ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

เครียดครับ เพิ่งเลิกกับแฟน ช่วยหน่อย

คบกัน 4 ปีกว่า ๆมารู้วันนี้ว่ามันหลอกผมมานานและ ทั้งที่ผมก็ดี เค้ามาหลอกผมทุกๆอย่าง ผมเจ็บใจมาก

รู้เลยว่าทำไม อกหักแล้วเค้า ฆ่าตัวตาย ผมเจ็บใจมากครับ มีวิธีทำใจปะครับ เจ็บใจมาก ๆ

loei , เมืองเลย
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    หาอะไรทำสิคับ ไปหาเพื่อน เที่ยวๆ อะไรก็ใด้ ชีวิตยังอีกยาวไกล สู้ๆครับ เป็นกำลัง จวย ให้
    in side of you the sinze

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เที่ยวครับเที่ยวคนเดียว ไป ผับ ผับ ตับ ตับ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    หาแฟนใหม่ครับ ทำใงก็หายยากนอกจากใช้เวลานานน

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wasdyuki2540 อ่านกระทู้
    หาอะไรทำสิคับ ไปหาเพื่อน เที่ยวๆ อะไรก็ใด้ ชีวิตยังอีกยาวไกล สู้ๆครับ เป็นกำลัง จวย ให้
    +1 กับคำว่า เป็นกำลัง "จวย" ให้ครับ อย่างที่ท่านๆว่าแหละหาไรทำเข้า เล่นเกมคือทางเลือกที่ดี ว่าวให้หายเครียดก็เป็นทางเลือกที่ดี สู้ๆนะครับ จขกท อย่าคิดสั้นหล่ะ บูรพา ไม่ปลื้ม อิอิ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อยู่เป็นโสดสักพักเอาเวลาไปเรียนทำงานดีกว่า ครับคนดีๆ ข้างหน้าเยอะ
    [IMG][/IMG]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    หาคนอื่นมาคุยระบาย มองโลกในแง่ดี ได้ประสบการณ์ชีวิต สู้ๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อย่าร้องๆเดี๋ยวพาไปดูช้าง

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    หาอย่างอื่นทำดูครับ ก็อย่างเล่นเกมส์ ออกไปเที่ยว หรือ ก็ปล่อยวางครับมุ่งสู่อนาคตที่ดีดีกว่าครับ คุณยังเหลือพ่อกับแม่ที่ต้องดูแลนะครับ อย่างคิดสั้นนะ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606

เพราะดีครับ เพลงอินดี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หาอะไรที่เราชอบทำครับ ชอบเล่นเกมส์ก็เล่นไป หรือไปเที่ยวดูหนังหาไรกินๆๆๆ สู้ๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 594
    เวลาเครียด ๆ ก็หาอะไรทำหนุก ๆ ครับ จะได้ลืม ๆ มันไปได้ด้วยดี อย่างเช่น เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง ฯลฯ

คิดซะว่า มีผู้หญิงดี ๆ อีกเยอะ หาใหม่ได้ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ผมก็เหมือนกัน คบกันจะ 3 ปีแล้ว
    แต่วันนี้วันที่ผมล้ม ทำให้รู้เลย เค้าไม่คิดจะอยู่กับผมเลยสักนิด
    ขอห่างผม แล้วไม่ สนใจอะไรผมเลยสักนิด ทั้งที่ผมรักเค้ามาก มีปัญหาอะไรผมช่วยเหลือตลอด
    ผมไม่ท้อหรอก กัดฟันสู้ต่อไป ผมนึกคนๆนึงที่เค้าเชื่อใจและอยู่กับผมเสมอๆๆไม่ว่าผมจะทำอะไร แม่ผมเองครับ ทำให้ผมอยากเดินต่อไปไม่ว่าจะเป็นอะไร
    ยอมรับว่า เสียใจ เสียใจมาก แต่ให้มันเจ็บไป ให้มันเสียใจ แล้วเราก็ เริ่มใหม่เถอะ อย่ามองกลับไปเด็ดขาด
    "อย่าให้คนๆเดียวทำลายชีวิตคุณได้"
    ขอบคุณเธอ ที่เข้ามาในชีวิต ต่อจากนี้ ขอทำทุกอย่างให้เหมาะสมกับที่เธอที่เข้ามา

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    หาอะไรทำในแต่ละวันครับ พยายามอย่าให้ว่าง เปลี่ยนตัวเองใหม่ มันอาจจะอยู่ยากช่วงแรกๆครับ พอผ่านไปซัก 4-5 เดือนคุณจะอยู่ได้เอง อย่าพึ่งคิดสั้น อย่าเอาชีวิตไปทิ้งให้เสียเปล่าครับ อนาคตอีกยาวไกล โลกทั้งโลกยังมีอะไรให้ค้นหาอีกเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ผมเองก็เพิ่งเลิกกับแฟนที่คบกันมา 6 ปีด้วยเหตุผลที่ว่าเดี่ยวนี้เธอเอะอะก็พูดเถึงแต่เพื่อนเธอครับ(เป็นผู้ชาย)

แล้วก็เป็นเพื่อนผมด้วย ว่าทำไมทำไม่อย่างเหมือนเพื่อนผม ทั้งที่ผมทำทุกอย่างปกติแล้ว เวลาผมคุยอะไรในไลน์กับเธอ เธอชอบแคปรูปไปให้เพื่อนผมดู

แล้วเพื่อนผมก็เอามาผมให้ดูอีกทีครับ สุดท้ายแล้วผมก็ทะเลาะกันแล้วแล้วฝ่ายหญิงเป็นคนบอกเลิกผมครับ แต่ผมก็ยังรักเธอมาจนทุกวันนี้ ผมกล้าพูดเลย ผมยังยังรักเธออยู่

แต่เธอก็ยังคุยกับผมนะครับ เพิ่งเลิกกันไปได้ 2 อาทิตย์เองครับ ผมก็ยังทำใจไม่ได้หรอก

แต่ผมแวะมาเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ ครับ ทำใจให้สบายๆ ครับ ถึงแม้มันจะเจ็บปวดขนาดไหน กาลเวลาก็อาจจะทำให้คนเปลี่ยนแปลงได้ครับ

และผมก็เคยคิดเหมือน จ.ข.ก.ท นะครับ ว่าอยากคิดสั้น ผมเคยคิดนะครับ แต่เมื่อผมเห็นรูปที่ผมไปเที่ยวกับครอบครัว ผมไม่สามารถที่จะทิ้งพวกเขาได้ครับ เคยที่จะกรีดแขนตัวเองก็ทำไม่ลง

ครับ ชีวิตเรายังมีไรต้องทำอีกเยอะครับ อย่าเพิ่งหยุดอยู่แค่นั้นนะครับ เราต้องเดินต่อไปครับ สู้ๆครับ

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    เหมือนๆกันเลยจะ4ปี
    ทำใจนะเข้าวัดเข้าวาเดี๋ยวก็ทำใจได้
    ผมก็เป็นแบบคุณเลย เข้าใจความรู้สึกมากๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ช่วยตัวเองเถอะครับ..

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ถ้าเขาไม่สนใจเรา จะไปสนใจทำไมครับ
    ถ้าคิดว่าเราดีพอ ก็หาใหม่ มันไม่ยากหรอกครับ
    สู้ๆครับ แค่ผู้หญิงคนเดียว ไม่ทำให้ชีวิตเราแย่หรอกครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ทำอย่างอื่นที่ไม่มีเวลามานั่งคิดเถอะครับ พวกอะไรที่ทำเป็นประจำ พยายามหากิจกรรมดีที่สุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ครับผม ขอบคุณทุก ๆคอมเม้นมากนะคับ ๆ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618

ขอให้เจอคนที่โดน คนที่ใช่ เเล้วร้องเพลงนี้ให้เขาฟัง

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ผมก็คบกันได้ 6 เดือนล่ะ เลิกไปได้ 3 เดือน ผมก็ยังรักเขาอยู่ครับ ผมแนะนำจขกท.ไปเที่ยว หรือหาอะไรทำก็ได้ครับ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เที่ยว ใช้เวลาอยู่กับเพื่อนเยอะ ๆ ครับ
    ไม่ก็เล่นเกมส์
    Do it now.Sometimes later become never.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถูกใจมากครับ คนเราต้องยืนยีดด้งยลำแข้งของตัวเองก่อน
    เดี๋ยวก็เจอคนที่รักเราสักวันครับ ตอนนี้ควรทำใจให้สบายออกไปเที่ยว ออกไปเฮฮากับเพื่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เป็นกำลังใจให้นะครับ พยายามอยู่กับเพื่อนบ่อยๆ เดี๋ยวเวลาจะช่วยบรรเทาเองครับ
    ผู้หญิงดีดีข้างหน้ามีอีกเยอะครับ อย่าให้คนคนเดียวมาทำลายชีวิตของคุณได้