ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    คนดีๆก็มีเยอะ อย่าเหมารวมซิ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    มันต้องเริ่มจากตัวเราครับ อะไรไม่ดีก็อย่าไปยุ่ง อะไรที่มันยุยงส่งเสริมให้แตกแยกก็อย่าไปสน นอกจากอยากร่วมมันไปกะเค้าด้วย อิอิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คนดีก็เยอะ คนไม่ดีก็เยอะครับ อย่าไปสนใจเลย
    You must lose your fear of being wrong In order to live a creative life.

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ผมว่าเปิดก็ดีน่ะครับ เปิดโอกาศให้คนที่อยากสมัครได้สมัคร ผมเองก็อยากสมัคร สมัครได้สักที แหะๆ

คนอยากสมัครก็เยอะ คนอยากสมัครมาเกรียนก็มี(มีก็น่าจะน้อยกว่า)
    ผมว่าแอดมินคงจัดการได้อยูุ่แล้วระครับ และคงคิดแล้วว่าเป็นผลดีถึงได้เปิดรับสมัครอ่ะครับ คนจะได้เยอะๆ อบอุ่นดี
    มุมมองของผมเฉยๆน่ะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เราต้องเปิดโอกาศให้คนอื่น ไม่ใช่จะปิดบัง โอกาศ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    งั้นเวลารับต้องเรียกมาสัมภาษณ์รายคนฮ่าๆ จะได้คัดแต่คนแจ๋มๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำยังกะสมาชิกใหม่นี่ไม่มีอะไรดีเลย ถ้าเป็นไปได้ผมก็ไม่อยากเป็นหรอกสมาชิกใหม่ อยากเอาแบบสมัครปั๊บเป็นสมาชิกโคตรเก่าเลย หรือไม่ก็อยากย้อนไปสมัครสักเมื่อสองสามปีที่แล้วถ้ามันทำได้นะเพราะอยากหนีคำว่าสมาชิกใหม่..สงสัยมันจะเกรียน (สมาชิกใหม่โพสไร้สาระหรือไม่ถูกใจเรา..มัน...เกรียน สมาชิกเก่าโพสไร้สาระ...แหม๋มีอารมณ์ขัน)
    ...............................................................

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    1
    มันเปิดvoteได้ไหมอ่ะ ผมว่าเปิดvoteดีกว่าถ้าทำได้ เราจะได้ดูเสียงส่วนมาก ผมเห็นด้วยกับ จขกท.นะ ผมเบื่อพวกให้กดตัง สมัครงานไรเงี้ย

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ไม่ค่อยเห็นด้วยเท่าไหร่กับการปิดรับสมัครสมาชิก เหมือนเป็นการกีดกั้น ปิดกั้นยูสเซอร์ใหม่ๆ เป็นการป้องกันเกินกว่าเหตุ
    เรื่องตั้งหัวข้อ แสดงความคิดเห็น ก็มีกฎไว้อยู่ผิดก็ว่าไปตามผิด กฎเกณฑ์การห้ามโพส หรือปั้มกระทู้อะไร การแบนก็มีไว้อยู่แล้ว

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เเต่มันเยอะจริงๆนะผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    นั้นสินะ ปิดก็ดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ผมว่าบางทีก็น่าคิดนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ตามนนั้นครับ ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanany อ่านกระทู้
    ผมสมัครบอร์ดนี้ ไม่ได้สนใจ หัวน้ำตาล เกมก็ไม่ค่อยได้โหลด(4-5เดือนจะโหลดซักที) ไม่ค่อยโพส
    เค้าจะเปิด หรือปิดรับสมัครผมก็ไม่สนใจ ใครจะมาม่า ด่ากัน ผมก็ไม่สนใจ แต่ผมก็เข้ามมาเวปนี้ทุกวัน เพื่ออ่านข่าว เท่านั้นเอง

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    จริงๆแล้ว ปิดรับสมัครมันไม่ใช่ทางแก้นะผมว่า ถ้าเจอพวกเกรียนๆ ก็แจ้ง ADmin ให้เขาพิจารณาดีกว่าไหม เปิดโอกาสให้คนที่เขาอยากสมัครบ้างเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    1

ไม่เห็นด้วยอย่างแรงครับ

ที่ผมเข้ามาสมัครบอร์ดนี้ก็เพราะมีปัญหาเรื่องการเล่นเกม โหลดเกมแล้ว เข้าเกมไม่ได้ ก็ต้องถาม ถ้าปิดแล้วจะไปถามผีที่ไหน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PeoPleWithNoName อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยเห็นด้วยเท่าไหร่กับการปิดรับสมัครสมาชิก เหมือนเป็นการกีดกั้น ปิดกั้นยูสเซอร์ใหม่ๆ เป็นการป้องกันเกินกว่าเหตุ
    เรื่องตั้งหัวข้อ แสดงความคิดเห็น ก็มีกฎไว้อยู่ผิดก็ว่าไปตามผิด กฎเกณฑ์การห้ามโพส หรือปั้มกระทู้อะไร การแบนก็มีไว้อยู่แล้ว
    เห็นด้วยกับความคิดเห็นนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ผมอยู่มาตั้งนานชื่อเป็นสีดำยังไม่บ่นเลย
    Core I5 3570k AsRock Z77 Pro4GTX970 'GigaByte'Kingston Hyper X 16GB Dual channel PS(80Plus)Tsunami Black Strom 850W