ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

Post Cookie Run สูตรรับเพชรฟรี ขั้นต่ำ100เพชร ได้จริงยืนยันไม่มีแบน ถูกกฎหมาย

ต้องบอกก่อนว่าวินี้คือการโหลดแอพที่นำมาโฆษณา แล้วสะสมแต้มแลกเพชร
    โดยเราโหลดแอพมาใช้งานซัก30วิ แล้วจะลบทิ้งก็แล้วแต่คุณ
    ขั้นต่ำ 3000 แต้ม หรือเท่ากับ 10$ หรือเท่ากับ 108 เพชร ในตอนนี้
    ส่วนวิธีแลกเพชรในเกม cookie run ของเรานั้น ผมเขียนไว้ในวิธีทำแล้วครับ พร้อมแล้วก็ทำตามวิธีด้านล่างเลยยยย!!!
    **(วิธีพิเศษซื้อเพชรฟรีสำหรับคนเล่น Android)**
    **(เครดิตกับเพชรได้มากได้น้อยขึ้นอยู่กับความขยันของคุณ)**
    **วิธีหา Google Play Gift Card มาแบบฟรีๆนะครับ ไว้ซื้อแอปแท้ ใน Play Store หรือเติมเกมส์ของ Android นะครับ
    สำหรับขั้นตอนนะครับ ให้ทำตามนี้แบบละเอียดๆ
    วิธีสำหรับ Android นะ !!!!!!!! ส่วน IOS คล้ายๆๆกันครับ
    1. เข้าไปที่ จิ้มเลยครับ
    ผ่านทาง Browser บน Android Device
    2. กดติดตั้งโปรแกรม FreeMyApp

3. กดที่ Sign in with Facebook

4. พอ Sign in เสร็จ มันจะกลับมากลับมาหน้า Sponsor App ให้เลือกโหลด App ฟรีต่างๆ เพื่อจะได้ Credit มา

5. กดปุ่ม Okay จะเป็น Link พาไปโหลดที่ Play Store
    6. รอโหลดจนเสร็จ จากนั้นเข้าแอพฟรีที่โหลดมานาน 30-50 วินาที
    7. ลองออกมาจาก App กลับไปที่ โปรแกรม FreeMyApps จะพบว่า Credit ของคุณจะเพิ่มขึ้นถ้าทำถูกตามขั้นตอน
    8. ถ้าเครดิตพอแลกแล้ว ก็กดเข้ามาที่ Gift แล้วกดที่ $10 Google Play Gift Card

เมื่อเราได้แลกรหัส gift card play สโตร์ ,มาแล้วต่อไปก็ดูวิธีเติมเงินกันเลย!!!
    เติมเงิน เข้าบัญชี Google ที่ใช้งานในมือถือ
    1.การเติมเงิน android เครดิต http://gplay.in.th/
    http://gplay.in.th/start/redeem/
    Android จะแลก google play gift card ได้เลยครับ (ตามรูป)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมเคยลอง app ตัวนี้แล้วครับ ตัวappที่ให้โหลดแล้วได้แต้มมันมีน้อยมากๆๆๆๆ นานๆมาที แล้วแต้มที่เคยสะสมก็หายไปเองอีกครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยออมเงินของผมเอง หาเงินง่ายไม่ต้องเติมเพชร ลองดูคับ
    และอย่าเว้นช่วงนานหายไปเดือนนึงระบบจะตัดคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    ไม่เวิร์คสำหรับคนขี้เกียจ

ลักษณะเหมือนงาน MLM ตอนนี้ จขกท มาหา ดาวน์ไลน์ป่ะ

เพราะใครที่จิ้มลิ้งค์เข้าไปสมัคร ก็จะกลายเป็น ลูกทีม จขกท

ให้ จขกท ได้แต้ม อะไรแบบนี้ป้ะ เติมเห๊อะครับ ง่ายดี 55555

เคยลองแล้ว มีให้โหลดอยู่ไม่กี่แอพ แต้มไม่ถึงพอที่จะเอาไปแลกของรางวัลได้

สรุปถ้าคิดว่าทำปุ้บได้ปั้บ คิดผิดอย่างแฮงเด๊

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อย่างกะตัดต่อ มีแต่ เลข 1 กับ 4 นึกว่าจะมีเลขอื่นโผล่มาบ้าง
    INTEL 4790K / ASUS MAXIMUS VII RANGER / AVEXIR CORE 16 GB / GTX 980 / 850w SEASONIC
    FX 8120 / GIGABYTE GA 970 D3P / KINGSTON HYPER X 8 GB / HIS 7870q / 520w SEASONIC

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    บางทีก็ลงทุนเกิ็นนน 55555
    กด "ขอบคุณ" กันสักนิด ชีวิตต้องหาเมีย

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    https://www.facebook.com/iPhonemod/p...52523242123320

ทำตามนี้ได้จริงครับลองมาแล้ว ได้ทุกคน )

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    รอเป็นปียังไม่ได้เลยครับ
    CPU: I7 4930k 3.4 GH, RAM: G.SKILL 8x2 GB, VGA: GIGABYTE GTX TITAN BLACK, HDD: WD BLACK 1 TB, PSU: CORSAIR AX860 80 PLATINUM, CASE: COOLER MASTER 690 III

Secretz
    JKG,YOUTUBE,FB,DOTA
    กล่าวขอบคุณ
    646
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ได้นะแต่ต้องขยันผมได้ 10 10 10 15 ละ 555 ปีกว่า

i5-7400 ,8 GB RAM,XFX ProSeries 750W,GIGABYTE GTX 1050ti OC

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    ไอ่แอพเ_ยนี่อีกล่ะ - -

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อืม..... กินดิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    แนะนำมาใช้ไม่โปรไม่โดนแบน ประหยัดและปลอดภัย
    หาเพชรเองไม่ต้องเติมเงิน ขยันโหลดแอพใช้ซัก30วิ
    และลบทิ้ง มีทริคอีกมากมายเช่น VPN ขยันจิงๆวันนึงก็ได้แล้วคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    หลังสมัครแล้วนะคับ ถ้าอยากทริคแนะนำ VPN
    วันเดียวก็แลกได้แล้วคับ ถ้าไม่เปนส่งข้อความมาสอบถามได้คับ
    หาเพชรกันแบบไม่โกง ปลอดภัยสบายใจกันดีกว่าคับ