ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

Question Nether สนุกเเค่ไหนครับ???

ใครเคยเล่นมากับตัวบ้าง รบกวนถามหน่อยเห็นลด เหลือ 3 เหรียญเอง จะเบิ้ลมาเล่นกับพี่
    ระบบดีไหม เบื่อง่ายไหม มีเซิฟเอเชียไหม ??

Edit เรียบร้อย ตัดใจกดไปเเล้ว ใครมีกลุ่มไรก็เเนะนำกันหน่อยน้า โหลดอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezio Auditore : 23rd June 2014 เมื่อ 19:53

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    กะจะซื้อเหมือนกันแต่เห็นขึ้นnegativeเต็มเลยไม่แน่ใจละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vamvamvam : 23rd June 2014 เมื่อ 17:26

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    คิดเหมือนกันเลย ว่าจะหยิบดีไหม กลัวไม่มีคนเล่นนะสิ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมก็ลังเลน่ะครับ เห็นลดเหลือ 2.99$ ไม่รู้ว่ามันดีหรือเปล่าครับ พยายามหา รีวิว หรือ ความเห็นของ ผู้คนดูครับ เพราะใน Steam เห็น Unlike เยอะมากครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ผมหยิบมาแล้วครับโดยส่วนตัวผมก็ว่ามันสนุกดีนะครับชอบบรรยากาศของเกมมันดูสิ้นหวังดี

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ผมก็ดูๆอยู่ครับอีก 5 ชม. ต้องตัดสินใจดีๆจริงๆ แล้วเกมนี้แนวผมไม่ค่อยเล่นด้วยซิครับเพราะผมไม่ค่อยชอบหาสังคมเล่น
    เพราะชอบยิงกันเองผมเกลียดมาก ไม่ได้เอาตัวรอดจากสิ่งมีชีวิตอื่นแต่ดันเอาตัวรอดกับคนซะงั้น -*-
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    294
    ผมลองกดมาเทสแล้วครับ ^ ^ ตอนนี้กำลัง โหลดอยู่ครับ เดี๋ยวเป็นไงค่อยมาว่ากัน แนวนี้ ต้องเอาตัวรอดจาก เอเลี่ยน และ คน อีก 555+ เหนื่อยจริงๆ

(พ่วง Tomb Raider,Dead Island Riptide มาด้วย ได้การ์ด Summer แค่ใบเดียว T-T )

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    636
    ว่าเเต่ ใครอยู่สีไรกันมั่งครับเนี่ย? ผมอยู่สีชมพู วันนี้มาเเรง ถ้าชนะเเล้วได้การ์ดใช่ไม๊ เเล้วมันเอาไปทำไรได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezio Auditore : 23rd June 2014 เมื่อ 19:15

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    คิดจะซื้อเหมือนกันเลยครับ แต่กลัวไม่มีเพื่อนเล่น
    .:ll:.

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeMaGreEn อ่านกระทู้
    ผมก็ดูๆอยู่ครับอีก 5 ชม. ต้องตัดสินใจดีๆจริงๆ แล้วเกมนี้แนวผมไม่ค่อยเล่นด้วยซิครับเพราะผมไม่ค่อยชอบหาสังคมเล่น
    เพราะชอบยิงกันเองผมเกลียดมาก ไม่ได้เอาตัวรอดจากสิ่งมีชีวิตอื่นแต่ดันเอาตัวรอดกับคนซะงั้น -*-
    ผมว่าเอาชีวิตรอดจากคนสนุกกว่าเอาตัวรอดจากสิ่งมีชีวิตอีกนะครับแต่เกมนี่ผมว่าก็ไม่ได้เจอคนง่ายๆรอบครับแผนที่โดยส่วนมากเป็นตึกนะครับแล้วเข้าได้เกือบทุกตึกคงไม่เจอคนง่ายๆหรอกครับแถบมีทางรถไฟใต้ดินอีก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 18062503 อ่านกระทู้
    ผมว่าเอาชีวิตรอดจากคนสนุกกว่าเอาตัวรอดจากสิ่งมีชีวิตอีกนะครับแต่เกมนี่ผมว่าก็ไม่ได้เจอคนง่ายๆรอบครับแผนที่โดยส่วนมากเป็นตึกนะครับแล้วเข้าได้เกือบทุกตึกคงไม่เจอคนง่ายๆหรอกครับแถบมีทางรถไฟใต้ดินอีก
    ผมก็อยากเล่นนะครับแต่แบบกลัวแค่แบบนี้ เพราะผมไม่เคยได้ลองสังคมเกมแบบนี้เลย ใจอยากกดมากแต่ก็คิดหนักครับกลัวเอามาไม่ได้เล่น แต่ตอนนี้ผมเห็นยเปรยๆว่าคนเยอะมากจนแบบสุดๆเลย (4 ชม.สุดท้าย)
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ไม่หนุก บอกเลย ซื้อมาตอนเพิ่งออกใหม่ๆ อัพแพทครั้งแล้วครั้งเล่า ก็ไม่มีไรดีสักอย่าง เน้นเติมเงินซื้อของในเกม
    เล่น DayZ WarZ ยังดีกว่า เสียดายตังตอนนั้นซื้อมา 600 กว่าบาท เปิดตัวเต็มก็ไม่ได้เรื่องเลย

ฉากมันน่าเบื่อมาก ระบบหาอาวุธ แทนที่จะให้ปืนแล้ว ไปหากระสุนเอง นี่ดัน ให้เศษปืนมารวมกันแล้วประกอบสร้างปืนเอง
    รถมอเตอร์ไซค์ บอกเลยเดินเองยังดีกว่า ระบบความคุมรถมันป่วยมาก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    636
    ต้องลองครับ เกมเเนว survaival เนี่ยผม ได้ลอง rust ไป อยากบอกว่ามันตื่นเต้นนะเกมเเนวนี้อ่ะ
    ปล.ไม่ได้หมายถึงเกมนี้นะ พูดถึงเกมเเนว survaival มันระทึกดี

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ H.S. อ่านกระทู้
    ไม่หนุก บอกเลย ซื้อมาตอนเพิ่งออกใหม่ๆ อัพแพทครั้งแล้วครั้งเล่า ก็ไม่มีไรดีสักอย่าง เน้นเติมเงินซื้อของในเกม
    เล่น DayZ WarZ ยังดีกว่า เสียดายตังตอนนั้นซื้อมา 600 กว่าบาท เปิดตัวเต็มก็ไม่ได้เรื่องเลย

ฉากมันน่าเบื่อมาก ระบบหาอาวุธ แทนที่จะให้ปืนแล้ว ไปหากระสุนเอง นี่ดัน ให้เศษปืนมารวมกันแล้วประกอบสร้างปืนเอง
    รถมอเตอร์ไซค์ บอกเลยเดินเองยังดีกว่า ระบบความคุมรถมันป่วยมาก
    นี่ล่ะที่ผมอยากฟังด้วยในเรื่องระแบบของเกม ขอบุคณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    อาวุญแบบไม่ต้องประกอบก็มีนี่ครับแต่หายากหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ซื้อมาเล่นเลยครับ สำหรับคนที่ชอบแนว warz dayz ของดรอปไม่ยากมาก เล่นแรกๆอาจจะเบื่อ แต่เล่นไปเรื่อยพอชินแล้วจะสนุกกับมันครับ

ส่วนตัวรู้สึกสนุกกว่า Warz มากครับ ไม่ต้องเติมเงินก็เล่นได้ครับ ทุกอย่างมีดรอปครับผม

ระบบดีไหม ขอตอบว่า ก็ถือว่าโอเค การเก็บเลเวลวิ่งส่งกล่อง2-3รอบ เวลตันแล้วครับ แต่ตายจะเหลือเวล 1 ใหม่(ตัน31)
    เบื่อง่ายไหม อันนี้อยู่ที่ว่าคุณตั้งเป้าหมายในการเล่นแต่ละครั้งว่าจะทำอะไร
    มีเซิฟเอเชียไหม มีครับ

มีกลุ่มคนไทยเล่นอยู่ ยังไงถ้าเล่นแล้วก็มาเล่นด้วยกันนะครับ

Garena : http://t.garena.in.th/59995322
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FRAGILE : 23rd June 2014 เมื่อ 22:46

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    294
    เมื่อกี้ผมลองเล่น และเก็บภาพมานิดหน่อยครับ

คลิก ครับ ^ ^

บรรยากาศ ได้อารมณ์ดีครับผม เวลาเจอ Nether ต้องวิ่งอู้เลยครับ ตั้งหลัก 5555+

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ H.S. อ่านกระทู้

คุณคงเห็นแค่อัพเดทออย่างเดียวมากกว่ามั้งสำหรับผมเล่นตั้งแต่เริ่มจนถึงทุกวันนี้เห็นการอัพเดทไปในทางที่ดีเยอะเหมือนกัน

และไอของที่เติมเงินอะ มันไม่ช่วยให้คุณเก่งหรอกครับ และที่สำหรับของพวกหมวก หรือ ข้อมือแขน ถึงเป็นเงินเติมก็จริงแต่คุณตายมันก็ไม่ตกครับดีตรงนี้แหละ

กล่าวขอบคุณ
    636
    จากที่ได้ลองเล่นมา ผมว่าก็หนุกดีนะ เล่นคนเดียวไม่มีเพื่อนเล่นด้วยหรอก ภาพสวย ชอบเสียง บรรยากาศ ถ้าเทียบกับราคาตอนนี้ผมว่าคุ้มดี (2.99$)

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ผม PRE มา ผมว่าเล่นสนุกนะครับ แต่ไม่รู้ทำไมนะ บอกไม่ถูกเล่นได้ 19 ชั่วโมงก็ลบ

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    เล่นคนเดียวมันจะเหงามากครับบรรยากาศมันพาไป