ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    แซวกันพอขำขำถึงความเป็นไทยมันก็โอเคอยู่เน่อ

แต่จริงจังเกินไปก็ไม่ดีต่อสุขภาพจิตนะครับ ไม่ว่าเรื่องอะไร ^ ^

บางอย่างที่มันไม่ได้ทำลายชีวิตเรามากมายอะไรก็ปล่อยๆผ่านไปเถอะครับ

เครียดไปบ่นไปก็เปลี่ยนแปลงอะไรไม่ได้อยู่ดี

เนอะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    แซวกันพอขำขำถึงความเป็นไทยมันก็โอเคอยู่เน่อ

แต่จริงจังเกินไปก็ไม่ดีต่อสุขภาพจิตนะครับ ไม่ว่าเรื่องอะไร ^ ^

บางอย่างที่มันไม่ได้ทำลายชีวิตเรามากมายอะไรก็ปล่อยๆผ่านไปเถอะครับ
    เครียดไปบ่นไปก็เปลี่ยนแปลงอะไรไม่ได้อยู่ดี

เนอะ

ก้เพราะเรืิองก่ารเซ็นเนียละทำให้เราหมดศักฑา ช่้อง 9 แล่วครับ
    ขนาดดิจิมอน ครอสวอ ตัวละครบอกว่าถ่ายละคร พี่แกเว็น ตอนผู้ให้โดนเด็กเตะ อ่วย
    MY CENTER ^