ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031

Exclamation [สปอย]Attack on titan 58 (ภาพเดียว)

ไอ้คนที่ล้มอยู่คือ แจน นะ รอเดือนหน้าไม่ไหวแล้ว มันจะตายจริงหรือตายหลอกกันเนี่ย! หรือจะมีใครมาช่วยไว้ทัน!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ขอลิ้งตอนเก่าๆ หน่อยครับท่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมคิดว่า 50 -50 น่ะ อาจจะมีคนมาช่วยทัน หรือ อาจจะตายก็ได้ แต่เท่มาหลายบทแล้ว มาตายง่ายๆงี้ไม่เข้ากันเลย

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เรื่องนี้มันต้องมีการเสียสละ

ว่าแต่คนนามสกุลแอกเกอร์แมน นี่มันโหดกันทุกคนเลยนะ 3 คนแล้วอ่ะ จะมีโผล่มาอีกมั๊ย -0-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    ไม่ได้ติมตามมานานแล้วครับ มันออกทะเลไปไกล แค่ใหนแล้วครับ แล้วมันมีไรเปิดเผยแล้วยัง
    ผมถือว่ายังไม่ออกทะเลนะ

แต่มันพลิกจากอารมณ์แรกคือ มนุษย์ vs ไททัน

กลายเป็นเนื้อเรื่องการเมือง ดราม่า มนุษย์ vs มนุษย์

แถมตัวหนังสือเยอะมาก แต่ละตอนอ่านนานมาก -*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 12th June 2014 เมื่อ 16:11

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ไม่ได้ติมตามมานานแล้วครับ มันออกทะเลไปไกล แค่ใหนแล้วครับ แล้วมันมีไรเปิดเผยแล้วยัง

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้

แต่มันพลิกจากอารมณ์แรกคือ มนุษย์ vs ไททัน

กลายเป็นเนื้อเรื่องการเมือง ดราม่า มนุษย์ vs มนุษย์

แถมตัวหนังสือเยอะมาก แต่ละตอนอ่านนานมาก -*-
    จากไททันที่น่ากลัวกลายเป็นมนุษย์ที่น่ากลัวซะเองง ยังงงๆ กับคำพูดของคนที่เปิดฝาโลงอยู่เลย

ตาลุงหัวหน้าแอคเคอแมน นี่ สุดยอดจริงๆโดนยิงยังไม่เป็นไรเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JEANz_AA : 12th June 2014 เมื่อ 17:32

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    อาร์มิน ช่วยรึป่าวหว่า 555 เห็นมือพี่แกล้วงเสื้อ

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    ตายเถอะครับ ไม่ได้ปวดตับตั้งแต่ตอนลักพาตัวเอเลนแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    เรื่องนี้มันต้องมีการเสียสละ

ว่าแต่คนนามสกุลแอกเกอร์แมน นี่มันโหดกันทุกคนเลยนะ 3 คนแล้วอ่ะ จะมีโผล่มาอีกมั๊ย -0-

3 คน?

มิคาซะ รีไว แล้วใครอีกคนนึงอ่ะ?
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Johnniehut อ่านกระทู้
    ตายเถอะครับ ไม่ได้ปวดตับตั้งแต่ตอนลักพาตัวเอเลนแล้ว

3 คน?

มิคาซะ รีไว แล้วใครอีกคนนึงอ่ะ?
    เคนนี่ นักเฉือนคอครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    แล้วตกลงตามไหม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ชอบลายเส้นแก หดหู่ตั้งแต่เล่มแรกเลย แต่พักหลังเริ่มวาดให้มันคมๆ ที่เสียดายลายเส้นก็ hunter x hunter

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bolingza อ่านกระทู้
    แล้วตกลงตามไหม
    นั่นสินะ-.-*
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheRedMachine อ่านกระทู้
    ชอบลายเส้นแก หดหู่ตั้งแต่เล่มแรกเลย แต่พักหลังเริ่มวาดให้มันคมๆ ที่เสียดายลายเส้นก็ hunter x hunter
    ตอนโดนกินแลดูสิ้นหวัง O_o