ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256

ชอบรุ่นน้อง ม 4

คือว่าผมชอบรุ่นน้อง ม 4 ครับ ผม ม5 เธอเป็นเด็กใหม่เพิ่งย้ายมาจากจังหวัดอื่น ขนาดชื่อหมู่บ้านตัวเองยังไม่รู้เลยเพราะเธอไม่เคยสังเกตุ แต่อยู่ใกล้โรงเรียน บ้านผมก็ใกล้โรงเรียน
    เวลาไปไหนมาไหนในโรงเรียนแล้วเจอเธอผมก็ยิ้มให้เธอเธอก็โบกมือบั๊ยบายผมบ้าง แต่ยังไม่เคยคุยต่อหน้าเลยครับนอกจากคุยในเฟสคุยง่ายมากๆ เธอเป็นคนชอบคิดมากด้วย - -

เธอชอบ สีชมพู ฟังเพลงน่ารักๆ ชอบเรียนญี่ปุ่น นั่นหล่าครับผมก็ชอบๆแนวเดียวกับเธอ แต่ผมดันเก่งแค่อังกฤษ

สิ่งที่ผมต้องการคือ เดินไปส่งเธอที่บ้าน เพราะเหมือนบ้านจะอยู่ใกล้ๆกันแหะ

ต้องทำอย่างไรบ้างแนะนำด้วยนะครับขอบคุณครับผม ^_//\\_^

แก้ไข *เธอยังไม่มีแฟน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย givemelove : 14th June 2014 เมื่อ 23:45

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ยิ้มให้แล้ว โบกมือให้แล้ว โอกาศเป็นของท่านแล้ว

ขั้นต่อไปก็คงต้องหาโอกาศคุยต่อหน้าและครับ เพื่อความสนิตสนมมากขึ้น สู้ๆ

ปล.ตอนเลิกเรียนก็ลองชวน เดินกลับด้วยกันซิครับ ทางเดี่ยวกัน จะได้มีโอกาศคุยกัน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    น่าจะเป็นคนที่เฟนลี่มากๆ ถึงคุยง่าย
    รีบๆจีบครับ เพราะเธออาจจะมีคนเข้ามาคุยเยอะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ทอดสะพานมาแล้วรีบต่อเลยครับลุยโลด

ปล.ดูๆไว้บ้างนะว่าเขามีแฟนหรือยังจะได้ไม่มาเสียใจทีหลัง ถ้าสืบแล้วไม่มีลุยโลดดดดดดดดดด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    เล่นเกมลุกเลยครับ กล้าๆ เล่นหน่อยน่ะ ถามอะไรไปเรื่อยๆ ที่มันเกี่ยวกับความรัก และพอดูเหมือนเค้ามีใจให้ ก็ลองแถมว่ามีแฟนยัง แล้วบอกว่าชอบไปเลย << ลุกไปป่าว
    .:ll:.

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ถามแล้วครับเธอไม่มีแฟน Yeah!

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ givemelove อ่านกระทู้
    ถามแล้วครับเธอไม่มีแฟน Yeah!
    ลุยๆ คุยกันไปเรื่อยๆ ก่อน พอได้โอกาสเมื่อไร่ก็บอก "ชอบ" ไปเลยครับ แล้วต่อประโยดไปด้วย "ดูๆ ใจกันไปก่อนก็ได้น่ะ ไม่ต้องรีบคบกัน" แต่ไม่ต้องรีบร้อนก็ได้น่ะ สู้ๆ ครับ
    .:ll:.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ถามหน่อยนะครับ น้องเค้ามีคนจีบเยอะมั้ย หรือมีบ้าง หรือนานๆจะมีคนจีบ อะครับ
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ไม่ต้องบอก ชอบแล้วแหละ เล่นบอกสะหมดเปลือกเลย

ไปถามว่ามีแฟนหรือยัง มันก็เข้าข่าย คำว่าจีบไปแล้ว เธอก็คงรู้แล้วแหละ

งั้นก็คุยๆ กันตามปกติ ก็คงชวนกลับด้วยกันบ้างก็ได้

แต่เดี้ยวก็คงมีเพื่อน จขกท ล้อแน่ๆ ทีนี้แหละ ปัญหาจะมาเยื่อน เพราะถ้าเธออาย จนไม่อยากเข้าใกล้

ถ้า จขกท เป็นมือใหม่ ต้องกลับมาที่ JKG แล้วถามว่าทำไงดีอ่ะ อันนี้บอกตรงไม่รู้จริงๆ

และยิ่งเป็นเด็กน่ารักๆ จะค่อนข้างอายง่ายกว่าคนปกติ และรับมือยากกว่า

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Most อ่านกระทู้
    ถามหน่อยนะครับ น้องเค้ามีคนจีบเยอะมั้ย หรือมีบ้าง หรือนานๆจะมีคนจีบ อะครับ
    น่าจะไม่เยอะนะครับเพราะเขาชอบอยู่กับเพื่อนๆกัน ไม่เคยเห็นอยู่แบบลำพัง

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ givemelove อ่านกระทู้
    น่าจะไม่เยอะนะครับเพราะเขาชอบอยู่กับเพื่อนๆกัน ไม่เคยเห็นอยู่แบบลำพัง
    ถ้าคนจีบไม่เยอะ ก็ต้องใช้วิธีปกติ คือคุยไปเรื่อยๆ อย่าทำตัวน่าเบื่อ ทำอะไรก็ได้ให้เธอรู้สึกว่าคุณมีความน่าสนใจกว่าผู้ชายคนอื่น
    แล้วสักพักเธอก็น่าจะจำสิ่งเหล่านั้นเป็นความพิเศษในตัวคุณเอง
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: