ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 357

Red face Webzen ประกาศความพร้อมทดสอบตัวเกม Archlord II ในช่วง Closed Beta

เป็นอีกหนึ่งเกมที่ภาคแรกประสบความสำเร็จเป็นอย่างมาก สำหรับเกม Archlord II เกมแนว MMORPG จากค่าย Webzen ถึงแม้ว่าก่อนหน้านี้มีกระแสเกี่ยวกับตัวเกมว่าภาคนี้ขาดความสมดุลในหลายๆเรื่อง แต่ถึงกระนั้นเหล่าเกมเมอร์ก็ต่างรอเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษว่าเมื่อไหร่จะเล่นกันสักที ล่าสุดทาง Webzen ประกาศเตรียมเปิดทดสอบตัวเกมในช่วง Closed Beta รอบแรกในวันที่ 17 มิถุนายนที่จะถึงนี้ โดยตอนนี้เปิดให้สมัครและลุ้นขอรับ Beta Key เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ ใครที่สนใจคลิ๊กไปสมัครกันได้ที่

http://archlord2.webzen.com/

Cr.http://www.playulti.com/news/game/Archlord+II.html

ปล.ไม่ค่อยได้โพสมากนานๆโพสทีผิดพลาดประการใดก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

มุดๆๆๆ
    1.โหลด proxycap
    http://www.mediafire...9prs44uj6scaxd3

ใครใช้ win 32 ลงตัว setup.mis
    win 64 setup(x64).mis
    เส็ดแล้วรีเครีอง เส็ดแล้วลงcrack ถ้ามันให้ใส key ใส่ตามนี้
    Name: Peter Raheli
    Serial: bb6d993e5ba941a4e8r65frd11
    ดูตรงขวาล้างกดเปิด preferences จะใด้ตามรูป

เข้ามาที่เว็บ
    http://hidemyass.com/proxy-list/

ตรง Proxy country เลือกประเทศไทยหรือต่างประเทศก็ได้ครับ แล้วกด update ruselts
    จะเห็นลีส IP ตามนี้

เลือกมา 1IP

เข้าไปที่ proxies กด new Proxy saver

ใส่IPที่เลีอกตามนี้ Type HTTPS ดูIPที่เราเลีอกด้วยว่าเป็น HTPPS ป่าวถ้าไม่ได้ให้เลีอกอันอื่น
    Host ก็คีอ IP
    port ตัวเล็กที่อยู่ถัดจาก IP
    กดok

กด Rule>New Tunnel Rule กด ok กด ok อีกครั้งที่หน้า preferences เพีอเชฟ แล้วรันเกมดู ถ้าเข้าไม่ได้ให้เลีอก IP ใหม่

เชีฟ Proxy ผมให้มาเป็นเชีฟ Free อาจจะล้มได้ทำให้หลุดบ้างแลคบ้างถ้าไม่อยากมีปัญหาแนะนำให้เช่า proxy เอาครับ

เวลาละเล่นเว็บละปิดโปรแกรมด้วยนะครับไม่งั้นจะโหลดช้ามาก

Cr.http://bbs.playpark.com/topic/382281...E0%B8%99-bloc/

เพิ่มเติมการมุดจร้า

http://www.playdn.com/forum/index.ph...323d8240817c03

http://board.mygame.in.th/viewthread.php?tid=316905
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mckphaiza : 18th June 2014 เมื่อ 18:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    *แลกลังจากลอกอีงเสดแล้วปีด* พิมพ์ผิดหรือสะกดไม่ถูกจริงๆครับเนี้ย

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    รู้นะเข้ามาดูเพราะอะไรกัน
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    จากที่อ่านจนจบนั่นไม่ไช่พิมผิดแต่ตั้งใจชัดๆ ไช้ ภาษาไทย ไห้ถูกต้องด้วยครับมันเป็น กฎ ของที่นี่ (มั้งน่ะ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    พิมพ์ผิดได้ใจมาก จะเยอะไปไหน

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanany อ่านกระทู้
    *แลกลังจากลอกอีงเสดแล้วปีด* พิมพ์ผิดหรือสะกดไม่ถูกจริงๆครับเนี้ย
    คีย์บอร์ดผมกำลังจะพังแล้วครับ กดได้บ้างไม่ได้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    79
    ขอโทษครับ บางทีก็ไปก๊อปเขามาด้วย

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    โห้ หนักใจเอ็งคนไทยปะนี่ หรือโคลนบ้านใด๋

แนจายเรอวาขี้บอร์ตพุง

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    โห้ หนักใจเอ็งคนไทยปะนี่ หรือโคลนบ้านใด๋

แนจายเรอวาขี้บอร์ตพุง
    5555 คนไทยสิครับ ผมทำน้ำหกใส่อ่ะดิ ไม่ไช่น้ำธรรมดานะ น้ำมาม่าด้วย เอาสะไฟคีย์บอร์ดช๊อตเลย

กล่าวขอบคุณ
    79
    ใครเล่นได้แล้วมาแชร์กันบ้างนะครับ ส่วนตัวผมยังไม่ได้เล่นเลยโหลดมาแล้วรอตังไปซื้อคีย์บอร์ดก่อน เด๋วจะกดอะไรไม่ได้เลย ตอนนี้ที่พิมพ์ถูกเพราะ ผมใช้ on-screen keydoard

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เกมค่าย Webzen ไม่น่าจะต้องมุดนะ ไม่ใช่ Nexon

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เกมก็สนใจนะ ผมชอบด้วยแนวนี้ แต่ที่สนใจกว่านั้นก็คือ จขกท ช หรือ ญ ครับอย่าตกใจ หรือโกรธผมนะนานๆ จะเจอผู้ ญ ในบอร์ดนี้สักที
    อย่างที่ว่าครับในบอร์ดนี้ เจอผู้หญิง เหมือนกับเจอ โอเอซิสในทะเลทราย
    [IMG][/IMG]

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    เกมก็สนใจนะ ผมชอบด้วยแนวนี้ แต่ที่สนใจกว่านั้นก็คือ จขกท ช หรือ ญ ครับอย่าตกใจ หรือโกรธผมนะนานๆ จะเจอผู้ ญ ในบอร์ดนี้สักที
    อย่างที่ว่าครับในบอร์ดนี้ เจอผู้หญิง เหมือนกับเจอ โอเอซิสในทะเลทราย
    จขกท.เขาก็พูด "ครับๆ" อยู่นี่ครับ? หรือผมยังไม่เข้าใจจุดประสงค์ของคุณดีพอ?

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanany อ่านกระทู้
    เสดแล้วปีดเลยใช่มั้ยครับ ท่าน คงฟินน่าดู

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    5555 ผมผู้ชายครับ คนในรูปอ่ะแฟนผม ไม่เชื่ออ่ะดิ ผมมีเฟส แต่ไม่ให้ 5555 เอาเป็นว่า
    ผมได้ลองแล้วมันเข้าไม่ได้มันบล๊อกIP คนไทยอ่ะดิเซ็งเลย สมัครอะไรก็เรียบร้อยหมดแล้ว KEY beta ก็ได้มาใส่แล้ว อดเลย T-T

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    เห็นค่ายนี้แล้วทำให้นึกถึง Battery online แต่เสียดายปิดไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nut_crazyboy อ่านกระทู้
    เห็นค่ายนี้แล้วทำให้นึกถึง Battery online แต่เสียดายปิดไปแล้ว

ใช่เลย ชอบมากๆเหมือนกันแหละ เกมส์ดีๆเด๋วนี้ปิดเยอะนะ อย่างเช่นค่ายวินเน่าอ่ะ เกมส์เขาดีจริงแต่ค่ายเกมส์อ่ะเน่า ไม่ต้องบอกไรมากนะจะรู้ๆกัน

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    Blog Entries
    2
    มันบลอคไอพีหรอ

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teexor อ่านกระทู้
    มันบลอคไอพีหรอ
    ใช่เลย ต้องมุดไปเล่นอ่ะถึงจะได้

กล่าวขอบคุณ
    79
    สรุปมีใครเล่นได้บ้างอ่ะครับ อยากรู้