ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Notice, Report & Trailer

รวมคลิปเกมส์ใหม่จาก Sony (PS4, Vita) ที่เพิ่งเปิดตัวไปในงาน E3 สดๆร้อนๆ! (มีคลิป)

Game อัพเดทข่าวล่าสุดกับ ป๋าเอก TechXcite เพิ่งแถลงข่าวจบลงไปในมหกรรมเกมส์โลกอย่าง E3 สดๆร้อนๆสำหรับค่าย Sony ที่ประกาศเปิดตัวเกมส์ใหม่ๆสำหรับแพลตฟอร์มของตัวเองไม่ว่าจะเป็น PlayStation 4, PlayStation 3 และ PlayStation Vita ไปพอสมควรทีเดียว ซึ่งถ้าใครไม่ได้ติดตามงานแถลงข่าวของ Sony ก็ไม่เป็นไรครับเพราะเราได้รวบรวมคลิปเกมส์ใหม่ๆดังกล่าวจาก Sony มาให้ชมกันแล้วด้านล่างนี้ครับ

บทความโดย: ป๋าเอก TechXcite

ที่มา: youtube

Credit By

[E3] PS4 สีขาวมาแล้ววว!!! จะมาในรูแบบบันเดิลกับเกม Desitiny

งานแถลง Sony Press Conference เพิ่งจะจบลงสดๆร้อนๆ โดยงานแถลงเริ่มโดยเทเลอร์เกม Desitiny สุดตระการ หลังจากนั้นคุณ Andrew House ประธานและซีอีโอเพลย์สเตชั่นก็ได้ขึ้นมาพูดเป็นท่านแรก พร้อมประกาศว่าเกม Desitiny ประกาศเปิดให้เล่นเบต้าในวันที่ 17 กรกฎาคมนี้ แน่นอนพิเศษสุดเฉพาะบนเครื่อง PS4 เท่านั้น จากนั้นคุณ Andrew ยังปรักาศเปิดตัวเครื่อง PS4 สีขาวซึ่งจะมาในรูปแบบบันเดิลชื่อ “Exclusive Playstation Destiny Bundle”.

โดยจะมาพร้อมกับเครื่อง PS4 ความจุ 500 GB เท่าเดิมและจอย DualShock 4 สีขาว, เกม Destiny และโค้ดทดลองใช้ PS Plus เป็นเวลา 30 วันครับ โดยบันเดิลนี้จะวางจำหน่ายวันเดียวเกมที่เกม Destiny วางจำหน่ายซึ่งคือวันที่ 9 กันยายนนี้ครับผม และน่าจะเปิดให้จองเร็วๆนี้ครับ สำหรับใครที่ยังไม่มีเครื่อง PS4 งานนี้ไม่ควรพลาดครับ. สามารถชมเทเลอร์เกม Desitiny ในงาน E3 ด้านล่างนี้ครับ

[E3] แอพ Youtube สำหรับ PS4 มาแน่ภายในปีนี้

หลังจากรอกันอยู่นาน ในที่สุดในช่วงระหว่างงานแถลง Snoy Press Conference ที่งาน E3 2014 ประธานโซนี่คอมพิวเตอร์ฯ แห่งอเมริกาคนใหม่อย่างคุณ Shawn Layden ได้ยืนยันแล้วว่าแอพ Youtube กำลังจะมาลงในเครื่อง PS4 ภายในปีนี้แน่นอนครับ. คุณ Layden ยังเผยว่ากว่า 95% ของผู้ใช้ PS4 นั้นต่อเครื่อง PS4 เข้ากับอินเตอร์เน็ตตลอดเวลา และผู้ใช้ PS4 ทั่วโลกได้กดปุ่มแชร์เพื่อแชร์ภาพและวีดีโอต่างๆไปแล้วมากกว่า 220 ล้านครั้งด้วยกัน และทางโซนี่เพิ่มทางเลือกใหม่ให้กับการแชร์ภาพหรือวีดีโอต่างๆอีกทางคือ เมื่อแอพ Youtube เปิดให้ดาวน์โหลดแล้ว เรายังสามารถใช้ปุ่มแชร์บนจอย DualShock 4 ทำการแชร์วีดีโอลงบนช่องบน Youtube ของตัวเองได้โดยตรงอีกด้วยครับ และอีกไม่นานเรายังสามารถจะพูดคุยสดๆกับเพื่อนๆหรือผู้ใช้ที่กำลังถ่ายทดสดเกมเพลย์ได้เลยครับ สำหรับข่าวเพลย์สเตชั่นที่งาน E3 อื่นๆติดตามได้ที่ Play4Thai.com ครับ.

[E3] Uncharted 4: A Thief’s End ประกาศลง PS4 ปีหน้า!!

นึกว่าจะไม่มีมาโชว์ซะแล้วเพราะในช่วงระหว่างงานแถลง Sony Press Conference ไม่มีการพูดถึงเกมนี้เลย และช่วงสุดท้ายก่อนงานแถลงจะสิ้นสุดลงคุณ Andrew House ได้ประกาศเปิดตัวเทเลอร์เกม Unchart ภาคใหม่จากค่าย Naught Dog ชื่อ Uncharted 4: A Thief’s End สำหรับเทเลอร์ที่ได้ชมนั้นทุกอย่างรันบนเครื่อง PS4 ทั้งสิ้นครับ ที่จะโชว์ความสามารถของเครื่องเกมออกมาได้เต็มที่ครับ ซื่งในเทเลอร์สั้นๆนั้น เราจะเห็นพระเอกอย่าง Nathan Drake ก็กับมารับบทเหมือนเดิม ตื่นมากลางป่าแห่งหนึ่ง ซึ่งถ้าดูไปเรื่อย ผมรู้สึกว่านี่อาจจะแสดงให้เห็นว่านี่คงเป็นเกม Uncharted ภาคสุดท้ายเช่นกัน โดยเกมจะมาลง PS4 ในปี 2015 คาดว่าปลายๆปีครับผม สำหรับเทเลอร์เกม Uncharted 4: A Thief’s End สามารถชมได้ด้านล่างเลยครับ.(ดูอันบนละกัน)

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ชอบ Dead Island 2 อ่ะ

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อยากถอย ps4 ก็ตอนนี้ละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    พระเจ้า Bloodborne หลอนใช้ได้แต่เสียดายให้ดูฉากต่อสู้น้อยไปหน่อย

แล้วปีนี้จนถึงปีหน้าผมโดนเป็นหมื่นแน่ๆโอย..แต่ละเกม รอไม่ไหวแล้วววววววว

เฮ้ยไอ้เครื่องขาวอ่ะ ออกเมื่อไหร่ เดี๋ยวรู้เลย

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eryx อ่านกระทู้
    พระเจ้า Bloodborne หลอนใช้ได้แต่เสียดายให้ดูฉากต่อสู้น้อยไปหน่อย

แล้วปีนี้จนถึงปีหน้าผมโดนเป็นหมื่นแน่ๆโอย..แต่ละเกม รอไม่ไหวแล้วววววววว

เฮ้ยไอ้เครื่องขาวอ่ะ ออกเมื่อไหร่ เดี๋ยวรู้เลย
    กันยาได้แน่ครับ ฮ่าๆแต่ก็รีบๆซื้อเลยนะครับเครื่องขาวจำกัดพอตัวเลย
    Bb นี้ตัว project beast นะครับ คงไม่ต่างกับ Demon แน่นอน
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014