ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

...โชว์โหดฆ่าหมู่ทหารอิรัก ลงในเว็บไซต์ (เห็นภาพแล้วพูดไม่ออก)...

สำนักข่าวเอพีและเอเอฟพีรายงานจากกรุงแบกแดด ประเทศอิรัก เมื่อวันที่ 15 มิ.ย. ว่า กลุ่มกบฏ รัฐอิสลามในอิรักและแนวร่วม หรือ ไอเอสไอแอล เครือข่ายของกลุ่มก่อการร้าย อัล-กออิดะห์ ที่บุกโจมตียึดเมืองใหญ่ทางเหนือของอิรักได้ 2 เมือง ในช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมา และล่าสุดกำลังรุกคืบลงใต้เพื่อยึดเมืองหลวงกรุงแบกแดด ได้เผยแพร่ภาพเหตุการณ์สังหารหมู่ทหารอิรัก ลงในเว็บไซต์ เวลายัต ซาลาฮุดดิน ของกลุ่มนักรบศักดิ์สิทธิ์ เมื่อวันที่ 14 มิ.ย. โดยเป็นภาพกลุ่มทหารอิรักในชุดนอกเครื่องแบบ ซึ่งระบุว่าถูกจับกุมหลังกลุ่ม ไอเอสไอแอล บุกยึดเมืองทิกริต เมืองบ้านเกิดของ อดีตประธานาธิบดีซัดดัม ฮุสเซน ถูกนำขึ้นรถกระบะเปิดท้ายหลายคันออกไปนอกเมือง เขตจังหวัดซาลาเฮดดิน ทางเหนือของกรุงแบกแดด และถูกมัดมือไพล่หลัง บังคับให้นอนคว่ำหน้าเรียงกันบนคันดินกลางทุ่ง ก่อนที่นักรบของ ไอเอสไอแล จะใช้ปืนกลมือกราดเสียชีวิตทั้งหมดยิงอย่างโหด*****ม

สมาชิก ไอเอสไอแอล กล่าวว่า ลงมือสังหารหมู่ทหารอิรักในครั้งนี้ "หลายร้อยนาย" แต่จากการสังบเกตุของสำนักข่าว เอเอฟพี พบว่า ตัวเลขน่าจะอยู่ที่ "หลายสิบนาย" ทางด้าน พล.ท. กัสซิม อัล-มุสซาวี โฆษกกองทัพบกอิรัก กล่าวในวันนี้ ว่า ภาพที่ถูกเผยแพร่ตรวจสอบแล้วว่าเป็นของจริง และกองทัพรับทราบเหตุการณ์สังหารหมู่ในครั้งนี้แล้ว.

อ้างอิงจาก http://board.postjung.com/778647.html

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    โหดดดดอ่ะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    เรามันก็แค่เกิดมาอยู่บนโลกตามสมมุติใบนี้ ก็แค่นั้น!!!

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,915
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    น่าจะวิ่ง ทัังหมด มีโอกาสรอด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    โหดจริงๆ = = พูดไม่ออกเลยแหะ

ปล.จริงไหมที่ว่า อเมริกา ไปที่ไหนที่นั้นต้อง..........

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KnocKingMasterM อ่านกระทู้
    น่าจะวิ่ง ทัังหมด มีโอกาสรอด
    กำลังคิดเลย ยังไงก้ตาย
    ขอบคุณเธอ ที่เข้ามาในชีวิต ต่อจากนี้ ขอทำทุกอย่างให้เหมาะสมกับที่เธอที่เข้ามา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    โหดจริงๆ = = พูดไม่ออกเลยแหะ

ปล.จริงไหมที่ว่า อเมริกา ไปที่ไหนที่นั้นต้อง..........
    ขี้ที่อเมริกาทิ้งไว้ จริงๆไอ้กันเรื่องแบบนี้ก็มีคับ คุก Abu Ghraibที่อเมริกาดูแลอยู่ก็มีการมรมาณนักโทษ มียิงทิ้งด้วยมั่ง ฝ่ายกบฎไม่ผิดหรอกคับ จะผิดก็คือเมริกาที่มาก่อสงครามอิรักตั้งแต่แรก

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    โชคดีแค่ไหนที่เกิดเป็นไทย...

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    มีคลิปด้วยครับ ผมเห็นใน Facebook

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    T ใคร T มัน ธรรมดาพวกตะวันออกกลาง

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    ิอเมริกาช่วยด้วย มาช่วยอิรักเขาหน่อย แต่อย่าให้ทหารไปยิงชาวบ้านเขาอีกนะ
    เหม็นหน้าพวกผู้ก่อการร้าย หัวรุนแรงชะมัดเลย ดีที่มันยังไม่ยึดทั้งประเทศ ไม่งั้นโลกเละ
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    ตอนนี้ไป อ่าน ข่าว เลยครับ ที่โดน ยิง คือ ทหาร อิรัก ที่ อเมริกา ฝึกมาครับ สงสารมากครับ พวกเขา หนีไม่ทัน
    และเขาบอกว่า ตอนนี้มี ซัดดัม ฮุสเซน 2 แล้วครับ ซึ่ง สงครามอิรัก ครั้งใหม่ กำลังจะ เริ่มขึ้น ของให้ทหารอีรัก รอด ปลอดภัยทุกคน

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    โหดไปปะ เล่นแบบนี้ยอมเลยอะT^T
    VIPSniperKillerDark