ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I<3BodYSlaM
    กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 56

ถามเรื่อง Nokia XL

ขอความคิดเห็นของคนที่ใช้ Nokia XL หน่อยครับ ว่าเป็นยังไงบ้าง พอดีจะไปซื้อมาใช้ครับ
    I LOVE CHELSEA

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    Blog Entries
    1
    โดยส่วนตัวผมว่่าสเปคค่อนข้างกลางๆ บวกกับราคาที่ไม่แพง แล้วก้ขึ้นชื่อว่าโนเกียมันก็ทนมือทนเท้าอย่างแน่นอนอยู่แล้ว

ตัวผมเองใช้ Lumia 620 มาค่อนปี มันก็ยังโอเคอยุ่ครับ แต่ว่าระบบสัมผัสของมันจะเริ่มหมดอายุไปตามกาลเวลา ไม่ได้แปลว่าใช้ไม่ได้เลยนะครับ

แต่มันจะรวนค่อนข้างบ่อย ถ้ายังไงก็ลองๆมองเทียบกับแอนดรอยด์ค่ายอื่นไว้บ้างครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    นาทีนี้ ผมว่า asus zenfone คุ้มสุดเเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    ตอนเเรกจะซื้อไปลองที่ร้าน เวลาเข้าโปรเเกรมมันอืดๆ ต้องใจเยนๆ 5555

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    nokia x / xl จะไม่ได้รับการอัพเดตนะครับ เหตุเพราะเสปคและเหตุผลทางธุรกิจกับ microsoft คิดดูดีๆ
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมใช้ zenfone 4 คุ้มสุดๆๆ ลื่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ซื้อมาเมื่อวานครับ แบบว่าแจ่มมากครับ อีกเครื่องใช้ samsung mega 6.3 มาใช้ XL แบบว่าแอพของตัวเครื่อง เหมือนกันมาก แบบคุ้มมากจริงๆครับ ตอนนี้ โหลดแอพ แอนดรอยด์ไว้เต็มเครื่องเลย แล้วเปลี่ยนธีม เป็น IOS7 555+
    AMD FX 8350 Black Edition 4.00 GHz RAM KingSton HYPER X 16G (4x4)Graphics AMD HD7950 DCll TOP CrossFire POWER XFX PRO850W FULL 80PLUS CORE EDITION

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Asus zenfone4