ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50

Kingdom under fire ii ONLINE THAILAND เชิญชวนมาเล่นกัน

Kingdom under fire ii ONLINE THAILAND

ตอนนี้หมด CBT แล้วน่ะครับ รอ OBT ครับ

Kingdom Under Fire II เป็นเกมส์ออนไลน์ใหม่แนวAction Strategy RPG ที่ผสมผสานทั้งความมันส์ในแบบเกมส์Action ที่อาศัยทักษะการควบคุมตัวละครและการต่อคอมโบอย่างลื่นไหลแต่ความสนุกใช่จะมีแค่นั้นเพราะเนื้อหาของKingdom Under Fire II จะเกี่ยวกับมหาสงครามระหว่างมนุษย์และปีศาจใช่ว่าเราจะบุกเดี่ยวได้สบายๆนอกจากทักษะการต่อสู้ของแม่ทัพอย่างเราจะต้องแข็งแกร่งแล้วการบัญชาการรบเองก็เป็นสิ่งที่ขาดไม่ได้

G

ตอนนี้ CBT อยู่น่ะครับ อยากเชิญชวนขาว JKG มาเล่นด้วยกันครับ
    เกมนี้เป็นเกมหนึ่งที่ผมเล่นแล้วติดใจมากครับ ไม่เหมือนเกมอื่นๆ
    ภาพถือว่าสวยมากสำหรับเกมออนไลน์ทั่วๆไป ลองมาดูรูปจากตัวผมเลยครับ

อันนี้ในเมืองน่ะครับ

[IMG][/IMG]

อันนี้ตอนลงดันครับ อลังการมากๆ

ใครสนใจเล่น เข้าไปดาวน์โหลดได้ในเวปนี้เลยครับ

www.kuf2.in.th

เนื่องจากมีหลายโพสบอกว่า กระตุกแปลกๆ ส่วนตัวผมเล่นไหลลื่นไม่มีปัณหาอะไรเลยน่ะครับ ลองเช็คเครื่องดูครับ หรือลองปรับลดกราฟฟิคดูครับ
    ผมเล่นมาจน 25 แล้วครับ ยังไม่เคยทีอาการกระตุกเลยครับ ไม่ได้อวยน่ะครับ แต่ไม่กระตุกจริงๆครับ

บัคตอน CBT น่ะครับ
    1.ปัญหาเรื่องการ Login เกมไม่ได้
    2.ปัญหา Login ได้แค่กดเข้าเกมไม่ได้
    3.ปัญหาเข้าเกมแล้วติด Xigncode
    4.ปัญหาเล่นเกมแล้วตัวละครค้างกดใช้สกิลหรือควบคุมไม่ได้
    5.ปัญหาการเล่นเกมหรือลงดันเจี้ยนแล้วหน้าจอดำมืดสนิท
    6.ปัญหาการเล่นเกมแล้วเกิด application error
    7.พิมพ์ไทยไม่ได้
    8.ตัวหนังสือในเกมเล็กไป
    9.บัคพลังโจมตีหลังออกจากดันเจี้ยน
    10.จบดันเจี้ยนแล้วเด้งหลุดหรือเปิดกล่องไม่ได้ของ
    11.บางฉากเข้าเล่นแล้วจะกระตุก ถึงแม้กราฟฟิคเครื่องจะสูง
    คร่าว ๆ ประมาณนี้ใครมีอะไรเพิ่มเติมที่เจอแล้วเกิดกับตัวเองไหมครับ

Credit :: GM_Heartnet
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beskes001 : 17th June 2014 เมื่อ 06:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ใจจริงก็ชอบครับ 55+ เคยโหลดมาเล่น แต่คอมกากไปนิดส์ เลยเลิก

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ผมเล่นอยู่ครับ ติดตั้งแต่ alpha สนุกจริงๆเกมนี้ มาเล่นกันเยอะๆนะ เห็นเกมดีๆโดนปิดไปเยอะละ ไม่อยากให้เกมนี้โดน -3-

กล่าวขอบคุณ
    39
    มันเป็นเกมออนไลน์เดียวที่ผมเล่นเกิน 1 ชม แล้วผมไม่เลิก เกมอื่น10 นาทีบางทียังไม่ถึงเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    รอ open beta แล้วเจอกัน
    Hyomin !! T-ara

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับ open วันไหนคับ รุ้ปะ

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ subesmilea อ่านกระทู้
    พี่ครับ open วันไหนคับ รุ้ปะ
    OBT ตอนนี้ยังไม่แน่ใจน่ะครับ วันไหนไม่ทราบเลยครับ น่าจะเร็วๆนี้แหละครับ

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    อยากเล่นเหมือนกันนะครับ แลดูรกๆ แต่ก็น่าเล่นดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ฟันกันไม่หวาดไม่ไหว ดีนะ มีกองทัพให้ ไม่งั้นหอบแดร๊ก
    เคยเล่นช่วง alpha ครับ แต่ขี้เกียจเล่นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchakrit0 อ่านกระทู้
    อยากเล่นเหมือนกันนะครับ แลดูรกๆ แต่ก็น่าเล่นดีครับ
    ท่านต้องลองครับ แล้วจะรู้ความมันที่แท้จริง เป็นยังไง

ส่วนตัวผมว่ามันไม่ดูรก น่ะ ที่มันดูเยอะๆ คือมันมีกองทัพที่เราต้องควบคุบของเราด้วย แต่ล่ะกองทัพ จะมีความสามารถ ไม่เหมือนกันครับ ลองดูครับ แล้วจะติดใจ

