ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

ไม่ใช่แฟนแต่คุยทุกวัน

ตามหัวข้อเลยครับถ้าไม่ใช่แฟนแต่คุยไลน์กันทุกวันมันแปลกมั้ยครับแล้วฝั่งผู้หญิงเค้าจะรำคาญเรามั้ยครับ

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    Blog Entries
    2
    ไม่หรอกครับ อยู่ดีๆ เขาจะ "รำ" และ จะ "คาญ" เพื่อออ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ก็ต้องสังเกตุจากน้ำเสียงและคำพูดที่เขาคุย

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taeyeon อ่านกระทู้
    ไม่หรอกครับ อยู่ดีๆ เขาจะ "รำ" และ จะ "คาญ" เพื่อออ
    ไม่รู้เหมือนกันอ่ะครับผมชอบเก็บไปคิดเล็กคิดน้อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมก็มีเพื่อนประมาณนี้นะ คุยกับเขาทุกวันเลย ไม่ได้เป็นอะไรกัน ก็คุยกันทุกวันได้ครับ จนตอนนี้มันเห็นผมเป็นเพื่อนสาวไปแล้ว =-= มีอยู่ครั้งหนึ่ง สายยกทรงมันหลุด แล้วมันก็เผลอแหวกเสื้อใส่ต่อหน้าผมเลย แล้วก็มาสะดุ้งแล้วก็พึมพำว่า ***เป็นผู้ชายนี้หวา =___=
    WHO I'm

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ให้คิดแบบนี้ครับถ้าเขาลำคานคุณจริงๆเขาคงไม่คุยด้วยหรอก ว่าแต่คุณเป็นฝ่ายเริ่มชวนเขาคุยหรือว่าเขาทักคุณมาก่อนละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthzaok อ่านกระทู้
    ผมก็มีเพื่อนประมาณนี้นะ คุยกับเขาทุกวันเลย ไม่ได้เป็นอะไรกัน ก็คุยกันทุกวันได้ครับ จนตอนนี้มันเห็นผมเป็นเพื่อนสาวไปแล้ว =-= มีอยู่ครั้งหนึ่ง สายยกทรงมันหลุด แล้วมันก็เผลอแหวกเสื้อใส่ต่อหน้าผมเลย แล้วก็มาสะดุ้งแล้วก็พึมพำว่า ***เป็นผู้ชายนี้หวา =___=
    โอแม่เจ้าทำไมผมอยากมีเพื่อนสาวแบบนี้มั้งจัง ส่วนมากมีแต่เพื่อนทอม แต่เเฟนทอมแต่ละคนเเมร่งสวยจริงๆอิจฉาพวกมันจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมก็มีครับเเบบคุณ เเต่อดีตซะล่ะ ไปพลาด
    คุยกันทุกวันทักทุกวัน มีงอลบ้างเล็กน้อย
    คุยไปดีกว่าครับ เก็บเเค่ความรู้สึกก็พอ
    เเค่นั้นเขาคงพอใจเเล้ว
    ของผมไปรุกบอกว่า ชอบเราหลอ
    หลังจากนั้น เขา เปลี่ยนไปเลย คุยบ้างครั้ง เเล้วก้เงียบ กว่าจะตอบ ก้ เป็น ช มๆ เลย รุ้ว่า
    เทอเปลี่ยนไปล่ะ เเฮ่
    คิดให้ดูน่ะ ผู้ชายยย อย่าให้อารมณ์ ตัดสิน ความสัมพัน

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมก็เคยเป็นครับ แต่ผู้หญิงเหมือนจะชอบคุยกับผมด้วย คุยกันถูกคอ 3-4 เดือนถัดมาเราเป็นแฟนกัน -3- จนตอนนี้คบกันมา ปีกว่าแล้วครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    ให้คิดแบบนี้ครับถ้าเขาลำคานคุณจริงๆเขาคงไม่คุยด้วยหรอก ว่าแต่คุณเป็นฝ่ายเริ่มชวนเขาคุยหรือว่าเขาทักคุณมาก่อนละครับ
    ส่วนใหญ่ผมจะทักก่อนครับแต่บางทีถ้าผมไม่ได้ทักไปเค้าก้จะทักมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ถ้าเขาทักกลับมาก็แปลว่าเค้าก็พอใจที่จะคุยกับคุณนิ่ครับ ดีแล้วครับแบบนี้ แล้วคุยมีเป้าหมายแบบไหนครับ คุยเล่นๆหรือจีบเป็นแฟนล่ะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    บางทีผู้หญิงเขาก็ไม่ได้คิดอะไรกับเรานะ เขาอาจจะอยากมีเพื่อนเป็นผู้ชายหรือคุยกับเราแล้วสนุกดี ผมเจอมาเยอะครับ ตอนนี้มีเพื่อนผู้หญิงเป็น 100 =-= มีน้องสาวอีก 1 คน เพื่อนผมนี้มันแซวกันใหญ่ว่าผมหน้าม่อ ผมก็ตอบกลับไปว่า ถ้าเป็นงั้นจริงผมคงมีแฟนวันละคนแล้ว เฮ้ออออ = - =
    WHO I'm

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paul8608 อ่านกระทู้
    ถ้าเขาทักกลับมาก็แปลว่าเค้าก็พอใจที่จะคุยกับคุณนิ่ครับ ดีแล้วครับแบบนี้ แล้วคุยมีเป้าหมายแบบไหนครับ คุยเล่นๆหรือจีบเป็นแฟนล่ะครับ ^^
    ผมก็ไม่รู้ใจตัวเองเหมือนกันครับผมรู้แค่ว่าเธอมองผมเป็นพี่ชายที่ปรึกษาได้ทุกเรื่องจนบางคนมองว่าเป็นพี่น้องกันจริงๆเพราะเรานิสัยเหมือนกันมากๆครับแล้วผมรู้สึกว่าผมอยากคุยกับคนๆนี้ทุกวันไม่อยากให้เค้าหายไปอ่ะครับ

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    เพื่อนกันมันดี

เเหม่ ๆๆๆ ถ้าสาวเจ้าเค้ารำคาญเเล้วเค้าจะทนคุยกะคุณทุกวันเรอะ

เดี๊ยวรู้ตัวอีกทีอาจจะ ถึงขึ้นหยุดเเม้เเต่วันเดียวไม่ได้เลยทีเดียว
    STEAM

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ไม่แปลกครับ ขนาดผม ไม่ได้เป็นแฟน ยังมีอะไรกันเกือบทุกวันอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title15416 อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่รู้ใจตัวเองเหมือนกันครับผมรู้แค่ว่าเธอมองผมเป็นพี่ชายที่ปรึกษาได้ทุกเรื่องจนบางคนมองว่าเป็นพี่น้องกันจริงๆเพราะเรานิสัยเหมือนกันมากๆครับแล้วผมรู้สึกว่าผมอยากคุยกับคนๆนี้ทุกวันไม่อยากให้เค้าหายไปอ่ะครับ
    เหมือนผมเป๊ะๆเลย 5555 พอผมคิดว่าถึงเวลาผมสารภาพรักกับเขา แต่เขาบอกเราเป็นพี่น้องกันดีกว่า หลังจากนั้นไม่กี่วันเพื่อนสนิทเขาก็มาบอกผม
    ว่าเขาก็ดีใจมากเหมือนกันที่ผมสารภาพไป เพราะเขาก็เริ่มจะชอบผมเหมือนกัน คืออกหักไป 3-4 วัน 555 วันที่ผมสารภาพ 23/4/56 เลขสวยมากครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paul8608 อ่านกระทู้
    เหมือนผมเป๊ะๆเลย 5555 พอผมคิดว่าถึงเวลาผมสารภาพรักกับเขา แต่เขาบอกเราเป็นพี่น้องกันดีกว่า หลังจากนั้นไม่กี่วันเพื่อนสนิทเขาก็มาบอกผม
    ว่าเขาก็ดีใจมากเหมือนกันที่ผมสารภาพไป เพราะเขาก็เริ่มจะชอบผมเหมือนกัน คืออกหักไป 3-4 วัน 555 วันที่ผมสารภาพ 23/4/56 เลขสวยมากครับ 555
    ผมเลยไม่รู้ใจตัวเองไงครับว่าผมคิดยังไงกันแน่

กล่าวขอบคุณ
    68
    ดูๆไปก่อนก็ได้ครับ ถ้ารู้สึกว่าพร้อมก็ค่อยตัดสินใจสารภาพ พอถึงตอนนั้นคุณจะรู้เองครับว่าตัวเราพร้อม ให้สารภาพไปตรงๆตามความรู้สึกเราเลยครับ ผมไม่ถนัดลูกเล่นแบบ ใช้มุขไรงี้น่ะครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    เหมือนกันเลย แต่ผมไม่ได้คุยเฉยๆอะดิ ออกแนวจีบบ้างตามโอกาส ก่อนหน้าจะเริ่มคุยกันก็บอกชอบไปก่อนแล้วด้วย ก็ไม่เห็นเค้าตีตัวออกห่างอะไรเลย ไม่ทราบว่านี่เป็นเรื่องปกติมั้ยครับ
    R U S S I A .

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    2 คนนี้ อยู่ด้วยกัน 2-3 วัน แต่งงานกันเลย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ท่านนี่เหมือนผมเลย ผมเองก็มีคนหนึ่ง โทรคุยกันทุกวัน เรื่อยเปื่อยมากๆ สุดท้ายเขาก็ไม่ได้เป็นเเฟนผมหรอก เขาไปคบคนอื่น แล้วมาเป็นแม่สื่อให้ผมอีกที จบ ไม่ขอเล่าต่อ
    เปิดเเล้วกรุณาปิดด้วย

กล่าวขอบคุณ
    19
    เอ่อมีเรื่องนึงครับผมไม่รุ้ว่าเป็นบังเอิญหรืออะไรน่ะครับผมรู้จักเธอได้เพราะว่าเธอเป็นน้องรหัสผมครับโดยวันที่พวกเพื่อนผมไปจับฉลากว่าใครได้คนไหนเป็นน้องรหัสโดยให้น้องเป็นคนออกมาจับเอง(อาจเป็นวิธีเลือกน้องที่แปลกๆไปหน่อยน่ะครับ)ซึ่งเธอคนนี้ก็ได้ผมเป็นพี่รหัสครับแต่มันบังเอิญหรืออะไรไม่รู้ที่ผมบอกไว้ตอนต้นคือน้องคนนี้นั่งที่เดียวกับที่ผมนั่งตอนปีที่แล้วแล้วเพื่อนน้องเค้าที่นั่งๆข้างๆก็จับได้พี่รหัสที่เป็นเพื่อนที่นั่งข้างผมปีที่แล้วและเธอยังนิสัยเหมือนผมของที่ชอบที่เกลียดกลังก็คล้ายๆกันอีกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย title15416 : 22nd June 2014 เมื่อ 12:06

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมก็เป็น เจอกันครั้งแรก ผมเป็นผู้รับสมัครสอบ เธอเป็นคนมาสอบ (มาจากต่างจังหวัด) ไม่มีใบรับรองแพทย์

ป้าเค้ากลัวหลงตอนไป รพ. ผมเลยขี่มอไซด์พาไป แล้วก็ add line add face ผมคุยกันทุกวันทั้งวันด้วย เล่น facetime อีก

คุยกันเกือบ 1 ปี แต่หลัง ๆ นี่ก็ไม่ค่อยได้คุยแล้วแต่ก็ยังคุยอยู่ แปลกไหมล่ะ
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    มันอยู่ที่ เจตนารมณ์ ของ จขกท ล่ะครับว่าคิดแบบไหนถ้าคิดเป็นเพื่อน มันก็คุยเป็นเพื่อนต่อให้คุยทุกวัน ทุก ชม. แต่ถ้าคิดเกินเพื่อน ต่อให้ อาทิตย์นึงคุยกันครั้งเดียวก็คิดได้ครับ

ถามใจดูว่าคิดยังไง !!

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    เป็นเหมือนกันเลย

คิดเล็กคิดน้อย : D

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ผมจีบรุ่นน้องคนนึงอยู่ครับ ห่างกัน 2 ปี เขาอยู่ ม.5 ผมอยู่ ปี1 (ณ ปัจจุบัน) ตอนนี้ยังคุยกันอยู่ คุยมาได้ 4เดือนแล้วยังไม่คบกันเลยครับ เพราะต่างฝ่ายต่างอยากดูใจกันไปก่อน แต่จริงๆมันก็เหมือนแฟนแล้วล่ะ แม่ฝ่ายหญิงก็รู้จักผมแล้ว เคยไปเที่ยวด้วยกันด้วย กับเขา และ แม่ 55555555