ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

Post Cookie Run สูตรรับเพชรฟรี ขั้นต่ำ100เพชร ได้จริงยืนยันไม่มีแบน ถูกกฎหมาย

ต้องบอกก่อนว่าวินี้คือการโหลดแอพที่นำมาโฆษณา แล้วสะสมแต้มแลกเพชร
    โดยเราโหลดแอพมาใช้งานซัก30วิ แล้วจะลบทิ้งก็แล้วแต่คุณ
    ขั้นต่ำ 3000 แต้ม หรือเท่ากับ 10$ หรือเท่ากับ 108 เพชร ในตอนนี้
    ส่วนวิธีแลกเพชรในเกม cookie run ของเรานั้น ผมเขียนไว้ในวิธีทำแล้วครับ พร้อมแล้วก็ทำตามวิธีด้านล่างเลยยยย!!!
    **(วิธีพิเศษซื้อเพชรฟรีสำหรับคนเล่น Android)**
    **(เครดิตกับเพชรได้มากได้น้อยขึ้นอยู่กับความขยันของคุณ)**
    **วิธีหา Google Play Gift Card มาแบบฟรีๆนะครับ ไว้ซื้อแอปแท้ ใน Play Store หรือเติมเกมส์ของ Android นะครับ
    สำหรับขั้นตอนนะครับ ให้ทำตามนี้แบบละเอียดๆ
    วิธีสำหรับ Android นะ !!!!!!!! ส่วน IOS คล้ายๆๆกันครับ
    1. เข้าไปที่ จิ้มเลยครับ
    ผ่านทาง Browser บน Android Device
    2. กดติดตั้งโปรแกรม FreeMyApp

3. กดที่ Sign in with Facebook

4. พอ Sign in เสร็จ มันจะกลับมากลับมาหน้า Sponsor App ให้เลือกโหลด App ฟรีต่างๆ เพื่อจะได้ Credit มา

5. กดปุ่ม Okay จะเป็น Link พาไปโหลดที่ Play Store
    6. รอโหลดจนเสร็จ จากนั้นเข้าแอพฟรีที่โหลดมานาน 30-50 วินาที
    7. ลองออกมาจาก App กลับไปที่ โปรแกรม FreeMyApps จะพบว่า Credit ของคุณจะเพิ่มขึ้นถ้าทำถูกตามขั้นตอน
    8. ถ้าเครดิตพอแลกแล้ว ก็กดเข้ามาที่ Gift แล้วกดที่ $10 Google Play Gift Card

เมื่อเราได้แลกรหัส gift card play สโตร์ ,มาแล้วต่อไปก็ดูวิธีเติมเงินกันเลย!!!
    เติมเงิน เข้าบัญชี Google ที่ใช้งานในมือถือ
    1.การเติมเงิน android เครดิต http://gplay.in.th/
    http://gplay.in.th/start/redeem/
    Android จะแลก google play gift card ได้เลยครับ (ตามรูป)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยออมเงินของผมเอง หาเงินง่ายไม่ต้องเติมเพชร ลองดูคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    200000 ครับ 200000 555555!ล้อเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    แนะนำมาใช้ไม่โปรไม่โดนแบน ประหยัดและปลอดภัย
    หาเพชรเองไม่ต้องเติมเงิน ขยันโหลดแอพใช้ซัก30วิ
    และลบทิ้ง มีทริคอีกมากมายเช่น VPN ขยันจิงๆวันนึงก็ได้แล้วคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันเป็นแบบนี้ี่เอง555

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    Blog Entries
    2
    น่าลองงง ขอบคุณครับบบบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมโหลดมาเเ้ลวไม่เห็นขึ้นตามรูปเลยอะครับ ืำยังไงช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    0
    หลังสมัครแล้วนะคับ ถ้าอยากทริคแนะนำ VPN
    วันเดียวก็แลกได้แล้วคับ ถ้าไม่เปนส่งข้อความมาสอบถามได้คับ
    หาเพชรกันแบบไม่โกง ปลอดภัยสบายใจกันดีกว่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้าเกิดแอพไม่ขึ้นให้โหลดแสดงว่าวันนั้นมีแอพให้โหลดแค่นั้นนะคับ
    แนะนำให้ใช้วิธี VPN ลองค้นหาดูจะมีแอพต่างชาติให้โหลดมากมายคับ
    ขยันแปปเดียวก็ได้แล้ว