ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875

..:: เกมส์ดังที่แทบจะไม่มีข่าวออกมาเลย ::..

..:: เกมส์ดังที่แทบจะไม่มีข่าวออกมาเลย ::..

Call of Duty : Modern Warfare 3

วันนี้ไม่มีอะไร แค่ไม่อยากให้ เกมส์ที่ผมรักนั้นเงียบ ^^"
    ก็เลยเอา VDO ที่ทาง Call of Duty ได้จัดทำขึ้น เอามาให้เพื่อนๆได้ดูกัน

Find Makarov: Operation Kingfish

-------------------------------------------------------------------------------------------

กูรัก***นะ CoD แบบ โคตรๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ่jamornz : 26th September 2011 เมื่อ 05:23

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    มันก็แค่หนังสั้นที่เขาทำมา ให้รู้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อืม...พักหลัง ๆ เกมไม่ค่อยมีข่าวเลย อยากเล่นใจจะขาดอยู่แล้ว แต่ผมก็จะรอเล่นนะครับ Call of Duty : Modern Warfare 3
    รอวันใส่รูป อิอิ \(>w<)/

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    สงสัย อุบข่าวไว้ เพื่อให้ เหล่าเกมเมอร์เงี่ยนจัดหละมั้งครับ - -*

กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    หนังเรื่อง นี้ สื่อ เนื้อ เรื่อง ระหว่าง MW กับ MW2 นะ แบบ ว่า

MW 1 จบแล้ว หนัง เรื่อง ก่อน MW2 สื่อ ว่า ทำไม ไพซ์ ถึงถูกจับ ใน

MW 2....!

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    โหวชั่งสันหาคนแสดงหน้าเหมือนมาได้นะ ถึงใครว่าไม่เหมือน ผมก็ว่าคล้ายมากๆเลยหล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ชอบหนังครับเจ๋งดีแต่หลังๆเศร้าอะ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อืม...พักหลัง ๆ เกมไม่ค่อยมีข่าวเลย อยากเล่นใจจะขาดอยู่แล้ว แต่ผมก็จะรอเล่นนะครับ Call of Duty : Modern Warfare 3

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gurosama อ่านกระทู้
    เพราะรู่ตัวว่า
    เกมกากเลย

สู้ BF3 ม่ายด้าย

555555+

อย่าดีใจไปน้องเอย เกมของเอง มันก็ไม่ได้เริดหรูอะไรมากนิ ก็แค่ กราฟฟิกสวย เนื้อเรื่องก็ดีขึ้นมาเยอะ เกมของข้า สเป็กเบาก็เล่นได้ เกมของเอง สเป็กอัพคอมรายวัน ก็ยังไปไม่ค่อยรอด

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    อย่าดีใจไปน้องเอย เกมของเอง มันก็ไม่ได้เริดหรูอะไรมากนิ ก็แค่ กราฟฟิกสวย เนื้อเรื่องก็ดีขึ้นมาเยอะ เกมของข้า สเป็กเบาก็เล่นได้ เกมของเอง สเป็กอัพคอมรายวัน ก็ยังไปไม่ค่อยรอด

ว้าว ถูกใจจจจจจจจจ ^^

สเปคเบาๆ แต่เนื้อเรื่องดีดี มันส์ๆก็พอแล้ววววว
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gurosama อ่านกระทู้
    เกมกากเลย

555555+
    ครับๆๆๆ แหม๋ มันดูถูกกันเกินไปนะครับ

ผมเคยบอกแล้วนิว่าแต่ละเกมมันก็มีดีของตัวเอง ไม่มีเกมไหนที่ดีที่สุด แล้วก็ไม่มีเกมไม่ดีที่สุดนะครับ

แล้วก็คำว่า รดชาดน่ะ พิมพ์ให้ถูกด้วยนะครับ รสชาติ นะครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ข่าวน่ะมีทุกวันครับแต่คนไม่ยอมเอามาลงเท่านั้น ถ้าอยากตามข่าวดูนี่ซะ http://twitter.com/#!/fourzerotwo

อ่านทวีตถามตอบต่างๆได้ข่าวเป็นร้อยๆอย่างแล้วล่ะครับเกี่ยวกับระบบของเกมต่างๆ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    เกมกากเลย

555555+
    นั่นไง - -"

ว่าไปแล้วก็เงียบจริงๆ น่ะครับ หรือว่า อาจจะเป็นม้ามืด อิอิ (ต่างกับ BF3 ที่ปล่อยข่าวออกมามากมายเหลือเกิน- -)
    i5 4670K@4.7Ghz/MSi Z97 Mpower/Avexir Blitz G1.Sniper 8GBx2/EVGA GTX760 SLI

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    - -*
    จากที่ผมอ่าน FG ฉบับเดือนนี้ สปอยหลุดเต็มเลยนิครับเกมนี้ มีบอกตั้งแต่ ภารกินที่ 1 ถึงภารกิจสุดท้ายว่า มีอะไรเป็นยังไง - -*
    มันคงหลุดมาหมดจนไม่มีข่าวแล้วละมั้งครับ เกมนี้ภาค 1-2 ผมรู้สึกตื้นเต้น พอภาค 3 ก็เฉยๆ - -*

ปล.BF3 แย่งซีนไปหมด
    Rio De Janeiro ?

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    กดLikesให้เลย หลายคนตัดสินตั้งแต่ตัวเกมยังไม่ออกเห็นTrailerปุ๊บ BF3ชนะชัวร์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    1
    เห็นบอกว่าถึงภาพ จะสู้ bf3 ไม่ได้แต่จะเพื่อน เอนจิ้นเข้าไปแทน
    Death MEtal

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    BF 3 กะ COD Modernwarfare 3 ผมเลือก คอลออฟนะฮะ ผมว่าคอลออฟเนื้อเรื่องมันดีกว่าและหนุกกว่าด้วย(ยิมแหลกกว่า5555555+)

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    จัดแท้ทั้งคู่ จบ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    เดี๋ยวขอลองทั้งสองเกมส์แล้วค่อยมาโม้นะ 555

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    อั้ยย้ะ กดLIKE!!

ถึงผมเล่นBF3 ก็คงไม่ได้ปรับอะไรอลังการมากมายหรอก เดี๋ยวกระตุกแล้วจะไม่สนุกเอา เล่นmultiก็แพ้เพื่อน ^^

HD4850คงยังพอลากBFไหวนะ แต่MW3 สบายๆแน่นอน ท่าทางมันส์ด้วย ^^

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    ผมว่า ฝ่ายการตลาดของ COD อาจเห็นว่า BF3 ปล่อยข่าวออกมาเยอะมากๆ ทั้งข่าวที่เป็นทางการ และข่าวที่อ้างว่างหลุด ถ้าออกข่าวมาสู้แล้วกระแสตอบรับสู้ไม่ได้จะเสียเชิงเสียเปล่าๆ เลยคิดว่าอุบไต๋เงียบๆในมุมมืด แล้วคอยวิเคราะห์จุดดี จุดอ่อน ของคู่แข่ง พอคู่แข่งปล่อยอาวุธหมดแล้วค่อยปล่อยตามออกมาทีหลัง อย่างนั้นมากกว่า ผมมองว่าตอนนี้ทั้งสองค่ายน่าจะทำสงครามเย็นเรื่องการตลาดกันอยู่

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ยังไงก็ชอบ COD มากกว่าหลายขุมอะ BF ภาคเเรกๆพอรับได้ ตั้งเเต่ Bad company มา กากลงเรื่อยๆ

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ก็แค่ไม่อยากยอมรับความจริงที่จะเกิด

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    ชอบ COD มากกว่า เพราะ เนื้อเรื่องดูเป็นเรื่องเป็นราวกว่า BF ส่วนโหมด Multiplayer ผมชอบ COD : Black ops สุดละ

มันส์มากๆแม้จะไม่มีขับรถแบบ BF ก็ตาม (แต่มีจรวดติดตาม + รถบังคับระเบิด เฟ้ยยย)

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    แฟนๆ รออยู่นะ MW3