ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูเมะ H เป็นชีวิตจิตใจ
    เพดานห้องน้ำหญิงที่ไหนสักแห่ง!
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 88

Unhappy นี่มันเป็นสแปมหรือโดน Hack จริงๆ หรือมันเป็นแค่โจ๊ก?

คือเมื่อสักครู่ ผมนั่งเล่นอินเตอร์เน็ตเหมือนคนปกติทั่วไป แต่พอสักพัก ก้อได้มีหน้าเจอแปลกๆเด้งขึ้นมา แล้วก้อมีข้อความขึ้นมาว่า

Hacker:"คุณรู้ไหมว่าวินโด้ว 8 มันดีตรงไหน"
    Hacker:"ผมบอกเลยว่าแฮกง่ายมากๆ"

คือผมก็งงน่ะครับว่าเขาต้องการอะไร ต้องการสื่อว่า"กูแฮกได้นะ" หรือ "วินโด้ว 8 มันมีช่องโหว่นะ" ซึ่งผมก้อคิดในใจว่า"จะเอาอะไรก้อเอาไปเถอะ เครื่องกูไม่ได้มีความลับระดับชาติ"

ซึ่งผมก็ใช้วินเเถื่อนจึงไม่ได้คิดอะไรมากมาย อยากถามว่ามีใครเจอเหมือนผมไหม ผมจึงได้ทำการ Offline ออกมาแล้วแคปภาพมาโพส

ปล.อย่าดราม่านะครับผมแค่สงสัย อีกอย่างคือภาพจริงๆที่ผมประสบเจอมา ไม่ได้มีการตัดต่อแต่อย่างใด และขออภัยที่มีคำไม่สุภาพอยู่ในกระทู้นี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Snop : 30th June 2014 เมื่อ 13:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ผมว่าคงเป็นแค่สแปมหลอกแหละเพราะมันคงไม่ว่างมานั่งแฮกคนมั่้วๆแบบนี้หลอกนะ คิดว่านะ หรือมันอาจจจะว่างจริงๆ 55

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ไม่ทราบว่าท่านลง windows โม มารึปล่าว ผมใช้ Win 7 รอ Win 8.2 อยู่

ชอบดูเมะ H เป็นชีวิตจิตใจ
    เพดานห้องน้ำหญิงที่ไหนสักแห่ง!
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ safekung อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าท่านลง windows โม มารึปล่าว ผมใช้ Win 7 รอ Win 8.2 อยู่
    ผมใช้ Window 8 Pro ครับ

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    คืออาการที่โปรแกรมมันขึ้นมา ไม่นานนี้ใช่ไหมครับ ไม่แน่อาจจะโดนพ่วงจากโปรแกรมที่โหลดมา ลองเช็ค startup program ดูก่อนครับ มีโปรแกรมอะไรน่าสงสัยไหม