ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205

Question ขอถามเกี่ยวกับปิงเกม CS:GO ครับ

คือปิงเซิฟเกม CSGO นี่มันไม่คงทีหรอครับ ตอนเช้าไม่เกิน 100 พอสักหลัง4โมงเย็นทีไร 170+ ตลอดเลย(ผมเล่นเซิฟ 'PoliceDogs "ARF! ARF! ARF!" - Hosted by OneAsiaGamer' กับ * GIRLS * Semi-Competitive) พอจะมีวิธีแก้เรื่องปิงไหมครับ???

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwMODIFY อ่านกระทู้
    คือปิงเซิฟเกม CSGO นี่มันไม่คงทีหรอครับ ตอนเช้าไม่เกิน 100 พอสักหลัง4โมงเย็นทีไร 170+ ตลอดเลย(ผมเล่นเซิฟ 'PoliceDogs "ARF! ARF! ARF!" - Hosted by OneAsiaGamer' กับ * GIRLS * Semi-Competitive) พอจะมีวิธีแก้เรื่องปิงไหมครับ???
    ว้าว เซิฟเดียวกันด้วยแต่ตอนเย็นๆไม่ไหว คนเต็มตลอด แต่ที่ชอบสุดคือ เซิฟ frontier มันมากแต่ยุบไปแล้วมั้ง ส่วนปิง ผมคิดว่าคงไม่เสถียรนักหรอก แต่ของผมไม่แลคไม่ดีเล เลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    ว้าว เซิฟเดียวกันด้วยแต่ตอนเย็นๆไม่ไหว คนเต็มตลอด แต่ที่ชอบสุดคือ เซิฟ frontier มันมากแต่ยุบไปแล้วมั้ง ส่วนปิง ผมคิดว่าคงไม่เสถียรนักหรอก แต่ของผมไม่แลคไม่ดีเล เลยนะ
    คนเยอะผมรอได้นะ เซิฟนี้มันมาก แต่ปัญหาอยู่ที่ปิงอ่ะ สไนยิงแทบไม่ทันเลยโดนตลอด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    ขอเดาว่า จขกท ใช่เน็ต TOT ใช่ไหมครับ ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwMODIFY อ่านกระทู้
    เป๊ะ!!ครับ ผมใช้TOT
    ได้เพื่อนแล้ว ปกติเช้าๆ ถึง 6 โมง TOT ปิงจะไม่พุ่งเกินร้อยแต่พอหลังสองทุ่มเป็นต้นไป 160 + ครับ หลังจาก เที่ยงคืนก็จะกลับเป็นปกติ
    แต่วันนี้ TOT มาแปลกครับเล่นได้ไม่เกิน 10โมงเช้าปิงก็ขึ่้นเหมือนเวลา สองทุ้มแหน่ะ ปัจจุบันปิงก็ยังขึ้นอยู่
    ขอบอกเลยว่า TOT เป็นค่ายเน็ตที่ห่วยสุดๆ เท่าที่เคยมีมาเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย The Run : 30th June 2014 เมื่อ 20:35

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The Run อ่านกระทู้
    ขอเดาว่า จขกท ใช่เน็ต TOT ใช่ไหมครับ ?
    เป๊ะ!!ครับ ผมใช้TOT

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    กรรมผมใช้ 3BB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    Blog Entries
    2
    3bb ลื่นครับ ปิง 60 ตลอด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แนะนำบริการ GO ON VPN ใช้สำหรับ แก้แลค ลดปิง CS:GO ได้

✔ ช่วยให้ปิงเสถียรมากยิ่งขึ้นเมื่อเล่นเกมส์ออนไลน์
    ✔ ช่วยให้อินเทอร์เน็ตของท่านเสถียรยิ่งขึ้น
    ✔ เข้าเล่นเกมส์ต่างประเทศที่บล็อคไอพีได้
    ✔ มีให้ทดลองใช้งานฟรี

เว็บไซต์ : ทดลองใช้ฟรี! goonvpn.com
    เฟสบุค : facebook.com/goonvpn

ขอให้ HEAD SHOT จงสถิตอยู่กับท่าน ^_^