ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147

**ลงผิดหมวดครับ**คอมผมเล่นเกมกระตุกอะครับ

คอมผมเล่นเกมกระตุกอะครับ
    CPU: AMD 8320 3.50 Ghz
    GPU: Gigabyte R9 270X 2GB
    RAM: kingston 1600 4GB*2
    PSU: Ocz 750W 80+

ผมเล่น watch dog มันกระตุกบ่อยมากๆเลยอะครับ อาการมันจะกระตุกๆแล้วก็ลื่นแล้วก็กระตุก ไม่ว่าจะปรับ low medium highหรือ ultra ทุกอันกระตุกหมดเลย กระตุกแบบไม่น่าให้อภัย
    ผมลองพับจอมาดู CPU วิ่งอยู่ 40%กว่าๆ RAM วิ่ง 70%ขึ้น

ลองมาเล่น pay day 2 ก็จะมีบางช่วงที่เกมค้างเวลาเล่นอยู่ไปเลยซัก2-3วิ แล้วกลับมาเล่นต่อได้

วันนี้ผมเลยลอง ลงWindows ใหม่และเกมใหม่เพื่อทดสอบอะครับ จากเดิมที่ลง 8.1 มาเป็น 7 แล้วก็ยังไม่หาย Driverผมก็โหลดจากเว็ปล่าสุดแล้ว
    ผมเลยถอดคอมมาทำความสะอาดดูเช็คขั้วทองแดง ขยับสายให้แน่น ก็ยังไม่หายอะครับ
    เดี้ยวผมจะลองทดสอบ เกมbf4 ที่หลัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย potza543 : 25th June 2014 เมื่อ 20:42

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ลอง update driver vga ผ่านทาง windows update ครับ (ลงของ AMD เสร็จแล้วก็ไปที่ windows update) ของผมเป็นกับเกม LOL ใน win 8.1 (หรืออาจเป็นแค่ผมคนเดียวก็ไม่รู้ มันกระตุกเป็นช่วง ๆ แบบน่าโมโหมากซึ่ึงมันเป็นเกมที่ไม่ควรกระตุกเลยชนาดปรับ low)

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: