ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 170

แนะนำ Tactic ของ Fifa online 3 ให้หน่อยครับ

แท็คติกผมสู้เพื่อนไม่ได้ -3- แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
    http://bf3stats.com/stats_pc/auzaa123 มันเอาลงไงแว้ = =

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ของผมเน้นจัดตัวให้ไม่มีที่ว่างครับ เพราะคู่เเข่งจะได้ต่อบอลยาก

ส่วนนี่เทคติกครับ เน้นการต่อบอลกับเข้าทำ

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    แท็คติกสู้ไม่ได้แล้วเรื่องเงินสู้ได้หรือเปล่าครับ เกมนี้เงินต้องถึงด้วยครับไม่งั้นได้แต่นักเตะกากๆพลังสู้เขาลำบาก

เรื่องแท็คติกมันอยู่ที่สไตล์การเล่นของแต่ละคนตัวครับ อย่างเช่น ชอบโยนยาว ชอบต่อบอล ลอง search ว่า ''fifa online 3 แผนการเล่น'' ดูครับ มันมีเพจเรื่องนี้อยู่เยอะ มีคนทดลองให้ดูด้วยว่าดีหรือไม่ดี หรือไม่ก็ของพวกนักแข่ง e-sport ของไทย ในการีน่าครับ เขาแข่งกันอยู่ทุกอาทิตย์ ไปดูเขาแข่งแล้วเอามาศึกษาได้ครับ หาที่เข้ากับสไตล์ของเราแล้วเอามาปรับใช้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ตังผมไม่สู้แต่ดวงผมได้นะ = = เนี่ย ตอนนี้ทีมเทพกว่าพวกเติมเยอะๆอีก โด้เอย เบลเอย 555+
    http://bf3stats.com/stats_pc/auzaa123 มันเอาลงไงแว้ = =

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114

แผนสไตล์นี้ผมก็เล่นอยู่นะ เกมรับเจาะยาก เล่นง่ายดี
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ไม่มีไรมาก.... แผงหน้าแน่น!

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ไม่มีไรมาก.... แผงหน้าแน่น!
    เล่นโหมดบอลโลก เคยเจอคนเล่นบราซิล เล่นแผนแบบเนี้ย ไม่รู้คิดไรอยู่
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    101
    หนาป๊ายยย =[]= ขอบคุณทุกคนมากๆครับ