ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ได้ละครับ กำลังโหลดด ไฟล์ 6+ Gb เองง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    โหว ได้เฉยเลย ใจดีโครตอ้ะ บอกเขาไปตามคลิปอ้ะ can you add battle hardline my origin แค่เนี้ย
    ใส่อีเมลตามไป ไม่ถึง10 วิ ขึ้นเลย 55555 แหล่ม รัก ea จุง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-AngelMafia-
    กล่าวขอบคุณ
    1,008
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    Blog Entries
    2
    รีบเข้าไปดูบักช่วง beta นะครับ เดียวช่วงเปิดแล้วหาดูยาก
    Pentium g3258 ASROCK H97M PRO4 RAM 8 GB 1600 GTX 750 TI WD BLUE 1 TB CM 500W

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ได้ละครับ ^ ^ ให้รอคุยกับเค้านานครับเป็น ช.ม ขอไปทาง e-mail เลย 40 นาที ได้

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ผมก็ขอไปทาง Email นะขอไปตอน 9 โมง ส่งมาให้ 4 ทุ่ม lol
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namies123 : 14th June 2014 เมื่อ 09:01

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เบตง < BeTong >
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    1
    One moment please as I am still trying to add hardline. please stay put while I try to add hardline as Beta access is already closed. Please give me a few minutes and don't log in to Origin yet.

คือเค้าด่าผมหรือป่าว หรืออะไรผมแปลไม่ออก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ผมได้มาแล้วดันแลคซะงั้น อยากจะร้อง T.T แต่ผมประทับใจการพูดคุยของ EA มากๆเลยครับ เรียกได้ว่าคุยแล้วรักเลยล่ะ คุยดีกว่าเกมส์ออนไลน์ในไทยบางเกมส์เสียอีก อยากจะไปคุยทุกวันเลย -3-จริงๆ I LOVE EA

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ okwsaerz อ่านกระทู้
    One moment please as I am still trying to add hardline. please stay put while I try to add hardline as Beta access is already closed. Please give me a few minutes and don't log in to Origin yet.

คือเค้าด่าผมหรือป่าว หรืออะไรผมแปลไม่ออก
    เค้าบอกว่า "กรุณารอซักครู่ตอนนี้ผมกำลังเพิ่ม BFH เข้าไปใน Origin คุณอยู่ ซึ่งตอนนี้ตัว Beta ปิดรับสมัครไปแล้ว ขอเวลาซักครู่แล้วอย่าเพิ่ง Log in Origin"

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    ได้มาแล้วขอบคุณมาก
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เบตง < BeTong >
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    เค้าบอกว่า "กรุณารอซักครู่ตอนนี้ผมกำลังเพิ่ม BFH เข้าไปใน Origin คุณอยู่ ซึ่งตอนนี้ตัว Beta ปิดรับสมัครไปแล้ว ขอเวลาซักครู่แล้วอย่าเพิ่ง Log in Origin"
    รู้สึกเค้าจะใจดีมากเลย ถึงผมจะแปลอังกฤษไม่ออกก็เหอะ
    เค้าพูดภาษาไทยเป็นด้วยเป็นอะไรที่เยี่ยมมากก

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ได้จริงครับ คอนเฟิร์ม

ACTIONVIP PHOTOGRAPHER
    http://www.facebook.com/vipaction

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ได้มาแล้วครับ มีแต่เกมส์แจกทั้งน้น 555+

เริ่มแรก เข้ามาก็ทักทายเขา
    แล้วเขาก็ถามว่ามีอะไรให้ช่วย
    ผมก็บอกเขาว่า add เกมส์ battlefield hardline ลงใน Origin ของผมได้ใหมครับ
    แล้วสักพัก เขาก็ถามว่า คุณมี ID EA ใหม
    ผมตอบว่ามี
    เขาเลยขอ ซื่อ และ Email ของผม
    ผมก็พิมย์ไป ทั้งซื่อ และ อีเมล์
    แล้วเขาก็ถามว่า ผมต้องการเล่น battlefield hardline beta ที่เครื่อง PC ของผมใช่ใหม
    ผมก็บอกใช่ครับ
    สักพัก ประมาณ 1นาที เขาก็พิมย์ต่อว่า ทางเขาได้ใส่เกมส์ battlefield hardline beta ใน Origin ให้ผมแล้ว และให้ไปดูที่ Origin ของผมว่าได้เกมส์รึยัง
    ผมรอสัก 1นาที กดรีเฟรสดู แล้วก็ได้มา ผมก็กับไปขอบคุณเขา
    แล้วเขา ให้ลิ้งมาให้เราเข้าไปกดแบบสอบถาม ด้านบริการของเขา ผมกดรอใว้
    แล้วผมก็ขอบคุณเขา แล้วบอกลาแล้วก็ปิดไป
    แล้วไปทำแบบสอบถามให้เขาเป็นอันจบครับ

