ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364

วานพี่ๆน้องๆ ที่เก่งภาษาอังกฤษ

คือ อาจารย์ให้ คิด ประโยคคำพูดเกี่ยวกับการให้อ่ะครับ ผมจะพิมประโยคให้อ่านนะครับ

"ของชิ้นนี้อาจมีค่าไม่มาก ราคาไม่ได้แพงมากมายอะไร แต่สิ่งที่ผมสามารถให้คุณได้คือของชิ้นนี้ที่มันมาจากใจ"

ปล.ผมลองแปลดูแล้วมันยากอ่ะ ลองแปลใน คุณเกิ้ล แล้ว แบบว่า........นะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SCP

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    This thing might not quite value
    but this thing ,
    it come from my heart.

#อ้วกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    บอกไว้ก่อนนะครับผมไม่เก่ง grammar แต่ถ้าภาษาพูดเป็นผมจะพูด
    " It's not the valuable thing but it come from the heart" ย้ำนะผมไม่เก่งgrammar

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    This thing might not value Or Expensive but this thing i give it to you it come from my heart

This thing might not value Or Expensive to you but it come from my heart

This thing might worthless but i give it to you from my heart

ไม่รู้ดิ ถึงวิชาภาษาอังกฤษทีไรหลับหลังห้องทุกที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bezero2005 : 21st June 2014 เมื่อ 00:45

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    It's not important or precious , But I can give you from my heart ( มันไม่ได้สำคัญหรือล้ำค่า แต่ฉันสามารถให้คุณได้จากใจ )

ประมาณนี้ละนะ ถ้าพยายามแปลให้ตรงไทยทุกตัวมันจะยากมากครับ

ปล. value ใช้กับค่าหรือจำนวน เช่น ค่าตัวแปร อะไรประมาณนี้ มันไม่น่าจะเหมาะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    This thing might not quite value, this thing might not quite expensive. But what can i give you is this thing that came from my heart. แปลกๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    this thing is not expensive ,not a good one
    but only things i can tell you
    it came from my heart

มันใช้คำว่า might ได้หรอครับ? ผมก็ไม่รู้นะ ถามดู 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย John : 21st June 2014 เมื่อ 01:32

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    Take this,BITCH!!!!!!

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doggyshock อ่านกระทู้
    LOOOOOOOOOOOL

слыхал! но......
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    1
    My gift is coming out from my heart, and yet it still not valuable.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย macnum10 : 21st June 2014 เมื่อ 08:46

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    It might not be expensive and valuable that much, yet it is truly from the bottom of my heart.
    เสริมให้นิด ^__^
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John อ่านกระทู้
    this thing is not expensive ,not a good one
    but only things i can tell you
    it came from my heart

มันใช้คำว่า might ได้หรอครับ? ผมก็ไม่รู้นะ ถามดู 55555
    might may ใช้ได้ครับ แปลว่า อาจ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    This thing might not value anything or expensive or whatsoever, yet what I can possibly give you comes truly from my heart.

สมาชิกเต็มตัว
    Samutprakarn,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    This thing might have not worth much nor expensive, but the thing that i can give you is the thing which came from my heart.
    "Yesterday" is History "Tomorrow" is Mystery Great History or Better Future Comes From "Today"

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    "ของชิ้นนี้อาจมีค่าไม่มาก ราคาไม่ได้แพงมากมายอะไร แต่สิ่งที่ผมสามารถให้คุณได้คือของชิ้นนี้ที่มันมาจากใจ"

It might not value and expensive but i can take this for you are.... "It had made from my heart.

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ตามนี้ก็ได้นะ

จากปากผมเอง : )

this thing may not value and not expensive but that it show you it value from heart

กล่าวขอบคุณ
    139
    ว้าว สกิลทางด้านภาษาของทุกคนเจ๋งๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ช่วยเหลือผม เดี๋ยวขอลองอ่านที่ละคนแล้วคัดเลือกดูครับ ขอบคุณมากจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doggyshock อ่านกระทู้
    เเก่จะได้หลังเเหวนเอาหนะดิทีนี้

กล่าวขอบคุณ
    139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    เเก่จะได้หลังเเหวนเอาหนะดิทีนี้
    อาจารย์จะให้ 0 แน่นอน ิอิอิ