ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 139

[รวม][2014] Adobe CC !!! Photoshop cc - Dreamweaver cc - Illustrator cc x86 x64 FULL [one2up]

Adobe photoshop cc -- dreamweaver cc -- illustrator cc

*เพิ่มเตอมสำหรับท่านที่ต้องการโปรแกรมๆอื่นนอกเหนือจากนี้

[2014] ADOBE CC !!! 32bit 64bit ทุกโปรแกรมโหลดตรงจากเว็บหลัก+พร้อมวิธีลงและแคล็ก

Adobe CC ทุกโปรแกรมเลยน่ะครับสำหรับท่านที่อยากได้แบบโฆลดตรงจากเว็บ Adobe เลยโดยโฆลดผ่าน Creative Cloud ใช้งานได้เต็มทุกโปรแกรม

วิธิลง Creative Cloud
    1.ติดตั้งและอัพเดต Creative Cloud
    2.เปิด Creative Cloud จากหน้าเดสท็อบแล้วล็อคอิน (สมัครได้ที่หน้าโปรแกรมได้เลยควรใช้อีเมล์ที่ใช้ในการยืนยันการสมัครได้)
    3.เมื่อล็อคอินเสร็จให้ยืนยันวันเกิด แล้วจะเข้าหน้าหลัก

4.เลือกที่แท็บ APPS จะมีโปรแกรมให้โหลดมากมาย

- Try โปรแกรมที่ให้ทดลองใช้
    - Install โปรแกรมที่สามรถโหลดไปใช้ฟรีเลย

5. ยกตัวอย่างการโหลด Dream waver น่ะครับ

- คลิกที่ Try กดตกลงในครั้งแรก
    -รอโปรแกรมโหลดสร็จ

-เมื่อโหลดและติดตั้งเสร็จ โปรแกรมจะมาอยู่ในช่อง YOUR APPS

วิธีแคล็ก
    *ปิด Creative Cloud ก่อนโดยปิดออกจาก Trak bar เลยน่ะครับ

1.เข้าไปในโฟลเดอร์แคล็กที่โหลดมา เลือกตามระบบของท่าน 32 bit หรือ 64 bit
    2.copy ไฟล์ “amtlib.dll”
    3.โปรแกรมจะอยู่ที่ C:\Program Files\Adobe หรือ C:\Program Files (x86)\Adobe
    4.เลือกโฟลเดอร์โปรแกรมที่จะแคล็กแล้วนำไปวางในโฟลเดอร์แทน ไฟล์ “amtlib.dll” เดิม
    5.เปิด Creative Cloud จากนั้นเปิดปรแกรมที่จะใช้งานได้เลยครับ
    *บางโปรแกรมใช้ได้กับระบบ 64 bit เท่านั้น

ดาวโหลด Creative Cloud + Crack
    พาส = ASAoo

*Crack แบบ Patch ตั่งแต่ CS4,CS5,CS6,CC
    ดาวโหลด

สำรอง
    พาส = ASAoo

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skob อ่านกระทู้

EDIT : โอเค ใช้ได้แล้วครับ โหลดตัว crack patch ไปใช้ Illustrator ใช้ได้แน่นอนครับ (ไม่ต้องปิด creative cloud เลยด้วยซ้ำ)
    *ใช้ได้ไม่ได้ยังไงแจ้งมาด้วยน่ะครับแคล์กนี้ค่อนข้างนานแล้วไม่แน่ใจว่าใช้ได้ทุกโปแกรมมั้ย

[2014] Adobe CC !!! [โปรแกรมยอดนิยมสำหรับผู้ใช้ทุกท่าน]FULL ล่าสุด !!! แบบโหลด one2up

ดาวโหลด one2up 1.3 GB [3part]

part 1
    part 2
    part 3

พาสแตกไฟล์
    คลิก

ดาวโหลด one2up 368MB [1 part]

part 1

พาสแตกไฟล์

คลิก

ดาวโหลด one2up 1.82GB (4 part)

part 1
    part 2
    part 3
    part 4

พาสแตกไฟล์

คลิก

Illustrator ให้เอาแคล็กไปวางที่นี้นะครับขออภัยที่ไม่ได้แจ้ง

C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator CC (64 Bit)\Support Files\Contents\Windows

วิธีติดตั้ง
    1.ติดตั้งโปรแกรมในโฟล์เดอร์ "Adobe CC" ติดตั้งที่ "Set-up.exe" (คลิกขวา run ass)
    2.เลือกติดตั้งแบบ Try (ใส่ id ของ Adobe สามารถสมัครได้ฟรีเลย)
    3.เลือกภาษา และ โฟลเดอร์ติดตั้ง
    4.ติดตั้งเสร็จเปิดโปรแกรม แบบ "Continue trial" และปิดโปรแกรมไป
    5.Copy "amtlib.dll" จากโฟลเดอร์ "crack" และเอาไปวางในไดรเร็คทรอรี่ที่ติดตั้ง เช่น
    C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CC - OR -
    C:\Program Files (x86)\Adobe\Adobe Photoshop CC - OR -
    C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CC (64 Bit)

ขอบคุณทุกท่าน ที่มายืนยัน และแจ้งปัญหาน่ะครับ

>>สำหรับท่านที่สงสัย<< ในส่วนโปรแกรมที่ดาวโหลดผ่าน Creative Cloud นั้นตัวแคล็กนั้นนานแล้วอาจทำให้ไม่สามรถแคล็กได้ทุกโปรแกรม แต่มีแคล์กแบบ Patch ซึ้งใหม่กว่า (แต่ผมยังไม่ได้ลองน่ะครับคาดว่าน่าจะใช้ได้ทุกโปรแกรม) *มีบางท่านลองแล้ว

ในส่วนของแบบ โหลดแยก [2014] Adobe CC !!! Adobe photoshop cc -- dreamweaver cc -- illustrator cc Full [One2up]

สามรถใช้ได้ 100 % เหมาะสำหรับท่านที่ต้องการใช้แค่ 3 โปแกรมนี้

ขอขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

*หากมีปัญหาในการติดตั้งหรือดาวโหลดสามารถสอบถามได้เลยน่ะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ASAoo : 25th June 2014 เมื่อ 08:20

กล่าวขอบคุณ
    247
    อัพเดตครบทุกลิ้งแล้วน่ะครับ

กว่าจะได้นะ...
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    มี indesign cc ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMAOI อ่านกระทู้
    มี indesign cc ไหมครับ
    มีแต่บิดนะครับ พอดีไม่ได้โหลดไว้เลย คิดว่าไม่ค่อยมีคนใช้ แหะๆ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อยากได้ Premiere Pro กับ After Effect ด้วยน่ะครับถ้าเป็นไปได้

ตอนนี้ขอรับข้างบนไปก่อน มีปัญหา ยังไงเดี๋ยวมาโพสถามอีกที ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    247
    *เพิ่มเตอมสำหรับท่านที่ต้องการโปรแกรมๆอื่นนอกเหนือจากนี้

[2014] ADOBE CC !!! 32bit 64bit ทุกโปรแกรมโหลดตรงจากเว็บหลัก+พร้อมวิธีลงและแคล็ก

Adobe CC ทุกโปรแกรมเลยน่ะครับสำหรับท่านที่อยากได้แบบโฆลดตรงจากเว็บ Adobe เลยโดยโฆลดผ่าน Creative Cloud ใช้งานได้เต็มทุกโปรแกรม

วิธิลง Creative Cloud
    1.ติดตั้งและอัพเดต Creative Cloud
    2.เปิด Creative Cloud จากหน้าเดสท็อบแล้วล็อคอิน (สมัครได้ที่หน้าโปรแกรมได้เลยควรใช้อีเมล์ที่ใช้ในการยืนยันการสมัครได้)
    3.เมื่อล็อคอินเสร็จให้ยืนยันวันเกิด แล้วจะเข้าหน้าหลัก

4.เลือกที่แท็บ APPS จะมีโปรแกรมให้โหลดมากมาย

- Try โปรแกรมที่ให้ทดลองใช้
    - Install โปรแกรมที่สามรถโหลดไปใช้ฟรีเลย

5. ยกตัวอย่างการโหลด Dream waver น่ะครับ

- คลิกที่ Try กดตกลงในครั้งแรก
    -รอโปรแกรมโหลดสร็จ

-เมื่อโหลดและติดตั้งเสร็จ โปรแกรมจะมาอยู่ในช่อง YOUR APPS

วิธีแคล็ก
    *ปิด Creative Cloud ก่อนโดยปิดออกจาก Trak bar เลยน่ะครับ

1.เข้าไปในโฟลเดอร์แคล็กที่โหลดมา เลือกตามระบบของท่าน 32 bit หรือ 64 bit
    2.copy ไฟล์ “amtlib.dll”
    3.โปรแกรมจะอยู่ที่ C:\Program Files\Adobe หรือ C:\Program Files (x86)\Adobe
    4.เลือกโฟลเดอร์โปรแกรมที่จะแคล็กแล้วนำไปวางในโฟลเดอร์แทน ไฟล์ “amtlib.dll” เดิม
    5.เปิด Creative Cloud จากนั้นเปิดปรแกรมที่จะใช้งานได้เลยครับ
    *บางโปรแกรมใช้ได้กับระบบ 64 bit เท่านั้น

ดาวโหลด
    พาส = ASAoo

*ใช้ได้ไม่ได้ยังไงแจ้งมาด้วยน่ะครับแคล์กนี้ค่อนข้างนานแล้วไม่แน่ใจว่าใช้ได้ทุกโปแกรมมั้ย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แคล็กอันใหม่ของคุณ ASAoo
    Adobe Dreamweaver CC 2014
    Adobe Illustrator CC 2014
    Adobe Flash Professional CC 2014
    ใช้ไม่ได้แล้วครับ
    แต่ Adobe Photoshop CC 2014 ยังใช้ได้อยู่ครับ ที่เหลือ ยังไม่ได้ลองครับ

กล่าวขอบคุณ
    247
    ขอบคุณมากครับสำหรับการตอบกลับ
    ในส่วนของแคล็ก Creative Cloud นั้นเป็นแคล็กที่ออกมานานแล้วตั้งแต่ปลายปี 2013 ซึ้งตอนนั้นยังคงใช้ได้อยู่
    แต่เมื่อต้นปีทางแหล่งต่างๆก็เริมบอกว่าแคล็กเริ่มใช่ไม่ได้กับบางโปแกรมแล้วเนื่องจาก การอัพเดดของ Creative Cloud และ Adobe

ส่วนโปรแกรมเวอรชั้นแยกลง ยังคงใช้งานได้ปกติอยู่น่ะครับแต่ผมไม่ได้อัพโหลดเก็บไว้ทั้งหมดเนื่องจากพึ่งสมัครไอดี jkg ได้ ไฟล์ส่วนใหญ่ลบหมดแล้วเหลือแค่ไม่กี่โปแกรม
    หากต้องการโปแกรมอื่นยังพอมี ไฟล์บิดให้โหลดอยู่น่ะครับแต่ไม่แใจเรื่องความเร็วเหมือนกัน
    เดี่ยวผมจะอัโหลดแคล็กแบบ Patch ให้น่ะครับลองดูว่าได้หรือไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ว่ากำลังหาอยู่เลยจ้า ขอบคุณนะจ้า
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    247
    อัพเดตแคล็กแบบ Patch

*Crack แบบ Patch ตั่งแต่ CS4,CS5,CS6,CC
    ดาวโหลด

สำรอง
    พาส = ASAoo
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ASAoo : 21st June 2014 เมื่อ 18:54

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมลองแล้ว มีปัญหากับ Illustrator คัฟ crack แล้วไม่ได้ ใช้ Patch ก็ไม่ได้ เวลาเข้าโปรแกรมมันขึ้นแบบนี้อ่ะคัฟ รบกวนช่วยมั่งคัฟ [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pookei : 24th June 2014 เมื่อ 11:13

กล่าวขอบคุณ
    247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pookei อ่านกระทู้
    ผมลองแล้ว มีปัญหากับ Illustrator คัฟ crack แล้วไม่ได้ ใช้ Patch ก็ไม่ได้ เวลาเข้าโปรแกรมมันขึ้นแบบนี้อ่ะคัฟ รบกวนช่วยมั่งคัฟ [IMG][/IMG]
    ท่านโหลดแบบใหนครับแบบโหลดผ่าน Creative could หรือ แบบโหลดแยกครับ แคล็กเลือกตรงหรือยังครับ (x86 x64)

Illustrator ให้เอาแคล็กไปวางที่นี้นะครับขออภัยที่ไม่ได้แจ้ง

C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator CC (64 Bit)\Support Files\Contents\Windows

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมแวบไปโหลดบิทมา ได้ละคัฟ กิกิ ขอบคุณมากๆคัฟ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่อ แล้วมันอัพเดทผ่าน Adobe Creative Cloud ได้ไหมคัฟ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pookei อ่านกระทู้
    ผมลองแล้ว มีปัญหากับ Illustrator คัฟ crack แล้วไม่ได้ ใช้ Patch ก็ไม่ได้ เวลาเข้าโปรแกรมมันขึ้นแบบนี้อ่ะคัฟ รบกวนช่วยมั่งคัฟ
    เหมือนกันเลยครับ
    download แบบ creative cloud แล้ว ลองใช้ crack แบบ x64 (ผมใช้ window 8 x64) แล้วเจอแจ้งเตือนแบบนี้เหมือนกันเลยครับ