เขาจะถามประมาณนี้ครับ

CPU Intel Core i5 4430 Ram 16 GBytes Channels Dual Mainboard Model Z87X-D3H-CF Graphic HD 7730 1G DDR5

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SPIRIT BREAKER
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ได้จริง ๆ ครับ ขอบคุณมาก ๆ เลย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    1
    รอ 1 ชม พอถึงคิวเราปุ๊บ พิมไป pls add battlefield hardline in my orgin เสร็จเน็ตหลุด พอเน็ตมาเขาก็ออกห้องไปแล้วพอลองไปเช็ค origin ก็ให้มาแล้ว เอ๊ะดีจริงๆ ไม่ทันได้สนทนาเลย 555

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    ผมรอ 30-35 คิวก็ไม่นานเท่าไหล่ ได้มาแล้วครับคุยดีมากเลย

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    เข้าเกมไม่ได้ง่ะ ขึ้นแบบนี้ตลอดเลย lolz !!!!!!!!!!!!!!!!! มันเป็นเพราะอ่ะไรกัน !

แก้ได้ละครับคนเยอะเลยต้องรอ แต่ พอเข้าไปเล่นพูดได้เลยว่ากระตุกสุดยอด bf3 bf4 สูงสบาย ๆ ลื่นหัวแตก เจอนี้ต่ำสุดยังกระตุก = ='' แต่ก็ตัวเบต้าละนะ โดยรวมแล้วสนุกดี แต่ติดที่จบเร็วไปหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 14th June 2014 เมื่อ 04:06

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมก็ได้มาละครับ แต่ตอนแรก ๆ เขาบอกประมาณว่ามีคนมาขอเยอะแล้วไว้โอกาศหน้า
    ผมเลยบอกประมาณว่า เพื่อนผมได้เล่นกันหมดแล้วเหลือผมคนเดียว จากนั้นเขาขออีเมล ...จัดไป ^^

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ okwsaerz อ่านกระทู้

เหมือนเขาให้คุณรอ ดูว่า เกม ได้แอดเข้า origin คุณยัง ให้ลองลอกอินเข้าดู อาจใช้เวลาสักนิด ประมาณนี้มั้งครับ

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    เข้าเกมไม่ได้ง่ะ ขึ้นแบบนี้ตลอดเลย lolz !!!!!!!!!!!!!!!!! มันเป็นเพราะอ่ะไรกัน !

แก้ได้ละครับคนเยอะเลยต้องรอ แต่ พอเข้าไปเล่นพูดได้เลยว่ากระตุกสุดยอด bf3 bf4 สูงสบาย ๆ ลื่นหัวแตก เจอนี้ต่ำสุดยังกระตุก = ='' แต่ก็ตัวเบต้าละนะ โดยรวมแล้วสนุกดี แต่ติดที่จบเร็วไปหน่อย
    ไม่เห็นเป็นเลยครับ BF4 ปรับได้แค่ไหน เกมนี้ก็ปรับได้เท่านั้น
    ปรับต่ำสุดยังกระตุกนี่ไม่ใช่แล้วครับ คอมท่านอาจมีปัญหา หรือไม่ก็เน็ต

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ฝ่านไปได้ด้วยดี รอประมาณ 20 นาที Admin Sunil คนนี้ใจดีจริงๆ

Sorry I'm not good at English. ผมไม่เก่งภาษาอังกฤษ 555+

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    มีเสียงลุกเจี๊ยบ ร้องด้วย เหมือนเราจะ อ่อน555+ เล่นไม่ค่อยเก่งแต่อยากเล่น
    ใครเจอชื่อผม อย่ายิงผมนะ ผมขอ เอิ๊กๆๆ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    ทำไงให้ได้ดิสเค้านต์หว่าา อยากได้มาซื้อตัวเกมจริงงง

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    มายืนยันครับ ได้จริง อิอิ ทำตามในคลิปเลยครับ แล้วเขาจะขอ อีเมลล์+ชื่อจริงและนามสกุล ใน Origin ก็ให้ไปครับ เสียเวลารอคิวแชทอย่างเดียว 40-45 นาที
    แต่ใช้เวลาดำเนินการคุยเพื่อขอให้เขาแอดเกมเข้าไอดีเราให้ ไม่ถึง 10 นาที *-*

ขอให้ได้ทุกคนครับ อิอิ ตัวเกม 6.50GB นะครับ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Winters : 14th June 2014 เมื่อ 11:44

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ทำไมผมเข้าไปหน้าเลือกเซิฟเวอร์ไม่ได้อ่ะครับติดอยู่หน้านี้อ่ะ http://battlelog.battlefield.com/bfh/promo/bfh/ แล้วพอกด skip ก็ไปหน้า battlelog ของ bf4 แทน

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    สมัครตั้งแต่วันแรกเลย สมัครไว้ก่อนเล่นได้ไม่ได้อีกเรื่อง
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: