ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

[PC]Super Street Fighter IV Arcade Edition [One2up]

Super Street Fighter IV Arcade Edition
    SPEC

ระบบปฏิบัติการ: Windows XP
    หน่วยประมวลผล: Intel Pentium 4 2.0 GHz หรือสูงกว่า
    หน่วยความจำ: 1 GB RAM
    พื้นที่ฮาร์ดดิสก: พื้นที่ว่าง 4.5 GB
    การแสดงผล: NVIDIA GeForce 6600 หรือสูงกว่า (ยกเว้น NVIDIA GeForce 7300), VRAM: 256MB หรือสูงกว่า (ไม่ยืนยันสำหรับกรณีระบบปฏิบัติการใช้หน่วยความจำหลักร่วมด้วย)
    เสียง: รองรับ DirectSound, DirectX9.0c
    DirectX®:รองรับ DirectX 9.0c/Shader3.0

DOWLOAD

part1

part2

part3

part4

part5

part6

part7

part8

part9

part10

part11

วิธีลง
    1.เปลี่ยนชื่อไฟล์ตาม part เข่น part1,part2
    2ทำการแตกไฟล์
    3.ใช้ Deamon tools ในการจำลองไฟล์
    4.เข้าโฟลเดอร์ที่จำลองไดร์แล้วลงเกมส์
    5.แก้แครก
    6.enjoy

มีข้อผิดพลาดประการใดอย่าลืมแจ้งนะครับขอบคุณครับ...!!!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joepruksa : 6th July 2014 เมื่อ 09:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณหลายๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    สุดยอดครับ