ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

Exclamation หรือว่าGhost ยังไม่ตาย!!

ในCall Of Duty Modern Warfare 2 นั้นนาย Ghostได้ตายลงอย่างสมเกียติ โดยการถูกเจ้านายหักหลัง วิธีสังหารคือ ยิงหัว แล้วเผาไฟแต่..
    มีคนบางกลุ่ม เชื่อว่าghostยังไม่ตาย ซึ่งผมรุ้แล้วตกใจอย่างมาก และก้อค้นไปเรื่อยๆจนเจอคลิบ 3 คลิบนี้ที่ข้อมูลข้อนข้างใหญ่พอสมควรเลย
    ลองดูคลิบพวกนี้นะครับ

อันสุดท้ายไม่รุ้ว่าจริงหรือไม่นะครับ
    คิดว่าอย่างไรกันมั่งครับ เสนอความเห็นกันได้เลย
    เครดิต youtube

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l2th38est อ่านกระทู้
    ผมคิดว่า ถ้า กลับมา น่า จะเป็นคนใหม่ นะ

คนเก่า ไฟ คอก ขนาดนั้น คงกลับมาไม่ได้หรอก....!
    ลองดูคลิบ2 เอาคนเอาน้ำมันราดอะ มันราดเฉพาะเราไม่ได้ราดGhost ลองดูดีๆ!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lolikon555 : 26th September 2011 เมื่อ 07:01

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    ...เกมส์นี้ขายได้เพราะไอ้มนุยษ์สวมหน้ากากหรือเนี่ย - -

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Till The Death Of Me อ่านกระทู้
    ...เกมส์นี้ขายได้เพราะไอ้มนุยษ์สวมหน้ากากหรือเนี่ย - -
    น่้าจะประมาณนั้นมั้ง เห็นคนคลั่งไคลมาก ไม่อยากให้ตายผมก็นึกว่าจะชอบที่เนื้อเรื่อง
    และระบบการเล่น กราฟฟิกอะไรประมาณนั้นมากกว่า
    แต่ก็เข้าใจ เพราะมันเป็น ละครในดวงใจ เหมือน พวกบ้าดารา
    แต่ที่ขายได้ก็น่าจะมาจากเนื้อเรื่องนั้นหละครับ และระบบการเล่น ต่างๆนาๆ

ปล.อันสุดท้าย FAke ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย The Run : 26th September 2011 เมื่อ 06:55

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ผมคิดว่า ถ้า กลับมา น่า จะเป็นคนใหม่ นะ

คนเก่า ไฟ คอก ขนาดนั้น คงกลับมาไม่ได้หรอก....!

...
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ไม่รู้ว่า ตายหรือไม่ตาย นะ

รอ COD MW3 รอ ลุ้น ว่า Ghost ตาย หรือ ไม่ ตาย

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    ผมว่า Ghost ยังไม่ตายนะครับเพราะว่าผมเคยอ่านในเว็บไซต์นึงของฝรั่ง เค้าบอกว่า Ghost ยังไม่ตายเพราะว่าตอนที่ Ghost โดนยิงอ่ะครับเค้ายังไม่ตายเห็นเค้าบอกว่าไม่แกล้งตายก็สลบไปครับ และอีกอย่างเค้าบอกว่าตอนที่เราโดนไฟเผาให้สังเกตุดีๆครับ ไอ้ตัวโกงมันเผาเราคนเดียวนครับไม่ได้เผา Ghost ไปด้วยเพราะว่ามันคิดว่า Ghost ตายไปแล้วครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    อาจจะยังอยู่ก็ได้ -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ฮะฮะ เหมือนดูคลิปผียังไงไม่รู้แฮะ

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    นี้นะข่าว...? หน้าตาของเว็บเลยนะ
    ตั้งใน หมวด talkจะดีกว่าอีก

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    คลิปอันสุดท้ายเนี่ย เหมือน แฟนๆ ทำขึ้นมาน่ะครับ

ส่วนที่ว่า รอ Ghot ไม่อยากให้ตายๆ เนี่ย

ผมว่าไม่หรอกครับ ผมเล่น wm1 - wm2 เล่นเพราะเนื้อเรื่อง ปกติผมไม่ใช่คนชอบเลนเกมสืแนวสงครามแบบนี้

แต่พอได้ สัมผัส wm1 ก็กรี๊ด wm2 ก็โอ๊ว ว ว เหมือนเราดูหนังเรื่อง wm2 เรื่องหนึ่งเลยก็ว่าได่!!!

เนื้อเรื่องเค้าดีจริง!!!. . .มันส์จริง!!!

กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    ผมว่า Ghost ยังไม่ตายนะครับเพราะว่าผมเคยอ่านในเว็บไซต์นึงของฝรั่ง เค้าบอกว่า Ghost ยังไม่ตายเพราะว่าตอนที่ Ghost โดนยิงอ่ะครับเค้ายังไม่ตายเห็นเค้าบอกว่าไม่แกล้งตายก็สลบไปครับ และอีกอย่างเค้าบอกว่าตอนที่เราโดนไฟเผาให้สังเกตุดีๆครับ ไอ้ตัวโกงมันเผาเราคนเดียวนครับไม่ได้เผา Ghost ไปด้วยเพราะว่ามันคิดว่า Ghost ตายไปแล้วครับ
    ข้อมูลดีครับดูจากคลิบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ใช้แล้วละครับ ในคลิบมืดนี่น่าจะชัวและว่าโกสต์

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ตายไม่ตายเกมส์ออกเดี๋ยวก็รู้ คิดไปก็ปวดตับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    แน่นอน GHOT ยังไม่ตาย 100 เปอร์เซ็น วันนั้นยังนั่งคุยกับ GHOT ที่โรงบาลอยู่เลยฮ่า GHOT ฝากมาบอกว่า เจอกันแน่ BF3

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ชัวเลยไม่ได้เผาGhost

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The Run อ่านกระทู้
    น่้าจะประมาณนั้นมั้ง เห็นคนคลั่งไคลมาก ไม่อยากให้ตายผมก็นึกว่าจะชอบที่เนื้อเรื่อง
    และระบบการเล่น กราฟฟิกอะไรประมาณนั้นมากกว่า
    แต่ก็เข้าใจ เพราะมันเป็น ละครในดวงใจ เหมือน พวกบ้าดารา
    แต่ที่ขายได้ก็น่าจะมาจากเนื้อเรื่องนั้นหละครับ และระบบการเล่น ต่างๆนาๆ

ปล.อันสุดท้าย FAke ครับ
    ตัวละครมันก็เป็นส่วนประกอบด้วยนะครับ เนื้อเรื่องเค้าดีอยู่แล้ว ทำออกมาเหมือนกับดูซีรี่ย์หนังสงครามไปเรื่อยๆอ่ะ แล้วGhostก็เป็นเหมือนตัวละครเอกของเรื่องนี้น่ะครับ

แต่ทางทีมงาน COD:MW3 น่ะ ยืนยันมาแล้วนะครับว่า ภาคนี้จะไม่มีGhostแน่นอน

ข้อความนี้อ้างอิงจาก Future Gamer เล่ม179

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    โดนยิงอ่ะ ไม่ใช่ที่่หัว อันนี้น่าจะถูกต้อง เพราะตาโดนที่หัวเเบบระยะเผาขนจริงๆ ตัวคงจะล้มลงเเบบตัวไม่เอียงเลย (เห็นๆจากในหนังอ่ะนะ)

ส่วนเรื่องโดนเผา อันนี้ผมคิดว่า เกมเค้าคงไม่เจาะจงไรมากกับฉากเผานี้ ผมคิดว่าโดนเผาหมดเเหละ ถึงเผาเรากับ ..... (ใครจำไม่ได้) ไฟมันต้องลามอยู่ดี ถ้าเอาจริงๆนะ

สุดท้ายคิดว่า Ghost ตายเเล้วละครับ (หรือไม่อาจจะมี DLC เสริมก็ได้ ถ้าแฟน Mw เรียกร้องมาก Ghost Return !!!)

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมว่าเขาคงจะตายไปแล้วละครับ ปล่อยให้เขาไปสงบสุขเถิด R.I.P.

บางทีอาจจะมีภาคพิเศษที่เป็นเรื่องเกี่ยวกับ Ghost อย่างเดียวก็ได้
    Rio De Janeiro ?

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,561
    อืม นับวันยิ่งเละเทะ เมื่อก่อน jokergameth ไม่เคยเละเทะขนาดนี้มาก่อน คงจะรู้ว่าผมพูดถึงอะไร เดี๋ยวนี้มันเป็นแฟชั่นหรือไงกันนะ ตั้งผิดหมวดทุกวี่ทุกวัน เพราะไม่รู้ หรือ อยากดัง

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    มีผู้สืบทอดของโก้สด้วยหรอเนี่ย

เท่าที่เล่นมา ผมชอบเกมนี้ก็ตรงเนื้อเรื่องกับความสมจริงนี่ล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ผมก็ชอบความสมจริงมันนี้แหละครับ แถมเนื้อเรื่งด้วย

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    Ghostม่องไปแล้วนี่ครับตอนที่Roachโดนเผามันก็โยนGhostมาด้วยนี่

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    โกสยังไม่ตายครับ ตอนโดนยิงก็โดนช่วงอก ตอนเผาก็โดนแค่โรช โกสไม่ได้โดน ส่วน ที่ทีมงานบอกไม่มีโกส อาจจะปิดข่าวก็ได้เขาอยากให้ ผู้เล่นลุ้นมากกว่ารู้ล่วงหน้าครับ

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BestG036 อ่านกระทู้
    โกสยังไม่ตายครับ ตอนโดนยิงก็โดนช่วงอก ตอนเผาก็โดนแค่โรช โกสไม่ได้โดน ส่วน ที่ทีมงานบอกไม่มีโกส อาจจะปิดข่าวก็ได้เขาอยากให้ ผู้เล่นลุ้นมากกว่ารู้ล่วงหน้าครับ
    มันก็ยังไม่แน่นะครับ รอดูตอนเกมออกมาดีกว่า ง่ายดี - -

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ตอนราดน้ำมันก็ราดทั้งคู่นี่ อีกอย่างผมว่าไม่ได้เขาเพื่อฆ่านะแต่น่าจะเป็นการกลบเกลื่อนทำลายศพมากกว่า ถ้าจะฆ่าเราจริงๆแค่ยิงซ้ำก็พอแล้วครับ
    ส่วน ghost ผมว่าตายชัวร์ๆอยู่แล้ว โดนยิง + เผาหมดสิทธ์รอดเลยใครบอกไม่ไหม้ราดน้ำมันซะแถมนอนไกล้ๆกันอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 26th September 2011 เมื่อ 09:44