ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531

ม.6 ที่รอเปิดเทอม ทำอะไรกันบ้างครับ?

ว่างสุดๆ เหลืออีกเป็นเดือนๆ
    ไม่มีอะไรทำเลยครับ

ปกติผมจะมีสิ่งที่อยากได้หรืออยากทำตลอด
    แต่ตอนนี้ไม่มี ไม่มีเลยจริงๆ
    นอนฟังเพลงประมาณ 80% ของชีวิตในช่วงนี้

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    มหาลัยปี 1 ขึ้นปี 2 หนักกว่าอีก หยุดไปตั้ง 6 เดือนเลยนะ เบื่อสุดๆ

แต่หลังจากนั้นก็คงจะเรียนเบื่อเลย เพราะ ต้องเรียนอีก 6 เดือน แต่เขาคงแบ่งเป็น 3 เดือน 2 เทอม

ปกติ 2 เดือนต่อเทอม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ผมเรียน ปวช. รอเข้า ปวส. มหาลัย
    วันๆก็ดูหนังดูตลกเข้าเว็บเรื่อยเปื่อยนอนไม่เป็นเวลากินข้าวไม่ตรงเวลาชีวิตชั่งไร้ค้า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SCP

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    หารับ JOB เป็นช่วงๆครับ(ไม่ใช่หมีแพนด้านะ) ดูหนังฟังเพลงเล่นเกมเที่ยว ตามประสาวัยรุ่นทั่วๆไปหละครับ
    ไม่ได้ขี้เกียจ.....แต่แค่ตอนนี้ไม่ได้ขยัน

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    ผมเปิดเรียนไปเป็นเดือนละ ตอนนี้กะจะอ่านหนังสือเตรียมสอบเข้า มหาลัย อยู่แต่ก็ไม่ได้อ่านสักที คนอื่นเขาอ่านกันไปตั้งเยอะแล้วตัวเองยังไม่เริ่มเลย T-T
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ยังไม่เปิดหรอครับ อยู่บ้านชิวๆแหละครับดีแล้ว
    พอเปิดเทอมมา หนาวแน่ๆครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เหลือเป็นเดือนๆเลยเหรอครับ มหาลัยส่วนใหญ่เค้าเปิดสิงหากันไม่ใช่เหรอ ก็เหลือแค่เดือนเดียวเองนิ ถ้าให้แนะนำก็หางานทำครับ แต่ถ้ามาหาเอาป่านนี้คงไม่ทันแล้วมั้ง เค้าคงไม่รับหรอกทำแค่เดือนเดียวเดี๋ยวก็ออก ไม่งั้นก็หาหนังสือที่เกี่ยวข้องกับสาขา-คณะที่เราเรียนอ่านไปก่อนครับ ปรับพื้นฐานทำความเข้าใจแนวทางไว้ ไม่งั้นก็ลองวางแผนการใช้ชีวิตในมหาลัยดูครับ อยู่บ้านหรืออยู่หอ ไปกลับยังไง ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ เข้ามหาลัยใช้เงินเยอะกว่าตอนอยู่โรงเรียนมากครับ วางแผนดีๆช่วยพ่อแม่ประหยัดได้เยอะอยู่
    i'm brony. problem?

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ผมยังรอแอดอยู่ครับ หื้ออออ ๆ T^T

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SCP

กล่าวขอบคุณ
    605
    ได้รับคำขอบคุณ: 116

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JED

.::. So Far Away .::.
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    รับงาน Freelance อยู่บ้านครับ ไหน ๆ ก็มาแล้วฝากแชนแนลเลย
    http://www.youtube.com/user/I2aNyI3ool
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **