ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- Electronic Arts [EA] ส่งตัวอย่างเกมเพลย์โหมด Multiplayer จากเกม Battlefield: Hardline ออกมาให้ชมกันแล้วพร้อมเปิดทดสอบแล้ววันนี้!!! -

- Battlefield : Hardline -
    Electronic Arts [EA] ส่งตัวอย่างเกมเพลย์โหมด Multiplayer ออกมาให้ชมกันแล้วพร้อมเปิดทดสอบแล้ววันนี้!!!

เรียกว่าทำเซิร์ฟเวอร์ล้มตั้งแต่ทีมผู้พัฒนาประกาศให้ลงทะเบียนเพื่อเข้าร่วมทดสอบตัวเกม Battlefield: Hardline ในช่วง Beta Test เมื่อคืนวานที่ผ่านมา เรียกว่าเกมเมอร์ทั่วโลกที่ดูถ่ายทอดสดในงานเกมโชว์ E3 2014 ถล่มเข้าระบบ Origin และเว็บไซค์หลักเพื่อขอร่วมทดสอบทำเอาระบบดาวน์โหลดเกมและหน้าเว็บไซค์มีปัญหาไปชั่วขณะเลยครับ โดยในเวอร์ชั่น Beta Test จะมีโหมดให้เลือกเล่นทั้งหมด 2 โหมดด้วยกันครีบ ได้แก่ Bloodmoney และ Heist โดยในโหมด Bloodmoney ผู้เล่นทั้งสองฝ่ายจะต้องบุกเข้าไปในบริการตู้เซฟ หลังจากนั้นพยายามขนเงินกลับที่ฐานให้มากที่สุด ( สามารถขนได้สูงสุดที่ 500$ ต่อ 1 รอบ ) และถ้าใครที่ขนเงินและถูกยิงตายเงินทั้งหมดจะดรอปลงกับพื้นสามารถให้เพื่อนร่วมทีม หรือฝั่งตรงข้ามสามารถเก็บไปได้งานนี้ต้องระมัดระวังกันหน่อยนะ

ส่วนอีก 1 โหมดที่เปิดให้เล่นในช่วง Beta Test นี่คือโหมด Heist โหมดนี้ผมว่าสนุกเพราะมันจะต้องใช้ทีมเวิร์คพอสมควรเลยละ เริ่มเกมรถขนเงินจะถูกฝั่งโจรยิง RPG ใส่ ซึ่งจะมีทั้งหมด 2 คันด้วยกันฝั่งตำรวจจะต้องบุกและป้องกันไม่ให้ฝ่ายโจรติดตั้งระเบิดเวลาเพื่อขนเงินออกไปได้ ทั้งนี้ฝ่ายโจรเองจะต้องไปติดตั้งระเบิดเพื่อชิงเงินไปจุดนัดพบ ถ้าสามารถขนเงินออกไปได้หมดก็จะเป็นฝ่ายชนะ ส่วนถ้าตำรวจสามารถตั้งรับฝั่งตรงข้ามจนหมดเวลาก็จะเป็นฝ่ายชนะไปครับ สำหรับใครที่สนใจสามารถไปลงทะเบียนเพื่อเข้าร่วมทดสอบตัวเกมได้แล้วที่ http://www.battlefield.com/hardline/beta และถ้าชอบก็สามารถสั่ง Pre-Order ได้แล้ว โดยมีการแบ่งออกไปสองชุดคือ Battlefield: Hardline Digital Deluxe สนนราคาอยู่ที่ราวๆ 2,320 บาท และ Battlefield: Hardline สนนราคาอยู่ที่ราวๆ 1,800 บาทครับ ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://www.battlefield.com/hardline/buy

Credit : Playulti

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    -0- โอ้ววววววววว
    ผมคนดีฮ๊าฟ

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464

แบบเกรียนๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ผมกดลงทะเบียนไปตั้งหลายรอบแล้ว

ยังไม่มีอีเมลล์ส่งมาเลยครับผม *

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    มันจ๊าด

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    มันคือ BF4 แมพกลางๆ ชัดๆ ระบบแทบจะเป็น 4 หมด

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    น่าเล่นมากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ระบบเหมือน BF4 ชัด เเต่ปรับปรุง Animation ขึ้น
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    ลาก่อนรถจิ้ป ลาก่อน F-22
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เปลี่ยน บรรยากาศมาเป็นชาวเมือง ขับรถธรรมดา บ้างอะไรบ้าง 55

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ถามครับ เราลงทะเบียนไปเเล้วตัวเกมส์เบต้าจะเล่นได้ตอนไหนครับ
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    เกมนี้ได้ประกาศสเปคมาหรือยังครับ ? อยากจะลองทดสอบเล่นกับเขาเหมือนกัน กลัวสเปคไม่ถึง ขอบคุณครับ
    I NEED A TIME MACHINE...................................

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NOOBBRINGER อ่านกระทู้
    น่าเล่นมากๆ
    ช่ายยยย น่าเล่นม๊ากกมากกก

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    จากการลองเล่นตัว Beta มา 2 วัน
    Heist มันคือ Battlefield โหมด Rush แบบสั้น ๆ
    ปกติ Rush จะมีเป้าหมายให้ฝั่งบุกทำการจู่โจม และ อีกฝ่ายตั้งรับแหลก
    พอฝ่ายบุกทำเป้าหมายได้สำเร็จ ก็จะเกิดเป้าหมายต่อ วนลูปแบบนี้ 4 รอบ+ ถึงจะจบภารกิจ

แต่ BFH โหมด Heist เป้าหมายฝ่ายบุกนั้นวนลูป 1.5 รอบจบ
    จาก Beta คือ เริ่มเกมส์ฝ่ายโจรจะอยู่ใกล้กับรถขนเงินที่ระเบิดเลย
    เรียกได้ว่าเริ่มเกมส์มาก็กดติดตั้งระเบิดได้ทันที แล้ว ตำรวจค่อยมาถึง
    เมื่อระเบิดได้แล้ว ก็แค่ขนเงินไปยังจุดกำหนด จบเกมส์...

สั้นไหมล่ะ บางรอบผมเล่น 5 นาทีจบเกมส์แล้ว
    แมพก็ไม่ได้กว้างสักเท่าไหร่ด้วย วิ่งเอายังได้

แฟนบอย BF อย่างผมขอบอกว่าภาคนี้ไม่น่าสนใจเท่าไหร่
    ไม่น่าเรียกว่า BF เลยด้วยซ้ำ ตั้งชื่อใหม่เสียยังดีกว่า

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เล่นจริงฮาแน่นอกไม่เพอเฟคเหมือนในคลิปหรอก 55
    " I play it because I love it. "

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    โอ้โห้วววว อยากจะขับรถเกรียนเล่นชนคนจริงๆ