ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    คืนนั้น ผมไปเที่ยวผับกับเพื่อน ก็มีผู้หญิงมานั่งด้วยหลายคน

ผมลุกออกไปโทรศัพท์แปปเดียว พอกลับมาถึงโต๊ะ ก็นั่งกินปรกติ(เขียนถูกนะเฟ้ย ความหมายเดียวกับ ปกติ)

มีผู้หญิงสองคนมานั่งประกบผม

รู้ตัวตื่นอีกที พบว่าไม่ใช่ห้องตัวเอง เลยมองไปรอบๆห้อง

เจอผู้หญิงสองคน คนนึงกำลังโกนหนวด!!!!

ส่วนอีกคน กำลังออกจากห้องน้ำ พกกระบองติดตัวออกมาด้วย

ล้อเล่นครับ ผมโดนแค่บล็อคหลัง
    I believe I can't fly. Because I not have anything to fly

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    เคยโดนตอนผ่าตัดทอนซิลครับ เป็นแบบดม ตอนโดนก็ไม่รู้สึกไรนะ หลับสบายดีออก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ตอนอนุบาลไปถอนฟันครับ หมอเค้าคงไม่อยากให้ผมดิ้นตอนโดนฉีดยาชา
    เลยเอายาสลบมาใส่น้ำส้ม(ตอนนั้นผมไม่รู้เรื่องนะ โตมามานั่งนึกก็คงใช่แหละ)
    ตอนนั้นแม่ผมก็นั่งข้างๆหมอเลย คะยั้นคะยอให้กินก่อน กินก่อนๆ จะได้ไม่เจ็บ
    ผมก็ไม่กินสักที หมอเลยจัดสดเลย ไม่ร้องสักแอะไม่ดินสักแอดแต่น้ำตาไหลพรากกก
    สรุปไม่รู้จะเล่าทำไมเพราะไม่โดนยาสลบอะนะ...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เคยโดนแบบทางสายครอบ โดนกลิ่นสตอเบอร์รี่อ่ะครับ พยาบาลเค้าว่างั้น กลิ่นยังกะยาแก้ไอสตอเบอร์รี่ ไม่ก็ฟิชเชอร์แมนรสสตอเบอร์รี่อ่ะ แต่แรงๆเหม็นๆกว่าอีกน่อย
    โดนยาสลบไม่เท่าไร แต่โดนฉีดยานี้เยอะอยู่ เอาจริงๆก็ไม่มีอะไร ตื่นเต้นดีครับ ฮ่าๆๆๆ

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    เราเคยนะตอนผ่าซีดอ่ะ...คือเขาให้เราสูดหายใจเข้าลึกๆอ่ะ
    เขาเอาไรมาครอบจมูกเราก็ไม่รู้นะ หลังจากนั้นสูดปุ้บ ภาพมืดด
    มืดดยาวว เลยรู้ตัวอีกทีมานอนที่เดิมเเล้ว ฮ่าๆๆๆ
    //ปล.วิสัญญีแพทย์สาวสวยมากเลยยอมให้ทำตามที่บอกหมดทุกข้อน็อคยาวไปวันนึงเต็มๆ สูดมากไป ฮ่าๆๆ ชื่นใจ
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ก็ง่วงๆ แต่จะง่วงไว กว่ายากินเยอะ ยากินยังฝึนได้

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เคยโดนตอนที่ผมเกร็งอ่ะน่ะ ตอนนั้นเกร็งไปทั้งตัวจนปวดเลย เพื่อนๆพากันแบกผมไปโรงบาล -*-
    แล้วหมอก็เอายาสลบมาฉีด สักพักภาพมันก็เบลอๆแล้วก็วูบไป เพื่อนผมบอกว่าตอนผมหลับไปแล้วแต่มือยังเกร็งอยู่เลย
    ตื่นมาอีกทีก็3-5ชั่วโมงหลังจากนั้นแหละ

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    1
    ตอนผมแขนหัก หมอให้ดมยาสลบจากเครื่องช่วยหายใจอะไรสักอย่างแต่ผมไม่หลับหมอเลยใส่ยาสลบอีกอย่างมา
    แล้วคุยกับผมเท่านั้นแหละ หลับเลย zZZ 5555 ตื่นขึ้นมาเหมือนมีอะไรจุกอยู่ในคอ หายใจไม่ค่อยออก สักพักจะรู้สึกสบาย ~
    ( ตื่นมาเห็นหมอนั่งเล่นเกมส์อยู่ 555555 )

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ผมเคยโดนตอนเด็ก ตอนนั้นผมผ่าตัดตาครับ เขาจะฉีดยาสลบทางสายน้ำเกลือเวลาโดนมันก็จะมึนๆแล้วก็ค่อยหลับไปเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ก็เคยนะตอนเด็ก โดนไปครั้งนึง บอกตรงๆเลยนะว่า ตั้งแต่จากที่โดนไปแค่ไม่ถึง 5นาที หรือมากกว่านั้นของแต่ละคน บอกได้เลยว่าจะรู้สึกหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ รู้สองอย่าง ตอนเข้า ICU กับตอนเสร็จแล้วอยู่ห้องพัก นั้นละจ้า ฮูฮู
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อย่าด่าผมนะ ผมเอามาให้ดูเฉยๆ และอย่าคิดทำตามด้วย

มันคือการสลบ มันรู้สึกหลับสบายๆ ตื่นมาจำอะไรไม่ได้เช่นกัน แต่พอมาดูคลิปแล้วไล่ตบเพื่อนเลย โมโหมันไม่ยอมจับเราปล่อยให้เรากระแทกพื้น

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    4
    ผมเคยโดนตอนต้องผ่าตัดน่ะครับเป็นในลักษณะรมยาสลบไม่มีอะไรครอบให้รู้ตัวเลยน่ะครับ..คือนอนอยู่ดี ๆ คุณหมอก็ทำเป็นชวนคุยชวนคุย...แล้วภาพดับไปเลย....

รู้ตัวอีกทีคือตื่นแล้ว....มึนวิ๊ง ๆ เลย ... เดินไปเยี่ยวแทบไม่ได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panasaz : 24th June 2014 เมื่อ 09:49