ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    than u so much
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rayven อ่านกระทู้

เร็ว แรง เต็ม สปีดครับ

Windows 8.1 Pro VL (x86/x64) DVD ไฟล์ล่าสุดจาก MSDN + ปุ่ม Start + ACTIVE ที่ดีที่สุดในเวลานี้

x86
    File Size : 2.74 GB

DOWNLOAD - 1 PART
    l GOOGLE DRIVE

ONE2UP 600MB/PART

PART 01 l PART 02 l PART 03 l PART 04 l PART 05

x64
    File Size : 3.68 GB

DOWNLOAD - 1 PART
    l GOOGLE DRIVE

ONE2UP 600MB/PART
    PART 01 l PART 02 l PART 03 l PART 04 l PART 05 l PART 06 l PART 07

KMSpico ตัว Activate Windows 8.1 ที่ดีที่สุดที่มีในขณะนี้

v
    v
    v
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=229411
    **Windows 7 , 8 , 8.1 ควรคลิ๊กขวาแล้ว RUN AS ADMINISTRATOR ทุกครั้ง**

ปุ่ม Start จาก CLASSIC SHELL (Start Button)

CLICK !!
    SKIN สวย ๆ จาก Classic Shell ครับ CLICK !!

**Windows 7 , 8 , 8.1 ควรคลิ๊กขวาแล้ว RUN AS ADMINISTRATOR ทุกครั้ง**

ขั้นตอนการลง Windows 8.1 ผ่าน USB ด้วยโปรแกรม UltraISO (พกพาสะดวกกว่า เร็วกว่า และเสถียรกว่า)

http://itnews4u.com/how-to-install-windows-by-usb.html

ก่อนอื่นต้องมีโปรแกรม UltraISO ไว้ในเครื่องก่อนนะครับ ซึ่งสามารถหาโหลดได้จากกระทู้ของผมเองนะครับ ใช้ได้ 100% ทดสอบแล้ว

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=244087

:: FAQ ถาม&ตอบ ::

ไฟล์ไหนเสียกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างของกระทู้หรือคอมเม้นเพื่อให้กำลังใจแก่ผู้อัพโหลดได้อัพโหลดต่อ ๆ ไป

#ENJOY#
    Cr.Rayven@JKGTH.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    thank u so much kub

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    กำลังต้องการตัววิน8 พอดีเลยคับ
    สองรักฉันรับไม่ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยผมด้วยครับ ผมยืนยันว่าลงได้จริง แต่ติดปัญหาคือ ไม่สามารถติดตั้งไดรเวอร์ ได้สักอันเลย เข้าไป ในแบบsafemode แล้วก้อติดตั้งไม่ได้ ไม่ทราบเกิดจากสาเหตุ อะไรครับ..ช่วยผมหน่อยครับ ต้องทำงานด่วนด้วยอ่ะ คับ...ช่วยผมด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ช่วยผมด้วยครับ ผมยืนยันว่าลงได้จริง แต่ติดปัญหาคือ ไม่สามารถติดตั้งไดรเวอร์ ได้สักอันเลย เข้าไป ในแบบsafemode แล้วก้อติดตั้งไม่ได้ ไม่ทราบเกิดจากสาเหตุ อะไรครับ..ช่วยผมหน่อยครับ ต้องทำงานด่วนด้วยอ่ะ คับ...ช่วยผมด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ใครโหลดไปแล้วลงใช้งานได้ช่วยกลับมายืนยันที
    ช่วยพิมพ์ 3 คำสั่งนี้ใน cmd โชว์ให้ดูทีว่าขึ้นยังไงกันบ้างครับ
    C:\Users\User>slmgr.vbs /dli
    C:\Users\User>slmgr.vbs /dlv
    C:\Users\User>slmgr.vbs /vbs

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณน่ะค่ะ กำลังโหลดอยู่ถ้าใช้ได้จะมาบอกน่ะค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neem_nam : 6th October 2015 เมื่อ 00:42

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    part3 ของ64บิท โหลดไม่ได้ครับ (ได้แล้วครับ อาจจะมีปัญหาที่ตัวเซิฟเวอร์)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kissmyass : 24th October 2015 เมื่อ 13:03

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ไม่มีคีย์หรอครับ

New world ตามหาสมบัติ Onepiece
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอโหลดไปก่อนแล้วนะครับ ขอบคุณครับ
    ONEPIECE PIRATE LUFFY

กล่าวขอบคุณ
    24
    รับตัว64ไปเรียบร้อยครับ

ลงเสร็จแล้ว ตอนนี้กำลังลงไดร์เวอร์อยู่ครับ

ขอบคุณมากมายครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    64bit part 1 เสียหรือเปล่าครับ แตกไฟล์ไม่ได้ เสียตลอดเลยครับ โหลดใหม่ก็แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 594
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SPIRITT อ่านกระทู้
    64bit part 1 เสียหรือเปล่าครับ แตกไฟล์ไม่ได้ เสียตลอดเลยครับ โหลดใหม่ก็แล้ว
    พาทไหนเสีย ALT+R ได้เลยครับ

มีปัญหาโปรแกรมไหน PM มาเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอโทดนะครับ ผมสงสัยว่า ถ้าเกิดเอา activate ไปลงแล้ว กดอัพเดทวินโดว ได้เหมือนมันเปนของแท้เลยหรอครับ พอดีไม่กล้าทำ เลยจะขอความมั่นใจอ่ะครับ

ปล.ยืนยันใช้ได้จริงจ้า x64 onedrive
    ปล2.พอดีพึ่งเคยลงครั้งแรกอ่ะครับ เลยสงสัยว่า มันลงไดรเวอให้ผมด้วยหรอ ไดรเวอร์การ์ดจอผมลงเสดก็มีเฉยเลย ทุกไดรเวอร์ผมครบ lan ก็มี งงมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaninwat : 10th January 2016 เมื่อ 22:11

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