ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

อาการกลัวเพี้ยนๆของผม -*-

อาการกลัวเพี้ยนๆของผม คือ ปู กุ้ง แมงดาทะเล กลัวมากครับ มันแปลกไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ไม่แปลกเท่าไรนะ แมงดาทะเลเนี่ย มาตัวเป็นๆผมยังกลัวเลย ความรู้สึกเหมือนเห็บยักษ์กลายพันธ์ ส่วนปู กุ้งนี่ เข้าใจว่าท่านคงกลัวเพราะมันมีแขนขายั๊วเยี๊ยะ ใช่ปะ

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ผมก็ไม่ชอบแมงดาทะเลครับ มัน หยึยยยย แต่ปูกับกุ้งซัดเรียบครับ..

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    แปลว่า จขกท กลัว แมลงสาป ด้วยชิมิ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    แปลว่า จขกท กลัว แมลงสาป ด้วยชิมิ
    -*-

ถ้ามันจอดอยู่เฉยๆ ผมก็ไม่กลัวหรอก มีหนังสือพิมพ์ในมือเล่มนึงก็เอาอยู่

แต่ถ้ามัน take off เมื่อไหร่ ตัวใครตัวมัน *0*

แมงดาทะเลผมก็กลัวนะ แต่ไม่ได้กลัวแบบขยะแขยงอ่ะ กลัวมันเอาแหลมๆมาทิ่มมากกว่า -..-"

ส่วนกุ้ง หมึก ปู นี่จัดมา อย่าไปรอ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    มันจะตายหรอ กลัวว่าพอตีปุ๊บมันดัน take off ขึ้นมาล่ะ

แถมยังมีความหลัง ตอนที่มีคนมาฉีดปลวก แล้วแมลงสาป เป็นสิบ ออกมาวิ่ง

อารมณ์ประมาณว่า ฟหกด่าสว

ตายนะ หนังสือพิมพ์ม้วนๆๆ แต่ต้องหลายทีหน่อย -..-"

อโหสิด้วยนะปีเตอร์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 26th June 2014 เมื่อ 10:09

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ผมชอบนะแมงดา มันเท่ดี 55555
    แต่ก่อนผมคิดว่าเป็น พวกโปเกม่อนไรงี้

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ตอนเด็กๆ ผมเคยโดนปูหนีบใข่ เจ็บ******อะ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    -*-

ถ้ามันจอดอยู่เฉยๆ ผมก็ไม่กลัวหรอก มีหนังสือพิมพ์ในมือเล่มนึงก็เอาอยู่

แต่ถ้ามัน take off เมื่อไหร่ ตัวใครตัวมัน *0*

แมงดาทะเลผมก็กลัวนะ แต่ไม่ได้กลัวแบบขยะแขยงอ่ะ กลัวมันเอาแหลมๆมาทิ่มมากกว่า -..-"

ส่วนกุ้ง หมึก ปู นี่จัดมา อย่าไปรอ
    มันจะตายหรอ กลัวว่าพอตีปุ๊บมันดัน take off ขึ้นมาล่ะ

แถมยังมีความหลัง ตอนที่มีคนมาฉีดปลวก แล้วแมลงสาป เป็นสิบ ออกมาวิ่ง

อารมณ์ประมาณว่า ฟหกด่าสว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ผมเคยกลัวน่ะเวลาไม่ปิดฝาท่อห้องน้ำแล้วมันขึ้นมา จนวันหนึ่งอยู่บ้านคนเดียวแล้วบังเอิญลืมปิดฝาท่อ ทั้งวัน
    เกิดอะไรขึ้นหรือครับ แมลงสาปทั้งเล็กและใหญ่ เกินยี่สิบกว่าตัวทั่วห้องน้ำและห้องครัว หยะแหยงจนคิดว่าไม่ฆ่าทิ้งอยู่ไม่ได้แน่
    ผ่านจากวันนั่นมา ผมกลายเป็นเครื่องจักรสังหาร ที่ไม่สามารถอยู่พิ้นแผ่นเดียวกันกับแมลงสาปได้ เจอกันเมื่อไร ต้องมีสิ่งมีชีวิตสาปสูญ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ตอนเห็นมันผมก็ไม่ค่อยกลัวอะไรนะ แต่พอไม่เห็นมันเท่านั้นแหละ กลัวทุกตัวอะ
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ผมไม่เคยกลัวที่คนอื่นนิยมกลัวกัน อย่าง แมลงสาบ (เคยโดนแมลงสาบบินมาเกาะหน้า ก็ยังเฉยๆ)

กลัวนิดๆก็มีพวก หนอน ไส้เดือน เห็นแล้วขยะแขยง

แต่ตอนเด็กๆกลัวพัดลมมาก เวลาพัดลมมันหันหน้ามา เพราะรู้สึกเหมือนมีคนจ้องอยู่ แต่ตอนนี้ไม่กลัวแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    กลัวตะขาบ เพราะเคยโดนมัน ไต่ ข้าม เท้า(ไม่ได้ใส่ รองเท้าด้วย)

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ผมกลัวตะขาบครับ มันเป็นอะไรที่ฝังใจมาแต่เด็ก

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ส่วนตัวกลัว ตะขาบ กับ แมงป่อง เข้าไส้เลยครับ เพราะตอนกลางคืนมันเคยเข้ามาเที่ยวในห้องตอนเด็กๆ จากนั้นหลอนไอ้ 2 ตัวนี้มาจนทุกวันนี้ T.T กับไอ้เจ้าปีเตอร์อีกตัว บินทีวิ่งอ้อมบ้าน

ชีวิตเป็นของเรา
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    แมงมุมครับ (ไม่ได้กลัวหรอกแต่มันขยะแขยงไงไม่รู้) ยิ่งไอ้ตัวอยู่ในห้องน้ำนี่สุดๆ

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ลูกผู้ชายอย่างเราๆกลัวของแบบนี้ได้ยังไงครับ ปู กุ้ง แมงดาทะเล ของอร่อยทั้งนั้นเลย ถ้าแพ้กุ้งแพ้อาหารทะเลก็ว่าไปอย่าง

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nonthapon อ่านกระทู้
    แมงมุมครับ (ไม่ได้กลัวหรอกแต่มันขยะแขยงไงไม่รู้) ยิ่งไอ้ตัวอยู่ในห้องน้ำนี่สุดๆ

ไอ่ตัวนี้ป่ะครับ

เห็นบอกมีพิษ แต่ไม่แรงมากแค่ปวดๆบวมๆ กินแมลง / แมลงสาบเป็นอาหาร

ผมไม่ค่อยกลัวนะ ไม่เคยโดนกัดด้วย จัดการมันตลอด เหมือนมันจะกลัวเราเหมือนกัน แต่ถ้ามันไปแอบในตู้เสื้อผ้านี่ก็ระแวงนะ

แถมมันวิ่งเร็วยิ่งกว่า Usain Bolt -*-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ผมไม่ากลัวแมลงสาบ แล้วก็สงสัยมากเลยว่ามันน่ากลัวตรงไหน ถึงมันจะบินมาสิบตัวผมก็ไม่กลัวหรอก แต่ผมไม่ชอบถ้ามันมาเยี่ยวใส่ มันเหม็น

ส่วนตัวกลัวแค่ตะขาบกับงู

ก็ถ้าบี้มันแล้วไม่มีกลิ่นแบบนั้น + ถ้ามันไม่ได้อาศัยอยู่ในท่อ ผมก็ไม่อะไรกับมันนะ -*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 26th June 2014 เมื่อ 16:33

ชีวิตเป็นของเรา
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ไอ่ตัวนี้ป่ะครับ

เห็นบอกมีพิษ แต่ไม่แรงมากแค่ปวดๆบวมๆ กินแมลง / แมลงสาบเป็นอาหาร

ผมไม่ค่อยกลัวนะ ไม่เคยโดนกัดด้วย จัดการมันตลอด เหมือนมันจะกลัวเราเหมือนกัน แต่ถ้ามันไปแอบในตู้เสื้อผ้านี่ก็ระแวงนะ

แถมมันวิ่งเร็วยิ่งกว่า Usain Bolt -*-
    ถั่วต้ม ไอ้ตัวแบบนี่แหละ เคยโดนมันไต่ขึ้นตัวสองครั้ง กรี๊ดลั่นบ้านเลย

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมไม่ากลัวแมลงสาบ แล้วก็สงสัยมากเลยว่ามันน่ากลัวตรงไหน ถึงมันจะบินมาสิบตัวผมก็ไม่กลัวหรอก แต่ผมไม่ชอบถ้ามันมาเยี่ยวใส่ มันเหม็น

ส่วนตัวกลัวแค่ตะขาบกับงู

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    ผมไม่ชอบตัวนี้ครับ ตอนนี้แอบเข้ามาห้องผมบ่อยมาก

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมเกลียดสัตว์เลื่อยคลานทุกชนิด สัตว์ครึ่งบกครึ่งน้ำทุกชนิด
    คือถ้าให้จับไม่เอาแน่นอนครับ

ส่วนพวกกุ้ง ปู แมงดา นี่แน่นอนครับ ให้จับผมก็ไม่จับอ่ะ แหยงๆมืออ่ะ แต่ไม่กลัว

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiraraoo อ่านกระทู้
    ลูกผู้ชายอย่างเราๆกลัวของแบบนี้ได้ยังไงครับ ปู กุ้ง แมงดาทะเล ของอร่อยทั้งนั้นเลย ถ้าแพ้กุ้งแพ้อาหารทะเลก็ว่าไปอย่าง
    พวกปูกับกุ้งตอนเป็นอาหารไม่กลัว แต่กลัวตอนมันมีชีวิตอ่าครับไม่กล้าจับ