ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ยูบิหาข้ออ้างเบี่ยงประเด็นเพื่อลดงานได้เยี่ยม
    "การเป็นสุขที่ไม่มี ประเสริฐกว่าความสุขโดยได้มา"

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    ผมหวังอย่างเดียว ขอไห้เนื้อเรื่องโลกปัจจุบัน น่าติดตามเป็นพอ
    ตามนั้นครับขอให้โลกปัจจุบันเข้มข้นหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ผ ม ช อ บ "ห น้ า ห ม ว ย อ ก แ บ น" ผ ม ผิ ด ต ร ง ไ ห น !!!!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ถ้าเป็นผู้หญิงยอมยอมให้เอา hidden blade มาแทงเลย

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    4 หนุ่มบอยแบน เท่ดีออก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เชื่อเถอะมันอ้างเรื่องงานเป็น 2 เท่า(คนที่เคยทำ3Dมาก่อนเขารู้ดีว่าไม่ถึงขนาดนั้นหรอก) ผมบอกได้เลยว่ามันจะขายเป็น DLC มาทีหลัง

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ถ้ามีตัวละครหลักเป็นหญิงผมว่า character ก็จะต้องเป็นขาวๆ หรือไม่ก็ดำๆตามฝรั่งชอบ และท่าทางในการฆ่าหรือต่อสู้จะต้องเปลี่ยนใหม่หมด แบบให้ดูพริ้วในแนวเซ็กซี่ไปเลย และชุดก็จะต้องดูวาปหวิว โชวหาอ่อนหรือ

หนองโพนิดๆ ก็จะได้อารมณ์ตัวละครหญิงที่น่าเล่นครับ แต่จะขาดฟิวความเป็นนักฆ่าที่จะต้องใส่ชุดมิดชิดและลอบสังหารหละสิ อย่างภาค liberation ผมต้องบายเลยเพราะความเป็นนักฆ่าลอบสังหาร

ชุดมิดชิด ไม่มีหนองโพ ตัวละครดูโหล่ๆไปกับ NPC หญิงในเมืองไปเลยครับ ส่วนการต่อสู้ไม่ค่อยพริ้วในความเป็นหญิงเท่าไหร่ ดูเหมือนท่าของตัวละครชายในคราบหญิงเท่านั้นเอง

แต่ตัวละครชายจะเน้นฆ่าแบบลี้ลับ ลอบสังหาร หรือจะบู้แบบทีมเวิคจะดูเท่มาก สิ่งที่ผมคิดไว้ก็แค่คาดเดา และจากเหตุผลส่วนตัวเท่านั้นแหละ อาจจะตรงกับใครหลายคน หรือไม่ใช่เลยก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ก็แค่ข้ออ้าง ไม่บอกไปเลยล่ะ ขี่เกียดทำ เปลืองงบ เสียเวลา รีบเข็นเกมออกมาขายไวๆ สุดท้าย เน่า
    แต่ส่วนตัวผมก็ชอบเล่นตัวละครชายมากกว่าหญิงอยู่แล้วน่ะ ดีแล้วล่ะจะได้เข็นออกมาขายได้ไวๆ ไม่ต้องเลื่อนแล้วเลื่อนอีก

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ถ้าอยากได้ผู้หญิง สวย สวย จงรออย่างมีความหวังครับ เพราะปริศนาที่ อิซิโอ ไห้กับ เชายุน ยังไม่ไขเลย (มันต้องมีสักภาคล่ะที่จะได้เล่น ป.ล. เชายุน พริ้วมาก)

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ห๊ะ ชาย มา กับ ชาย และก็ ชาย อีก 2
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน