ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 88

ช่วยยหน่อย ครับ ตอนนี้ เข้าเว็บ google กับ youtube ไม่ได้เลยย เปลี่ยน เบาเซอ หมดแล้วก็เข้าไม่ได้ เหมือนเดิม แต่เว็บบอื่นเข้าได้หมด ทำไงดีครับ??

ช่วยยหน่อย ครับ ตอนนี้ เข้าเว็บ google กับ youtube ไม่ได้เลยย

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benmo007 อ่านกระทู้
    ช่วยยหน่อย ครับ ตอนนี้ เข้าเว็บ google กับ youtube ไม่ได้เลยย
    ตั้งเวลา โซน วันที่ ตรงยังครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ตั้งเวลาวันที่ในbiosถูกป่าวครับ ลองไปเช็คดู

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    การจะให้แก้ปัญหารบกวนเอารูปมาประกอบด้วยครับ เหมือนโทรไปบอกหมอว่าป่วย แต่ไม่ไปตรวจ อ่าครับ มันบอกให้ตรงจุดยาก

กล่าวขอบคุณ
    13
    เอา ง่ายยยๆ ครับบบ คืออ แบบ ว่า มัน ไม่ยอมม โหลดด เข้า หน้า เว็บอ่า ครับ ทั้ง ยูทูป กับ กูเกิลล อ่า ครับมันโหลด ไปเรื่ิอยๆ เลย ผม ลอง ปรับเวลา แล้วว ก็ เหมือนเดิมครับ

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ลอง Clear Cache , Cookies ดูครับ
    ถ้าไม่ได้ลองเข้า ลิ้งตรงดู ตามนี้ http://74.125.135.147/

ถ้าไม่ได้คงต้อง ติดต่อผู้ให้บริการแลวและครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    http://74.125.135.147/
    เข้า ได้ ครับบบ นั้นนน ผม ขออ ลึ้งงง ยูทูป ด้วยยได้ไหมครับ

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benmo007 อ่านกระทู้
    http://74.125.135.147/
    เข้า ได้ ครับบบ นั้นนน ผม ขออ ลึ้งงง ยูทูป ด้วยยได้ไหมครับ
    เข้า youtube จาก google เลย ไม่ได้หรอครับ
    *เพราะ ip ของ youtube มันไม่มีตายตัวน่ะครับมันสุ่ม เพราะyoutube รันจากserver cound ของ google

ลองทำทีละขั้นตามนี้น่ะครับ
    1.อัพเดด flash player
    2.ตั้งวันเดินปี ให้ถูกต้อง
    3.อัพเดด browser ที่ใช้

4.ถ้าใช้ crome
    ลองกด CTRL+Shift+N แล้วเข้า youtube ดูครับ

5.ถ้าเข้าได้แล้ว ให้กดกลับ Mode ปกติ
    แล้วยกด CTRL+H
    แล้วเลือก Extension (ส่วนขยาย) ที่ด้านซ้าย
    แล้วลอง disable โปรแกรมแปลกๆไปครับ
    *ถ้าไม่ได้ให้กลับไปใช้ข้อ 4
    **ถ้าไม่ได้อีก...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lamous : 27th June 2014 เมื่อ 17:18