ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

Wink The Witcher 3: Wild Hunt หลุดวีดิโอเกมเพลย์ รีบดูก่อนโดนลบ

The Witcher 3: Wild Hunt หลุดวีดิโอเกมเพลย์ รีบดูก่อนโดนลบ

มาไวๆกันเลยครับสาวกหงอก*****มหื่นทั้งหลาย เพราะผมไม่รู้เหมือนกันว่าจะโดนเก็บหรือเปล่ากับเกมเพลย์ใหม่จากเกม The Witcher 3: Wild Hunt ที่ไม่ใช่เกมเพลย์ซ้ำจากงาน E3 แน่นอน โดยภายในวิดีโอก็เป็นการโชว์ในส่วนของบทสนทนาและรับเควสเป็นหลักครับ ดูจากกราฟิคแล้วสวยงามมาก ท่าทางใครที่อยากจะเล่นคงต้องเตรียมอัพคอมแล้วล่ะ

ตัวเกมจะวางจำหน่ายภายในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2015 บน XBOX ONE , PS4 และ PC ครับ ตอนนี้ก็เปิดให้พรีออเดอร์ทั้ง Steam และ GOG แล้ว แต่เวอร์ชั่น GOG จะมีสิทธิพิเศษเยอะกว่า ยังไงก็ติดตามกันให้ดี

Thank juropy.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    เหมือนผมเคยเห็นแล้วนะ....หรือผมจำผิด แต่ก็ขอบคุณครับ เกมเพลย์ดูลื่นไหลกว่าภาค2เยอะเลย
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ใช้นะเหมือนผมเคยเห็นเเล้วเหมือินกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ก็ Demo ในงาน E3 หนิ

แต่ก็ขอบคุณครับ อิอิ

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    มันก็จาก E3 นิผมก็ดูสดๆมาอยู่ แล้วก็มีคนเอามาลงให้ดูแล้วด้วย

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    นึกว่าอันใหม่กว่าที่เคยดู ใครไม่เคยดูก็ดูไป - หลุดวีดิโอเกมเพลย์ รีบดูก่อนโดนลบ

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    มันไม่ใช่หลุดครับ มันเป็น demo ใน E3 เลย - -
    "Revenge has to be done with a smile."
    -Hayakawa Yuzuko (Yuzuko Peppermint)

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    อืมมมม มันก็ตัวเดิมใน E3 นิครับ
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    กินสเปคมากเกมนี้ แต่ภาคนี้น่าเล่นดี