ยาว ๆ ปลายปีนี้ รึ ต้นปีหน้า เกมหน้าเล่นเยอะมาก จริง ๆ
    Life is a game

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyosuke Ayame อ่านกระทู้
    อยากจะลดก็ลดๆไปเหอะ คอมสเปคต่ำๆจะได้เล่นได้ (คนสเปคสูงก็คงเศร้ากันไปแทนอะเนอะ แต่ก็ใช่ทุกคนบนโลกจะมีคอมระดับ Hight End นี้นะ)

ปล.รู้สึกคุณ Zidane จะอคติมากเลยนะครับถึงพิมแบบนั้น
    เจ็บใจนิดหน่อยครับ มันโม้ไวว้เยอะ เลยประชด แต่ WD เกมเพลย์เค้า ดีอยู่นะ แต่อยากให้ปรับพวก option ได้ละเอียดๆหน่อย
    ubi หลอกคนซื้อมา 2 รอบแล้ว ผมเลย อคติอยู่ ที่คิดเอาไว้คือดรอปลงมาเพราะต้องออกเจนเก่าอย่างหลายๆคนว่าด้วย ต้องไปจับตาพวกเจนใหม่พร้อม PC นั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    Blog Entries
    1
    The Crew น่าสนอย่างแรงเลย
    อิอิ...

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Assasin ภาคนี้เท่าที่ดูถุกใจ ท่าปีนป่าย มาก เท่ดี ต่างจากภาคเก่าๆลิบ
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไปเจอมาคับภาคนี้ลูกเล่นเยอะดีเจ๋งงงงง

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    AC Unity และ Far Cry 4 ไม่พลาดๆ