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    เคยเล่นละ 10 นาทีเลิกเลย (คอมกากเกิน) T T
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    จากที่ทดสอบ ทุกอย่างดีหมด
    ภาพทำออกมาได้ สวยงามมาก
    สกิลเอฟเฟกสวยงาม
    ระบบเควส สับสนนิดหน่อย ข้ามไปข้ามมา
    แผนที่เดินทางสะดวก สามารถเดินที่ แผนเล็กอัตโนมัติได้
    การควบคุม เป็นแนว MMORPG รุ่นใหม่
    เอฟเฟกตัวละคร + แฟนซี + ตีบวก สวยงามมาก
    ความหลายมีค่อนข้างพอใช้ได้

แต่ไม่เล่น 1 คนครับ
    เกม MMORPG สมัยใหม่ เน้นไปทางควบคุมแบบ เกม FPS ซ่ะเยอะทำให้ความ คลาสสกิของ MMORPG หายไปเยอะ
    ถึงจะบอกว่าเพื่ออารมที่เข้าถึงตัวเกม ก็เถอะ เราคือ MMORPG ไม่ใช่ FPS ไม่ต้องเหมือนกันก็ได้ มันได้อารมณ์อยู่แล้ว
    ระบบเควสทำออกมาไม่ค่อยแมตกันเนื้อเรื่องเกม แต่ยังเข้าใจได้ในระดับนึง แต่ที่ข้องใจ ทำไมของเควส กาก มาก กากกว่าของดรอปจาก มอนทั่วไป
    ทั้งๆ ที่มันควรเอาไว้เก็บเวลด้วยซ้ำ
    ระบบสกิล เอฟเฟก ชอบนะ แต่ การพลิกแผลง การต่อสู้ ค่อนข้างน้อยเมื่อเทียบกับ เกม MMORPG รุ่นแรก ที่ทำเรื่องระบบตัดสกิลได้แน่นอนกว่า พลิกแผลงการใช้งานได้เยอะและหลากหลายกว่ามาก

อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวไม่ได้มีปัญหาอะไรกับเกมนะครับ
    คะแนน เกมผมให้ 8.5 ดีกว่า LoE หรือ EoS หลายขุม
    เสียดายเกมดีๆ ที่ไม่ได้เข้าไทย อีกมากมาย
    ไม่รู้ว่าเพราะค่า ลิขสิทธิ์มันแพง หรือ เขาไม่ขายให้ไทยก็ไม่รู้
    ปล.คนไทย คนเหล็กเยอะ-เยอะมาก 5555+
    เราคือ 1 ในนั้น 55555+
    "-" AMD Athlon II x2 260 - ASRock 960GM-VGS3 FX - DDR3 4Gb - Nvidia GT220 - LG 20" Flatron E2040 "-"

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ไม่ไหวครับ กระคุกแปลกๆ เลิกเล่นเลย รอดู OPB ถ้าหายแล็คจะกลับไปเล่น

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    เล่นแต่เซิฟ SEA คับ เซฟไทย กากทุกค่ายเอาแต่เงิน

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLiquiDo อ่านกระทู้
    เล่นแต่เซิฟ SEA คับ เซฟไทย กากทุกค่ายเอาแต่เงิน
    พูดได้สวยครับ กด like ให้เลย

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ไม่ไหวครับ กระคุกแปลกๆ เลิกเล่นเลย รอดู OPB ถ้าหายแล็คจะกลับไปเล่น
    ผมเล่นไม่มีปันหาอะไรเลยหนิครับ ไม่เคยมีกระตุกด้วยซ้ำ อาจมีกระตุกนิดหน่อยตอนมอนเยอะมากๆ เป็นที่คอมคุณรึปล่าว ครับ

แล้วที่บอกค่ายกาก คุณลองหรือยังครับ มาว่าค่ายเขาอ่ะ ผมเล่นมา ยังไม่มีปัณหาอะไรเลย ไม่เคยลองแล้วมาว่าเขาหนิ มันยังไงอยู่น่ะ ไม่รู้จริงก็อย่ามั่วเลยครับ

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    รอ obt ละกัน เล่น cbt บ่อยๆเดียวเบื่อก่อน

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมเป็นคนหนึ่งที่เบื่อเกมไวมาก ตอนนี้กำลังโหลดอยู่คับ เดียวเป็นยังไงจะมาบอกเล่า

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    โอ้...รอมานาน ในที่สุดก็มาสักที ลองเลยละกัน

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ผมก็ว่ากระตุกแปลกๆ เหมือนกัน เลยเลิกรอดูเปิดจริง

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    เกมส์ดีแค่ไหนเข้าไทยก็เหมือนกันหมด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ไปลองดูมาแล้วววว ไม่ไหว รอได้คอมใหม่ก่อน กระตุกมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    มันหมดช่วง CBT วันนี้พอดีหนิ ผมก็เล่นกับเพื่อนอยู่ ตอนแรกก็คิดว่าจะแลค แต่ลื่นเฉย - - รอ OBT อยู่ หนุกๆ เหมือนเล่น Dynasty มอนเยอะดี

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    เวล 21 ละครับ มันส์มาก...เเต่คะเเนนหัวหน้าหมดเร็วไปหน่อย - -*
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    593
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เล่นจนเวล 26 ละครับทุกคนในเซิฟตันที่ดันเจียน Lv.26 มันโหดมากเหมือนจงใจทำมาไม่ให้ผ่าน