ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166

ถามเรื่อง SteamWallet ครับ

พอดีผมเคยจอวิธีชื้อสำหรับคนที่ไม่มีบัตรเครดิตที่ไม่ต้องเพิ่งการชื้อจากเว็บต่างๆ แต่เราสามารถชื้อเองได้เหมือนมีบัตรเครดิตอยู่ในมือด้วยไม่ต้องเพิ่งใครอะครับ แต่ตอนนี้ผมหาไม่เจอ อยากจะถามว่า มีใครรู้วิธีบ้างครับ ช่วยหน่อยนะครับ

ถ้าผมลงผิดหมวดตัองขออภัยด้วยนะครับ เพราะผมไม่รู้จะลงที่ไหน

ขอบคุณทุกคนล่วงนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    บัตรเดบิตก็ใช้ได้นะครับ ของผมใช้บัตรเดบิตของกสิกรกับกรุงเทพได้
    หรือไม่ก็เปิดบัญชีกสิกรแล้วสมัคร K-web shopping ครับ เห็นเขาบอกว่าเหมือนมีบัตรเครดิตในมือ แต่ผมยังไม่เคยลองนะอ่านของเขามา

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    Steam Wallet รหัสเติมเงิน Steam เว็บนี้เลยครับผมสั่งประจำ
    https://dks.in.th/
    สั่งง่ายครับ เราสมัครสมาชิก ซื้อบัตรเติมเงิน DPoint เมื่อสั่งเสร็จ ปริ้นใบเสร็จไปจ่ายเงินเซเว่น แล้วเมื่อจ่ายเสร็จ DPoint ก็เข้าบัญชีสมาชิกเรา
    แล้วทีนี้เราเอา DPoint เราไปซื้อ เมื่อซื้อเสร็จ เว็บจะส่งรหัสเติมเงินเข้าเมลล์เรา แล้วเราเอาคีย์ไปเติมใน Steam ครับ
    [IMG][/IMG]

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    บ้านใกล้ไปรษณีไหมละ โอนเงินผ่านธนาคารกรุงศรีก็ได้ง่ายๆ ถ้าเคยไปไปรษณีก็ง่ายอะรวดเร็วดี

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ขอแนะนำบ้างนะครับ อันนี้สำหรับผม ซื้อผ่าน MOL ครับ ใช้บัตร 1-2call เติมครับ นี่ลิ้งค์ครับ หากคุณสนใจ ลองอ่านดู ครั้งแรกอาจจะดูเหมือนยุ่งยาก แต่ถ้าสมัครเส็ดอะไรเส็ดก็ง่ายๆแล้วครับ

https://th.mol.com/index.php?/gamesh...te-pincard/460
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit