ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1

Red face ช่วยแนะนำนาฬิกาข้อมือหน่อยครับ

พอดีเบื่อพวก g-shock แล้ววพี่ๆใน jkg ช่วยแนะนำหน่อยพวก สายเหล็กเข็ม ช่วยแนะนำหน่อยราคาขอให้พอจับต้องได้ล่ะกัยครับ

ขอบคุณครับบบบบบบบ
    CPU:i5 2500k / MB:Asus P8Z68-V PRO GEN3 / Ram:G SKILL SNIPER 8 GB/ VGA:Asus GTX 570 DirectCu II / Air Cooler:Mega halem Black Series

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ผม ใช้ ซัมซุง เกียร์ อ่ะ จขกท มีภาพจาก ของผมเอง

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ผมแนะนำพวก Smart watch คับ ตามกระแส
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ผมว่า samsung gear fit สวยสุดล้ะนะครับ แต่ราคาก็ตามความสวยเลย -..-

ถ้ามีงบพอจะเล่น g-shock ก็แนะนำเอาพวกตัว protrek-sport ไปเลยดีกว่า เพิ่มงบอีก 2000-4000 สำหรับงบ g-shock ธรรมดา มีวัดค่าหลายๆอย่างได้ด้วย
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076

Casio standard Analog MTP-1327-7A1VDF

http://www.lazada.co.th/casio-standa...te-110356.html

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    seiko monster ตระกูลนี้ Casio PRO TREK น่าสนใจครับแต่ไม่ใช่เข็ม
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ผมว่าหาซ ื้อแบบเข็มใช้ดีกว่านะครับ ดูเป็นผู้ใหญ่หน่อย
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"