ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1

Unhappy ได้แฟนเป็นอดิตเมียน้อยพ่อ

คือเล่าย้อนไปหน่อย พ่อผมเป็นเป็น DJ แถมคารมดีมาก เลยมีหญิงติดพันเยอะ
    และมีคราวหนึ่งพ่อผมต้องไปประจำอยู่ที่สถานีวิทยุจังหวัดหนึ่งในภาคอีสาน แน่นอนครับพ่อผมมีหญิงไปติดพันอยู่ สอง สาม คน
    แล้วมาที่นี้ ผ่านไปซักพัก พ่อผมย้ายไปอยู่ประจำสถานี ของภาคอีสานตอนบนติดชายแดน เลยตัดขาดกับสถานีเดิมเลย

ต่อมา..........

มีคนมาแอดเฟสผม ผมก็ตรวจสอบดู โอเคไม่มีการแท็กโฆษณา ไม่มีภาษาสก้อยงี่เง่า ผมก็เลยรับแอด แต่ทะ****ๆ ตรงที่เค้ามีเพื่อนร่วมกัน 1 คนคือพ่อผมเอง
    ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก รับๆไป แต่พอคุยกันไปคุยกันมา ก็ถูกคอกัน ก็เลยคบเป็นแฟนกัน ก็แลกเปลี่ยนข้อมูลไปมา ซักไซร้ไปเรื่อยๆ เค้าก็ยอมบอกความจริงว่า
    เคยคบกับพ่อผม แถมได้เสียกันแล้ว แต่เลิกกันไปซักพักแล้ว
    ผมก็ไม่ได้ตกใจเท่าไรแต่รู้สึกว่าโลก****กลม เลยถามไปว่าตอน คุยกันแรกไม่รู้หรือว่าผมกับพ่อมีความสัมพันธ์ยังไง

เค้าก็บอกแต่ว่าไม่รู้ และ เค้าบอกเสียใจมากแต่เค้าก็ไม่อยากเลิกกับผมเพราะเค้าบอกว่าเค้าจริงจังกับผมมาก และเค้าก็รักผมจริงๆ
    และพอพ่อของผมรู้ก็กีดกันผมเลย แต่ไม่กล้าบอกแม่เพราะ วีรกรม เก่าพ่อผมเยอะ

แต่ตอนนี้ผมเริ่มมาคิดหนักแล้วนี้ว่าจะเอายังไงดีไอ้ชอบมันก็ชอบนะ แต่เรื่องมันเป็นยังงี้มันยิ่งกว่าหนัง AV ซะอีก

ป.ล. ผมอายุ 22 เธออายุ 24 พ่อผมอายุ 50 ครับ
    ป.ล. กระทู้แรกของผมในหมวดนี้กลายเป็นเรื่องที่โคตรจะปวดตับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamous อ่านกระทู้
    คุณคิดจะจริงจรังจริงๆ หรอครับ คุณจะมองหน้าพ่อกันไม่ติดน่ะครับ ยิ่งถ้าแม่คุณรู้ด้วยนี้ บอกได้คำเดี่ยวอันตราย
    พอผมก็เคยมีเรื่องแบบนี้และครับ คบนักศึกษา แม่รู้ปุบ หย่าเลย (ตอนนี้ปรับความเข้าใจกันได้แล้ว)
    วิธีไหนละมุนละม่อนสุดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fairy : 15th June 2014 เมื่อ 15:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ถ้าปกติเป็นเรื่องรัก ๆ แบบธรรมดา ๆ ก็จะแนะว่าชอบก็บอกไปเลย รึพูดไปเลยอ่ะไรงี้แต่แบบนี้เอ่อ......... ยิ่งกว่า AV / Anime อีก

แรปล่างว่าไงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 15th June 2014 เมื่อ 14:19

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 598
    แล้วคุณได้กับแฟนหรือยังครับ ทางที่ดีเลิกเถอะเด่วคุณแตกคอกับพ่อนะ ผญ หาใหม่ได้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เอิ่มยิ่งกว่า AV อีก

รอแรปล่างว่าไง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    พ่อ จขกท สุดยอดครับ5555+

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    พ่อคุณนี่เฟี้ยวววววมากอ่ะเรื่องผู้หญิงนี่ยกนิ้วให้เลย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    ผู้หญิงคนนี้รักคุณจริงๆเหรอ ลองคิดดู แล้วทำไมตอนนั้นไปได้กับพ่อคุณที่อายุต่างกันขนาดนั้น ผู้หญิงที่คบกับคนที่อายุต่างกันมากขนาดนั้นหวังสิ่งใด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kom007 : 15th June 2014 เมื่อ 14:45

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ให้พ่อช่วยหาใหม่ดีมั้ยครับ (ขำๆนะครับ)

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ipromise11 อ่านกระทู้
    แล้วคุณได้กับแฟนหรือยังครับ ทางที่ดีเลิกเถอะเด่วคุณแตกคอกับพ่อนะ ผญ หาใหม่ได้
    ใช่ๆ เดี๋ยวจะแตกเหมือนพ่อ เอ้ยกับพ่อครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    คุณคิดจะจริงจรังจริงๆ หรอครับ คุณจะมองหน้าพ่อกันไม่ติดน่ะครับ ยิ่งถ้าแม่คุณรู้ด้วยนี้ บอกได้คำเดี่ยวอันตราย
    พอผมก็เคยมีเรื่องแบบนี้และครับ คบนักศึกษา แม่รู้ปุบ หย่าเลย (ตอนนี้ปรับความเข้าใจกันได้แล้ว)

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    สวิงกิ้ง
    แรปล่างว่าวไง

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกผู้มีเกรียน
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    หนังเอวี โผล่ขึ้นมาในหัวเลย พ่อตากับเมียลูก

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ความรักมีหลายรูปเเบบ ถึงจะไม่เหมือน ได้เเฟนเก่าของเพื่อนสนิท ผู้หญิง 1 คนที่ผ่านเรื่องราวน่าอับอายมามาก พร้อมที่จะเริ่มต้นใหม่
    คุณจะมองกันที่อะไร กับความรักของเธอ ใน อดีต หรือ ปัจจุบัน หรือ อนาคต คุณยอมรับในสิ่งที่ตัวตนเธอเป็นใหม
    ลองไปหาเธอดูเเละมองเข้าไปในตา หากผู้หญิงคนหนึ่งที่รักคุณจริง ในอดีตที่เคยเปื่อนโคลน ยอมเเละบอกคุณถึงความจริงทุกอย่าง
    เเละขอพูดถึงการเเต่งงานเเละไปหาที่อยู่อื่นหรือห้องหอที่หามาตามสถานะการ์ณ จะไม่มีคนครอบครัวของคุณมาเกี่ยวข้อง
    หากมาถึงขั้นนี้ได้ ผู้หญิงคนนั้นก็จะเป็น 1 ในครอบครัวของคุณเอง ที่อยู่กัน 2 ชีวิต ในครอบครัวที่คุณกำลังสร้างขึ้นมาเอง จบข่าว

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    ความรักมีหลายรูปเเบบ ถึงจะไม่เหมือน ได้เเฟนเก่าของเพื่อนสนิท ผู้หญิง 1 คนที่ผ่านเรื่องราวน่าอับอายมามาก พร้อมที่จะเริ่มต้นใหม่
    คุณจะมองกันที่อะไร กับความรักของเธอ ใน อดีต หรือ ปัจจุบัน หรือ อนาคต คุณยอมรับในสิ่งที่ตัวตนเธอเป็นใหม
    ลองไปหาเธอดูเเละมองเข้าไปในตา หากผู้หญิงคนหนึ่งที่รักคุณจริง ในอดีตที่เคยเปื่อนโคลน ยอมเเละบอกคุณถึงความจริงทุกอย่าง
    เเละขอพูดถึงการเเต่งงานเเละไปหาที่อยู่อื่นหรือห้องหอที่หามาตามสถานะการ์ณ จะไม่มีคนครอบครัวของคุณมาเกี่ยวข้อง
    หากมาถึงขั้นนี้ได้ ผู้หญิงคนนั้นก็จะเป็น 1 ในครอบครัวของคุณเอง ที่อยู่กัน 2 ชีวิต ในครอบครัวที่คุณกำลังสร้างขึ้นมาเอง จบข่าว

โคตรหล่อครับ !!!!!

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ถ้าแม่รู้ว่าแฟนคุณเคยเป็นกิ๊กกับพ่อคุณ ก็เป็นปัญหาได้นะ แม่คุณก็อาจปิดกันคุณกับแฟนคุณเหมือนพ่อคุณ แล้วพ่อกับแม่คุณอาจทะเลาะกันอีกหรือหย่าร้างกันก็ได้

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ถ้าไปตั้งในพันทิบแล้วเล่าเรื่องละเอียด ๆ หน่อย ได้ขึ้นกระทู้แนะนำแน่นอน คนให้คำแนะนำเพียบ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ผู้หญิงมีเป็นพันครับ จะไปคิดมากทำไมกับเรื่องแบบนี้ คิดถึงข้อดีที่คุณจะได้ถ้าคุณคบกับเค้าต่อ
    แล้วก็คิดถึง ข้อเสีย ที่คุณจะต้องเจอถ้าคุณได้คบกับเค้าต่อ แล้วคุณก็จะได้คำตอบเอง
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมว่าเราต้องนึกถึงครอบครัวมากกว่าความสุขส่วนตัวนะครับ ผมเกรงว่ามันจะมีปัญหาภายในครอบครัวตามมา แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่การตัดสินใจของท่านเลยครับ = ="

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ลูกรัก หักเหลี่ยมโหด !!!
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ผมพูดแค่ว่า "ของที่มันเคยๆกันอยู่" คุณน่าจะรู้ครับ

40. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    กขกท. สุดยอดมากเลยครับ จากเมียน้อยพ่อ เปลี่ยนสถานะมาเป็นเมียตัวเอง เนื้อหอมทั้งพ่อทั้งลูกเลยครับ
    อย่างนี้เขาถึงเรียกว่าลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น
    [IMG][/IMG]

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    แอบสงสัยว่า สมัยนี้ยังมีภาษาสก้อยกันอยู่อีกหรอครับ
    ผมไม่เห็นมาเกือบๆสองปีได้ละ

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเคยไปเที่ยวโคโยตี้หน้าบ้านอยู่

ขากลับพามาบ้านด้วย เจอพ่อผม ยกมือไหว้แถมเรียกชื่อถูก

แค่นี้ผมก็รู้แล้วครับ เคยเป็นแบบนี้บ่อยๆ

เป็นธรรมดาของผู้ชายผมว่านะ

แต่เดี๋ยวนี้เลิกหมดแล้ว เพื่อนพ่อผมตายเกือบหมด เที่ยวทุกวัน เพื่อนก็เปิดร้าน เหล้า ร้านอาบนวด

เหลือพ่อผมคนเดียว เป็นโรคหัวใจ โรคมะเร็ง ยังกินยาอยุ่ทุกวันๆ กว่าจะรู้ตัวก็สายไป

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: