ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

เหมือนหัวข้ออะไรจะหายไปรึป่าวจ๊ะ อิอิ

ช่วยกันคิดหน่อยดิ 55

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ผมกำลังคิดว่า นี่เป็นประโยคคำถาม ประโยคบอกเล่า หรือประโยคที่ไม่ต้องการสาระ แล้วนอกจากนั้นผมก็ยังคิดว่า คุณเป็นใคร คุณมาที่นี่่ทำไม คุณมีจุดประสงค์อันใด คุณมาจากไหน คุณต้องการจะสื่ออะไร มันร้ายแรงไหม มันเป็นภัยคุกคามต่อชาติบ้านเมืองไหม สุดท้าน .... " คุณต้องการจะสื่ออะไร ? "

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    นึกไม่ออกง่ะ!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoonTew อ่านกระทู้
    หัวข้อนี้น่าสนใจนะครับ ลองดู

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=229335
    ผมก็ว่างั้นแหละ แต่ก็เปิดโอกาศให้คนนิสัยดีๆเข้ามาด้วยเหมือนกันเราคงต้องทนกันหน่อยน่ะ ส่วนเกรียนๆ เดี๋ยวก็โดนแบน เองแหละ !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 26th June 2014 เมื่อ 18:26

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    หัวข้อนี้น่าสนใจนะครับ ลองดู

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=229335

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมก็แค่เห็น คนคนนึงตั้งกระทู้บอกตัวเองเป็นผู้หญิงแล้วสุดท้าย ก็มีคนมาบอกให้เขาโพสหน้าตา แต่ก็มีหลายๆคนคิดว่าเขาเป็นผู้ชาย แต่แล้วผมก็ยังไม่เข้าใจว่าเขาลบกระทู้ทำไม ซึ่งหลายๆคนก็อยากแค่จะเห็นหน้าตาเท่านั้นเอง ว่ามันจริงมั้ย อิอิ

ซึ่งผมก็สิงบอร์ดนี้มา แต่แค่ไมไ่ด้สมัคร แล้วเพิ่งมาสมัครเพราะว่ามันข้องใจผมเฉยๆ แค่อยากเห็นเฉยๆจ้า อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมก็แค่เห็น คนคนนึงตั้งกระทู้บอกตัวเองเป็นผู้หญิงแล้วสุดท้าย ก็มีคนมาบอกให้เขาโพสหน้าตา แต่ก็มีหลายๆคนคิดว่าเขาเป็นผู้ชาย แต่แล้วผมก็ยังไม่เข้าใจว่าเขาลบกระทู้ทำไม ซึ่งหลายๆคนก็อยากแค่จะเห็นหน้าตาเท่านั้นเอง ว่ามันจริงมั้ย อิอิ

ซึ่งผมก็สิงบอร์ดนี้มา แต่แค่ไมไ่ด้สมัคร แล้วเพิ่งมาสมัครเพราะว่ามันข้องใจผมเฉยๆ แค่อยากเห็นเฉยๆจ้า อิอิ
    ถ้างั้นคุณก็อธิบายแต่แรกซี่ แหม่ ผมก็งงเลยเปิดเข้ามา

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มีอะไรกัน นี่ผมมาไม่ทัน คอนเสริต ป่าวครับเนี่ย *-*

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momokaze อ่านกระทู้
    ถ้างั้นคุณก็อธิบายแต่แรกซี่ แหม่ ผมก็งงเลยเปิดเข้ามา
    ผมคิดว่าจะสิงบอร์ด นี้ล่ะ สมัครสมาชิกใหม่เรียบร้อย มีอะไรน่าสนใจเยอะเลย 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimer อ่านกระทู้
    ผมว่าหัวข้อของคุณอาจเป็นหัวข้อต่อไปที่หายนะ
    555
    ผมไม่ได้ตั้งกระทู้ผิดแปลกในเชิงเกรียนนิครับ --* ก็เรื่องมันจริงนี่นา แค่ผมอยากรู้เฉยๆเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย merlinz : 26th June 2014 เมื่อ 19:07

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    ยินดีต้อนรับครับ http://youtu.be/X3VlOafQR7g

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ผมว่าหัวข้อของคุณอาจเป็นหัวข้อต่อไปที่หายนะ
    555

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    นั้นสินะ อิอิ

เปล่าหรอก ตอนแรกคิดว่า พอกดลบปุ๊บ แล้วมันจะมีช่วง ดีเลย์ ประมาณว่า เดี้ยว แอด JKG มาตรวจอีกที

แต่พอกดลบปุ๊บ ดันหายไปเลย

จริงอยากเปิดต่อนะ แต่กระทู้แนวนี้มันมีไปแล้ว บวกกับ ขี้เกียจ ตอบคำถามเดิมๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    นั้นสินะ อิอิ

เปล่าหรอก ตอนแรกคิดว่า พอกดลบปุ๊บ แล้วมันจะมีช่วง ดีเลย์ ประมาณว่า เดี้ยว แอด JKG มาตรวจอีกที

แต่พอกดลบปุ๊บ ดันหายไปเลย

จริงอยากเปิดต่อนะ แต่กระทู้แนวนี้มันมีไปแล้ว บวกกับ ขี้เกียจ ตอบคำถามเดิมๆ
    จ้าก็แค่ ลองเอาชื่อไปเซิสดู ก็ไปเจอเฟส ที่ชื่อลงท้ายด้วย Mos เฉยๆ แล้วก็ไปเจอในกระทู้ของ overclockzone เฉยๆอ่า อิอิ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ merlinz อ่านกระทู้
    จ้าก็แค่ ลองเอาชื่อไปเซิสดู ก็ไปเจอเฟส ที่ชื่อลงท้ายด้วย Mos เฉยๆ แล้วก็ไปเจอในกระทู้ของ overclockzone เฉยๆอ่า อิอิ
    อ่อ ถ้าใน OCZ ให้พี่ไปและ พอดี ไม่ค่อยได้เข้า ส่วนใหญ่จะมาที่ JKG มากกว่า
    ก็อย่างว่า OCZ มัน IT เยอะเกินไป นอกเรื่องไม่ค่อยได้ แถมบอร์ดมันดูมืดมน ยังไงไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    1
    จ้า ไม่เป็นไรจ้า ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว ไม่อยากปั้มกระทู้และ ชีวิตใครก่อชีวิตมันเนาะ ดำเนินต่อไป สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เราตกข่าวอะไรไหมหว่าาาา......
    [IMG] [/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    อ่อ ถ้าใน OCZ ให้พี่ไปและ พอดี ไม่ค่อยได้เข้า ส่วนใหญ่จะมาที่ JKG มากกว่า
    ก็อย่างว่า OCZ มัน IT เยอะเกินไป นอกเรื่องไม่ค่อยได้ แถมบอร์ดมันดูมืดมน ยังไงไม่รู้
    ocz นั้นเซ็งจริงๆนะไม่มีอะไรตื่นเต้นเหมือน joke เลย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ไม่รู้เรื่องอ่ะ เชอะ 555

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เข้ามางง แล้วก็จะออกไปอย่าง งง งง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ocz นั้นเซ็งจริงๆนะไม่มีอะไรตื่นเต้นเหมือน joke เลย
    OCZ Overclockzone วันๆคุยกันแต่ เรื่อง คอมพิวเตอร์ อะไหล่ OC บอดร์มั่ง ความรุ้สาระ เกี่ยวกับโลก IT หาได้ที่ OCZ

เรื่องไร้สาระ เรื่องเกม เรื่องโหลด มาที่นี่มีทุกวัน JKG Jokergameth