EDIT : โอเค ใช้ได้แล้วครับ โหลดตัว crack patch ไปใช้ Illustrator ใช้ได้แน่นอนครับ (ไม่ต้องปิด creative cloud เลยด้วยซ้ำ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skob : 25th June 2014 เมื่อ 05:01

กล่าวขอบคุณ
    247
    ขอบคุณทุกท่าน ที่มายืนยัน และแจ้งปัญหาน่ะครับ

>>สำหรับท่านที่สงสัย<< ในส่วนโปรแกรมที่ดาวโหลดผ่าน Creative Cloud นั้นตัวแคล็กนั้นนานแล้วอาจทำให้ไม่สามรถแคล็กได้ทุกโปรแกรม แต่มีแคล์กแบบ Patch ซึ้งใหม่กว่า (แต่ผมยังไม่ได้ลองน่ะครับคาดว่าน่าจะใช้ได้ทุกโปรแกรม) *มีบางท่านลองแล้ว

ในส่วนของแบบ โหลดแยก [2014] Adobe CC !!! Adobe photoshop cc -- dreamweaver cc -- illustrator cc Full [One2up]

สามรถใช้ได้ 100 % เหมาะสำหรับท่านที่ต้องการใช้แค่ 3 โปแกรมนี้

ขอขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ขอบคุณครับ กำลังอยากได้ Dream ตัวใหม่พอดี

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ต่างจากตัว CS6 ยังไงหรอครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เข้ามายืนยันว่าใช้งานได้ค่ะ ใช้แครกแบบแพทซ์

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    247
    อ่อ แล้วมันอัพเดทผ่าน Adobe Creative Cloud ได้ไหมคัฟ
    ยังไม่เคยลองเลยครับ ขออภัยด้วย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maykoko อ่านกระทู้
    เข้ามายืนยันว่าใช้งานได้ค่ะ ใช้แครกแบบแพทซ์
    ขอบคุณมากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ต่างจากตัว CS6 ยังไงหรอครับ
    CS6 คือแบบขายขาด ซื้อมาแล้วใช้ได้ตลอดเลย ราคาแพงกว่า
    CC แบบขายเช่า คือเช่าใช่เป็นรายเดือน และเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดด้วยครับ

เพราะว่าทาง
    Adobe ได้ตัดสินใจที่จะยกเลิกการพัฒนาชุดซอฟต์แวร์ Creative Suite ทั้งหมดแล้ว และจะหันมาพัฒนาชุดซอฟต์แวร์ใหม่ Creative Cloud แทน โดยในตอนนี้ผู้ใช้ Creative Suite 6 ยังจะได้รับอัพเดตต่อไปเรื่อย ๆ แต่จะไม่มี Creative Suite 7 อีกต่อไปแล้ว
    Adobe Creative Cloud จะประกอบไปด้วย Photoshop CC, InDesign CC, Illustrator CC, Dreamweaver CC และ Premiere Pro CC โดยแต่ละแอพนั้นจะได้รับการอัพเดตครั้งใหญ่ที่เพิ่มคุณสมบัติใหม่มากมาย

ประมาณนี้ครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ขอ premier pro กับ after effect ด้วยครับ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

กล่าวขอบคุณ
    247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghost th อ่านกระทู้
    ขอ premier pro กับ after effect ด้วยครับ
    มีท่านอื่นอัพอยู่นะครับลองหาโหลดดู ถ้าไม่ได้เดี่ยวผมอัพให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    ของดีๆเก็บอย่างไวสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    เเล้ว crack เเบบ patch ใช้กับ adobe ver.2014 ได้ทุกตัวไหมครับ
    เเล้วลงเเล้วจะมีปัญหาตอนอัพเดตไหมครับ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

กล่าวขอบคุณ
    247
    ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ แต่คิดว่าน่าจะได้นะครับ ส่วนอัพเดตผมยังไม่เคยอัพเดตเลยครับ ขออภัยด้วยจริงๆ
    ปล.แบบลงผ่าน Creative Cloud จะอัพเดตได้นะครับเคยอัดเดต AF อยู่ตอนลงใหม่ๆช่วงที่ผมตั้งกระทู้อะครับ