ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.. ' ' ..
    กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 296

Red face มาตามหา Wallpaper สวยๆกันเถอะ (Wallbase.net)

Wallbase.net

เบื่อไหม กับการตามหา Wallpaper ที่ไม่ได้ดั่งใจซักที
    วันนี้เราขอนำเสนอนวัตนกรรมในการตามหา Wallpaper นั่นคือ !

" Wallbase.net "

เชื่อว่าหลายคนน่าจะรู้จักเว็บนี้กันมาบ้างแล้ว วันนี้ผมจะมานำเสนอให้คนที่ยังไม่รู้จักละกัน

Wallbase.net คืออะไร ?
    Wallbase.net เป็นเหมือนเว็บที่รวบรวมผลงานจาก User คนอื่นๆที่มาโพสลงในเว็บ (คล้ายๆ Deviantart)

========================

Random or Toplist

Random = จะสุ่มภาพขึ้นมาโชว์

Toplist = ภาพที่ได้รับความนิยมสูงสุด ในช่วงเวลาที่เราเลือก (Timespan)

========================

3 Main categories

1. WG (Wallpaper / General) = รูปภาพทั่วไป
    2. W (Wallpaper / Anime) = รูปภาพ Anime, Manga
    3. HR (High Resolution) = ภาพความละเอียดสูง

*หลังจากเลือก categories แล้วให้กด ทางมุมขวาบน เพื่อรีเฟรช

อ้อ ! เราสามารถหารูปภาพได้จากโทนสีด้วยแหละ และยังปรับแต่งเพื่อเพิ่มคุณสมบัติการค้นหาได้อีกนิดหน่อย ลองเข้าไปเล่นกันดูนะครับผม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    กำลังอยากเปลี่ยน Wallpaper หน้าจออยู่พอดีเลยขอบคุณครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    รูปสวยๆเยอะเลย ของคุณครับ
    Steam : ]COLE[

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    สุดยอดครับ นั่งเซฟจนเพลิน 55555

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เจ๋งเป้ง ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณครับผม