ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041

รักคนมีแฟนนี่เจ็บเน๊อะ T_T

คือผมไปชอบคนมีแฟน ก่อนหน้านี่คุยๆกันแล้วเค้าชอบมาบอกผมว่าแฟนเค้าไม่สนใจ นอกใจเค้าหลายครั้งมากก และวันหนึ่งผมตัดสินใจบอกเค้าไป ว่ารู้สึกใง ซึ่งเค้าก็บอกเค้าก็รู้สึกดีด้วยและตอนนี้ผมกับเค้าก็คุยๆกันแบบแฟน(มั้ง) และแล้วแฟนเค้าก็มาตอแยแบบหาเรื่อง มาโพสหน้าเฟสเค้าว่ารักบ้าง โพสรูปคู่บ้าง ผมดูแล้วก็เจ็บว่ะ แต่เค้าบอกเค้าอยากเลิกมาก เค้าไม่อยากทนแล้ว เค้าอยากอยู่กับคนที่เค้าอยู่แล้วสบายใจ และแฟนเค้าก็มาตอแยเค้าถึงบ้าน แต่ไม่ได้เข้าไปนะแค่ข้างนอก เค้าบอกเหนื่อยมากก เค้าบอกเลิกไปหลายครั้งก็ยังไม่ไป
    คือเค้าอยากเลิก แต่แฟนเค้าตามตอแย ผมควรทำใงหรอ เหนื่อยมากเลยครับตอนนี้

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    คล้ายๆกันเลยครับ แอบชอบคนมีแฟน ผมชอบผญ.คนหนึ่งตั้งแต่เค้ายังไม่มีแฟน
    จนตอนนี้เค้ามีแฟนคบกันมา 6 เดือนแล้วครับ ผมอยู่ตรงหน้าตั้ง 4-5 เดือนเค้ายังไม่เอาเลย 5555555555555555555555555555

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ยังไงก็สู้ๆนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    เพื่อนแลป --> เพื่อนสนิท --> เพื่อนโปรเจค --> เพื่อนคนนั้นมีแฟน --> แอบชอบเพื่อน

เหนื่อยใจ
    It's Good For You !!!!!

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    เธอชอบเพื่อน เรา เราเป็นเพื่อนเธอ และ เราก็ชอบเธอ = = ตอนนี้ไม่คิดว่าตัวเองจะเจอแบบนี้ เหนื่อยใจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ระวังโดนหลอก!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ผมก็กำลังตอแยแฟนผมครับ ผมกำลังพยายามหาเรื่องคนที่มายุ่งกับแฟนผมเหมือนกัน หรือว่าคุณคือ....!!!

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ใจเขาใจเรานะครับลองคิดว่าถ้าคุณเป็นแฟนผู้หญิงคนนั้นแล้วมีคนแอบมาแทงข้างหลังมันจะรู้สึกยังไงครับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE