กำลังจะซื้อpsp 3000 แต่ผมอยู่ตจว. เลยจะสั่งซื้อเอาทางเน็ตอยากให้แนะนำร้านหน่อยครับที่ ขายเครื่องแท้ มือ1 ไว้ใจได้ไม่ย้อมแมว แล้วราคาไม่แพงมากเพราะผมเก็บตังซื้อเองแล้วยังเรียนอยู่ ถ้าให้ดีมีรับประกันเปลี่ยนเครื่องใน7วันดัวยยิ่งดีเพราะต้องสั่งออนไลน์กลัวว่าเปิดกล่องปุบแจ๊คพอตเลย
ร้านที่ค้นๆเจอก็มี
1 happyconsole
2 pspinw
3 gale station
รบกวนแนะนำด้วยครับ หรือมีร้านไหนดีแนะนำด้วยก็ดีครับ มือใหม่มากๆๆๆ พึ่งสนใจตอนเบื่อคอมกับps3 +รู้อีกทีก็เลิกขายแล้ว
ปล. ร้านnadz gcor เครื่องหมดครับผมถามมาแล้ว;(
ไม่เอาpsv นะครับงบไม่ถึง แหะๆ
ขอบคุณครับ