ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950

สงสัยเกม ps4และxboxone ที่ให้โหลดจากเว็บชื่อดังแห่งหนึ่ง

วันนี้เข้าไปดูเว็บที่ให้โหลดเกม console สายมืด (แบบเสียตัง) แล้วเห็นว่ามีเกม ps4 กับ xboxone ให้โหลดด้วยมันคืออะไรหรอคับ

ที่สงสัยเพราะเว็บนี้เค้ามีแต่เกมสายมืดให้โหลด แต่ งงว่าเกม ps4 กับ xboxone มันยังไม่สามารถเล่น copy ได้ แล้วทำไมถึงมีแจกให้โหลดคับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

☺かっこういい☺
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    ผมคิดว่าคงอัพโหลดสะสมเก็บไว้ เพื่อสักวันแก้ให้เล่นได้ก็จะไม่ต้องไปหาไฟล์ให้มันลำบาก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    "เกม console สายมืด (แบบเสียตัง)"

อืม ไหนๆจะเสียตังค์แล้วทำไมไม่ไปซื้อเอาล่ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John อ่านกระทู้
    "เกม console สายมืด (แบบเสียตัง)"

อืม ไหนๆจะเสียตังค์แล้วทำไมไม่ไปซื้อเอาล่ะ - -
    คือเสียค่าสมัครแล้วจะมีระยะเวลาให้โหลดหลายวัน ถ้าคนเล่นสายมืดจะถือว่าคุ้มกว่ามาก แล้วเกม console จากเวบนี้โหลดง่ายมาก มีแค่ลิ้งเดียว

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    มันเล่นได้เเล้วเหรอครับ?

ขนาด PS3 เค้ายัง Crack ได้ไม่หมดทุกเกมเลย

ผมว่าระวังเจอ พวก ล่อหลอกตังนะครับ เเล้วก็พวกไวรัส เว็ปยังงี้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    คงทำมาก่อนมั้ง เพราะคิดว่าเดียวยังไง ก็ต้องมีคน Hack สำเร็จ

จะได้ไม่ต้องมาเสียเวลาลงใหม่ตั้งแต่ต้น

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bave233 อ่านกระทู้
    มันเล่นได้เเล้วเหรอครับ?

ขนาด PS3 เค้ายัง Crack ได้ไม่หมดทุกเกมเลย

ผมว่าระวังเจอ พวก ล่อหลอกตังนะครับ เเล้วก็พวกไวรัส เว็ปยังงี้
    อ่ออเวบนี้ผมเคยสมัครโหลดสายมืดของ ps3 อยู่คับ ก้ไม่มีปัญหาอะไรน้ะ แต่พอเหนมีเกม ps4 มาให้โหลดก้เลยสงสัยคับ

แต่มันกดเข้าไปดูไม่ได้ เพราะต้องเสียค่าสมาชิกก่อน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    เว็บนึ้ผมถามมาแล้วครับ เจ้าของเว็บบอกว่า อัพไว้เพราะถ้ารอให้PS4เล่นมืดได้อีกนานจะหาเกมเก่ามาอัพตอนนั้นมันหายาก ตามนั้นครับแต่เว็บนึ้ดีมากผมเคยสมัครดูลิ้งเดียวจบมีซับไทยให้ด้วยบางเกม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    เจนใหม่ เล่นสายมืดยังไม่ได้ครับ ที่มีให้โหลดนั้นแค่ไฟล์ที่ Rip มาจากแผ่นเองมั้ง

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมว่าเจนใหม่นี่น่าจะเล่นด้านมืดยากหน่อยนะครับ หรืออาจจะทำไม่ได้เลย

ผมเองก็เล่นด้านมืดมานาน แต่พอมาเจนนี้ผมเล่นด้านสว่างดีกว่า จะมารอแต่ด้านมืดเดี๋ยวก็ไม่ได้เล่นกันพอดี

โซนี่มีบทเรียนจาก PS3 มาแล้ว คิดว่า PS4 น่าจะปรับปรุงแก้ไขตรงจุดนี้มาอย่างดี

อีกอย่าง ซื้อเฉพาะเกมที่เป็น Exclusive ก็ได้นี่ครับ ส่วนถ้าลง PC ก็เล่นกับ PC ไปก็ได้ ไม่เห็นยากเลย
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB