พอดีเพิ่งซื้อมาไม่กี่วันนี้เองเซ็งมา จากสตรีม เห็นว่าลดเหลือ 14.99 เหรียญ

หลังจากโหลดเสร็จพอมาเล่น ปกติทุกอย่างครับ แต่มองไม่เห็นตัวละครตัวเองบางมุม สิ่งแวดล้อมบางจุดอย่างเช่น รั้วข้างทาง

ที่บอกว่ามองไม่เห็นตัวละครตัวเองบางมุมเพราะ พอซูมเข้าไปใกล้ๆตัวละครมันจะมองเห็นครับ แต่พอซูมออกเหมือนเดิมแล้วตัวก็หายเหมือนเดิม

แต่พอหมุนเม้ารอบตัวละคร 360องศา ก็จะมีบางมุมที่มองเห็นตัวละครครับ

สเปคคอมผมก็ไม่ได้แรงมาก แต่เช็คสเปคแล้วเล่นได้ในระดับ medium ถึง High อะครับ

แต่ผมก็ลองปรับ Low หรือ Very Low ดูแล้ว ก็ไม่หายครับ มองไม่เห็นตัวละครเหมือนเดิม

ผมลองลบโหลดใหม่จากสตรีมแล้ว 3 รอบครับ ก็ไม่หาย ผมก็เลยคิดว่ามันไม่เกี่ยวกับไฟล์บางส่วนของตัวเกมหายแน่นอนครับ ผมลองกดเช็คไฟล์ในสตรีมแล้วก็ 100% อะครับ

ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรกันแน่ครับ แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ

ปล.ผมไม่อยากเสียตังฟรีนะ ถ้าจะให้เก็บตังซื้อคอมใหม่คงไม่ไหวหละครับ เพราะผมวัยเรียนอยู่เลยจะจบ ม.6 ละ แล้วกว่าจะออกไปหางาน กว่าจะเก็บตังซื้อใหม่วันนั้นผมก็คงไม่อยากเล่นแล้วหละ