ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

Angry ฝากถึง ADMIN JKG ปิดรับสมาชิกเหมือนเดิมเถอะครับ?

หลังจากเปิดรับสมาชิกมาผมสังเกตุได้ว่าคนสมัครมาเพิ่ม ในแต่ละ 1 วันมีเยอะขึ้น อาจจะ 40-60 User ต่อวัน

แต่ในทางกลับกัน คนที่สมัครมาเกรียน กับมีมากขึ้น และ มีดราม่า มากขึ้น อาจจะเป็น User เก่าๆที่เคยโดนแบนไป หรือ สมัครไอดี มาใหม่เพื่อ มาเกรียน หรือตั้งกระทุ้ ดราม่า จิปาถะต่างๆ แต่Userหลักเป็นใครเราก้ไม่ทราบ อยากให้ ADMIN JKG บอดร์นี้ พิจรณาการ เปิดรับ การสมัครสมาชิก ในครั้งนี้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    อะโห้ ตรงประเด็นดีแท้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    คนเรามันมีหลายประเภทครับ บางทีเราเองนี่แหละที่ต้องปรับตัวกับการเปลี่ยนแปลง

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    ร่างแยกก็เยอะนะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เห็นด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย John : 20th June 2014 เมื่อ 17:59

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ date kyo อ่านกระทู้
    ก็ไม่ได้อยากจะขัดไรนะแต่แบบนี้ไปโพสหมวด Massage to staff ดีกว่านะครับโพสตรงนี้กลัวมีดราม่ากำเนิดอีกอะ
    ส่วนเรื่องที่เสนอผมว่าเสนอให้แบนipดีกว่าง่ายดีอะบางคนมาดีๆมันก็ช่วยให้เรามีสีสันนะ
    แบน IP ใช้กับประเทศไทย ไม่ได้จ้า restart ราวเตอร์ที่เดียวมันก็เปลี่ยนแล้ว

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    จะว่าไงดีอ่ะ คนที่พึ่งสมัคร มาไม่กี่เดือนแล้วมาพูดแบบนี้มันแปลกๆ นะ

อันที่จริงแล้ว ที่สมัครๆ กันมา ส่วนใหญ่ก็อ้างว่าอยากได้ชื่อ น้ำตาล ก็เลยตั้งกระทู้ ไร้สาระ ต่างๆนาๆ

อย่างนี้ให้บอร์ดมันเงียบๆ แบบเก่าดีกว่า บางคนที่สมัครตั้งแต่ปี 2011 พึ่งมาได้ชื่อน้ำตาล ก็ยังมี

สรุป แล้วก็ คือ ใครที่ปล่อยข่าวบอกว่า ตั้งกระทู้เยอะๆ แล้วจะเป็นชื่อน้ำตาล มันไม่จริงหรอก

เพราะเอาจริงๆ คนที่เป็นชื่อน้ำตาลยังไม่รู้เลยว่า เป็นชื่อน้ำตาลได้ไง

ปล. สาเหตุที่ Admin เขายอมเปิด ระบบสมัคร เพราะ บอร์ดมันค่อนข้างเงียบ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    จริงๆผมไม่รู้เลยนะครับว่า ผมเป็นชื่อน้ำตาล และมีพวกสตัวอักษร ด้วย เพิ่มมารู้ก็ มีสมาชิคใหม่มาถามๆ นี่แหละถึงได้สังเกตเห็นชื่อของตัวเอง

ปล.มีชื่อน้ำตาลแล้วดีตรงไหน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    บางทีพักหลังดราม่าทั้งหลายแหล่ก็เกิดจากพวกหน้าเก่านั่นแหละถือว่าตัวเองสมัครมานานมีคนคอยอวยช่วยอยากแขวะใครก็แขวะ

แต่ไม่นึกถึงความรู้สึกของคนที่โดนแขวะพอเขาตอบโต้ก็ดราม่ากันไปมา

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    แหม ชื้อยังเป็นสีดำมาขอให้ปิดรับสมัคร

ถ้าปิดไป คุณอาจจะไม่ได้มีชื่อสีดำมาตั้งกระทู้อย่างนี้ก็ได้

ทุกคนก็มีสิทธิที่จะได้เข้าสังคมกันทั้งนั้นแหละครับ

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    จะอดจุติแล้วสินะ

#มิตรสหายท่านหนี่ง
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JED

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    คนเกรียนแบบฮาถ้ามาได้ผมชอบครับ แต่คนที่มาแล้วมาก่อดราม่าสร้างความแตกแยกในบอร์ดคนพวกนั้นถ้าจะแบนผมเห็นด้วยนะ
    บางคนเข้ามาโพสเรื่องราวชวนทะเลาะกันในบอร์ด คงจะรู้นะว่าใคร เมื่อก่อนนานๆ เจอที แต่วันนี้เริ่มมากขึ้นเรื่อย ผมก็พยายามหลีกเลี่ยงที่จะไม่ต่อเถียงกับคนพวกนี้
    บางทีผมก็อดไม่ไหวจริงเลยตักเตือนเสียดสีบ้างไรบ้าง ผมว่าคนที่อยากอยู่ในเว็บนี้นานๆ ขอให้ไปอ่านกฏของบอร์ดด้วย เผื่อจะคิดอะไรได้ขึ้นบ้าง
    เพราะว่ามีสมาชิกที่สร้างปัญหาหลายคนถูกแบนไปแล้ว
    [IMG][/IMG]

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    คุ้นๆว่าวิธีทำให้ชื่อน้ำตาล ต้องโพสครบ 300 กระทู้และอยู่ 3 เดือน หรือปล่าว ใช่มั้ย ผมจำไม่ค่อยได้

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ยังไม่มีใครทำอะไรผิดร้ายแรงนี่ครับ

แหม่.... นึกถึงการกวาดล้างครั้งใหญ่ในช่วงนั้น นับศพกันแทบไม่ทัน

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    จะว่าไงดีอ่ะ คนที่พึ่งสมัคร มาไม่กี่เดือนแล้วมาพูดแบบนี้มันแปลกๆ นะ

อันที่จริงแล้ว ที่สมัครๆ กันมา ส่วนใหญ่ก็อ้างว่าอยากได้ชื่อ น้ำตาล ก็เลยตั้งกระทู้ ไร้สาระ ต่างๆนาๆ

อย่างนี้ให้บอร์ดมันเงียบๆ แบบเก่าดีกว่า บางคนที่สมัครตั้งแต่ปี 2011 พึ่งมาได้ชื่อน้ำตาล ก็ยังมี

สรุป แล้วก็ คือ ใครที่ปล่อยข่าวบอกว่า ตั้งกระทู้เยอะๆ แล้วจะเป็นชื่อน้ำตาล มันไม่จริงหรอก

เพราะเอาจริงๆ คนที่เป็นชื่อน้ำตาลยังไม่รู้เลยว่า เป็นชื่อน้ำตาลได้ไง

ปล. สาเหตุที่ Admin เขายอมเปิด ระบบสมัคร เพราะ บอร์ดมันค่อนข้างเงียบ

เอาตรงๆผม ก็ สมาชิกเก่านั้นละครับ อยุ่บอดร์นี้มาตั้งแต่ ปี 2011 แล้ว และผมโดนแบนไปเมื่อช่วงปี 2013 เพราะเคยเกรียนเหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้สมัครเข้ามาใหม่จน กระทั่งเปิดรับ ตอนช่วง 2014 นี่ล่ะผมเลยเข้ากับมาสมัครอีกครั้งนึง

ย้ำ ผมเคยเกรียนเคยดราม่า ให้บอดร์ทะเลาะกัน ด่ากัน ก็มี (แต่หลังจากสมัครใหม่ก็พยายามไม่เกรียนไม่ดราม่า555)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณ จขกท. มากครับ เพราะกระทู้นี้ ทำให้ผมสมัครเว็บนี้ได้หลังจากรอมานาน

ปล. ผมไม่เกรียนนะครับ ^^
    เรานี่แหละเป็นผู้กำหนดอนาคตตัวเราเอง..

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    “ธรรมดาในใต้ฟ้า อยู่นานย่อมแยก แยกแล้วก็กลับมารวม”

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ทำใจให้ชิยเถอะครับ ผมว่าเดี๋ยวอีกพักจะมีการป่วนบอร์ดครั้งใหญ่เกิดขึ้นแน่ๆ เหมือนที่ผ่านมี ปวนบอร์ดที่มั่งจะเริ่มตั้งแต่ 22.00 ยาว ไปถึง ตี 1-2 เลยทีเดียว แต่พักนี้ดีแล้วแหละที่ไม่มี

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ยิ่งช่วงนี้ดราม่าเยอะอีก โพสอะไรแต่ละทีนี่ระวังตัวแบบสุดๆอ่ะ

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    กระทู้เกรียนๆก็มีดีนะครับ "ทำให้เราไปโพสไร้สาระ ระบายอารมณ์ได้ เเถมได้ปั๊มกระทู้ในตัวดัวย"

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    พวกเก่าๆ เกรียนๆ ปากดีก็มีเยอะนะครับ อย่าว่าแต่คนใหม่เลย...

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้

พูดได้ดีมากเลยยยยยยยย สมัยหน้าขอให้ท่านได้เป็นนายกกก

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    กระทู้โฆษณาต่างๆ นาๆ บราๆ มีทุกวันเลย เห็นด้วยนะ ปิดดีกว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมสมัครบอร์ดนี้ ไม่ได้สนใจ หัวน้ำตาล เกมก็ไม่ค่อยได้โหลด(4-5เดือนจะโหลดซักที) ไม่ค่อยโพส
    เค้าจะเปิด หรือปิดรับสมัครผมก็ไม่สนใจ ใครจะมาม่า ด่ากัน ผมก็ไม่สนใจ แต่ผมก็เข้ามมาเวปนี้ทุกวัน เพื่ออ่านข่าว เท่านั้นเอง

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    กระทู้ไหนเกรียน ไร้สาระ เรียกร้องความสนใจ สแปม

พวกคุณๆทั้งหลายก็แค่ปล่อยตกไปสิจ๊ะ ไม่ใช่ไปเนียนปั๊ม นั่งทะเลาะปัญญาอ่อนกับเขา

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: