ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

ใครในนี้คิดว่าตัวเองมีโอกาศ ซิงยัน30บ้าง

ผมตอนนี้เป็นห่วงตัวเองมากคับ ผมเพื่อนน้อย ติดเกม เมะ แถมยังเป็นฮิคคิโคโมริด้วย ปี4แล้วมีโอกาศสูงที่จะซิงยัน30 ไม่ใช่ว่าไม่อยากมีแฟนนะอยากมีมาก อยากได้เป็นเพื่อนด้วยมากกว่า แต่ก็นะตัวเองยังเอาตัวไม่รอดเลยจะไปดูแลใครได้ แถมเดียวเรียนจบก็ต้องไปดูแลรีสอร์ทที่แก่งกระจานให้แม่ด้วย คราวนี้หละไม่เห็นเดือนเห็นตะวันแน่ๆ

สงสัยต้องรอมีหุ่นยนต์ก่อนมั่งถึงจะได้มีแฟน

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมนี่แหละ 27 แล้วยังไม่เคยเลย แค่เฉียดไปเฉียดมา (แค่เกือบ ๆ ) อย่าคิดมากเลยครับ ถึงเวลามันก็มาเองแหละ ผมก็ติดเกมส์นะ ไม่เกี่ยวกันหรอก เก็บไว้ให้คนที่เรารักจากหัวใจน่าจะดีกว่า มันสนุกแค่แป๊ปเดียวเท่านั้นเอง ไม่รู้มีใครคิดแบบนี้บ้างเดี๋ยวนี้

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมก็เคยคิดว่าจะซิงจนสามสิบครับ แต่อยู่ดีๆก็โดนเธอเอาความซิงไป TT
    AMD FX-8320 GIGABYTE 970A-D3P RAM 8 GB VGA XFX R9 280X PowerSuppy COUGAR 700W CMX (V2) (80+Bronze)

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ไม่อยากซิงมาหาผมได้นะครับ ถุ้ย!!! คิดมากครับ จขกท เรื่องแบบนี้เดี๋ยวก็มา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ซิงแต่หำ ดากไม่ซิง 5555

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    พลาดแต่เด็กแล้ว 555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    แหม่เดี๋ยวนี้เยอะแยะครับ ไม่ได้หมายคนที่ซิงนะ สถานที่เสียความซิงนะ5555
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    16กว่าๆก็ไปและความซิง

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    แฟน = บ้ายบาย กีฬา,เกม,เพื่อน

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ไปซื้อกินเอาก็ได้ครับ เยอะแยะ ไปคนเดียวก็ได้ ไม่มีใครว่า มีเงินก็พอ น่าสงสารจริงๆ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ผมขอแนะนำ . . . . .

>>> Fleshlight-Holding iPad Case <<<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plafe อ่านกระทู้
    เป็นเจ้าของ รีสอร์ท ถามได้คำเดียว อยากได้กี่คน
    จริง

ต่อให้อ้วน เตี้ย heer ดำ หน้าปลวกยังไงเดี๋ยวก็มา

สมัยนี้ขอมีเงิน จะเอาซักกี่คนก็ได้ ไม่มีก็ยังไปหาซื้อกินเอาเองได้เยอะแยะมากมาย

แค่รวย xxx ก็เข้าไปครึ่งลำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 1st July 2014 เมื่อ 09:23

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    555+ จะมีให้เลือก ถ้ายังไม่ 25+ เดี๋ยวก็ได้เองแหละ

ถ้าใจร้อนก็มี มากมายสำหรับผู้ชายทั้งหลาย

1.อ่าง (ต้องใช้ งบและความอึด)

2.ไซด์ไลน์

3.นวดกระปู๋(ต้องใช้ คารมและงบพอสมควร)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย theover : 1st July 2014 เมื่อ 08:42

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เป็นเจ้าของ รีสอร์ท ถามได้คำเดียว อยากได้กี่คน

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อย่าไปคิดมากเดียวก็มี หละมั่ง

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    เหมือนผมนั่นแหละ กรณีของท่านคงเรียกว่า พวกไม่ค่อยรู้จักโลกภายนอกมั้ง ไม่ถึงฮิคิโคโมริหรอก ถ้าเป็นจริงๆท่านคงไม่เรียนไม่ทำงานหละ

ส่วนเรื่องซิงอันนี้ถ้าอยากมากก็ซื้อบริการเอาเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    บอกตรงๆผมเที่ยวไม่เป็นจริงๆ อีกอย่างการหาคู่ชีวิตซักคน ผมอยากได้คนที่ชอบอะไรเหมือนกัน ดูเมะ เล่นเกม เคยคิดเหมือนกัน ถ้าได้แฟนบ้าชอปปิ้ง ดูละคร ยังไงก็ไปกันไม่รอด

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    ผมไม่ซิงเกิน 30 หรอก แต่กว่าจะได้... ก็อีก 4-5 ปีละมั้ง
    ผม 20 ละ เพื่อนมันมีกันหมดละ เหลือผมคนเดียว โดนเพื่อนมันแซวตลอดเลย มีแฟนน่ารักก็จริง แต่แฟนยังอายุ 17 อยู่ + เธอบอกยังไม่พร้อมรอแต่งงานก่อน
    + คุยกับพ่อตาบอกอยากให้เรียนจบๆ กันก่อน แล้วกว่าแฟนจะเรียนจบ อายุผมก็ประมาณ 25+ เฮ้ยยยย คิดแล้วเหนื่อย อยากจัด อยากจัด = =
    .:ll:.

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมคิดว่าผมมีโอกาสครับ เพราะผมจีบใครไม่เป็น ถ้าชอบใครจะไม่บอก ประมาณว่าแอบชอบอ่ะครับ

แล้วผมก็เป็นคนเงียบ ไม่ค่อยคุยมาก ติดเล่นแต่ไม่มาก แล้วก็ไม่เที่ยว ไม่เสพอบายมุข อีกอย่างคือผมว่าตัวเตี้ยด้วยครับ

อย่างนี้จะมีผู้หญิงที่ไหนมาชอบครับ คนแบบนี้น่าเบื่อจะตายไป ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้น

เกิดมาเป็นแบบนี้ก็ต้องยอมรับตัวเองให้ได้ครับ ยังไงซักวันก็อาจจะพบคู่แท้ก็ได้

แต่ผมไม่ค่อยจริงจังในการหาคู่นะครับ เพราะผมคิดว่าผมจะชอบคนที่ผมแอบชอบไปตลอดครับ ไม่จะไม่มีหวังก็ตาม

คือคนนี้ผมมองแวบแรกมันก็มีความรู้สึกว่าใช่เลยครับ น่ารักมาก ผมว่านิสัยดีนะครับจากที่ผ่านมา ไม่ทำตัวเป็นผู้หญิงอย่างนั้น คาดว่าเรียบร้อยครับ เงียบนิดๆ

แล้วเราก็ได้คุยกันทาง MSN แต่พอเขาบอกว่ามีแฟนแล้ว(ปัจจุบันไม่ทราบ) เราก็เริ่มไม่ได้คุยกันแล้วครับ แต่ความสัมพันธ์ยังเป็นเพื่อนเหมือนเดิม เจอหน้ากันก็ยิ้มให้กัน

แต่ลึกๆในใจของผมมันเหมือนมีมีดคอยทิ่มแทงอยู่ตลอดเวลาครับ เจ็บลึกๆอยู่ข้างใน เวลาท้อแท้ใจ บางทีคิดถึงเขาก็มีกำลังใจขึ้นมาบ้าง

แต่ถ้าขึ้นมหาลัยไป ผมไม่รู้ว่าเราจะได้เจอกันอีกไหม จะลืมผมแล้วรึเปล่า และถ้าโตไปจะได้เจอกันอีกไหม หรือว่านานไปผมจะอยู่คนเดียวไปจนแก่เฒ่า แต่เขามีครอบมีครัวมีความสุขมีลูกหลานกันไปหมดแล้ว

ผมเลยคิดว่าชาตินี้เราอาจจะไม่ได้เกิดมาคู่กัน ไม่เป็นไร รอชาติต่อไปก็ได้...เหมือนหนัง Cloud Atlas (เพ้อเจ้อ - -")

-อยากระบายครับ เลยพิมพ์ยาวหน่อย หุหุ-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 1st July 2014 เมื่อ 22:57

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    บอกตรงๆผมเที่ยวไม่เป็นจริงๆ อีกอย่างการหาคู่ชีวิตซักคน ผมอยากได้คนที่ชอบอะไรเหมือนกัน ดูเมะ เล่นเกม เคยคิดเหมือนกัน ถ้าได้แฟนบ้าชอปปิ้ง ดูละคร ยังไงก็ไปกันไม่รอด
    พึ่งจะรู้มีคนเหมือนเราด้วย เดี๋ยวเวลาไปเป็นเจ้าของรีสอร์ต ก็มีคนเข้ามาเองอยู่ที่ว่า คุณจะกล้าเล่นกลับหรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    เป็นเจ้าของรีสอร์ตรึครับ ผมว่าออกเบ้นซ์ c-class หรือ bmw มาขับเล่นๆ เด่วสาวก้มาเองแหละครับ อยากจะได้ซักกี่คน 55+ แต่ของแบบนี้มันอยู่ที่

จังหวะและโอกาสด้วยครับ ถ้าง่ายสุดก้ sideline ครับ เด๋วนี้มีบริการถึงที่ แต่ถ้าไม่ชอบก้รอจริงจังกับใครสักคนไปเลยดีกว่าครับ

สู้ๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SlimZ : 3rd July 2014 เมื่อ 13:57

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ดูแลรีสอร์ทนี่เด็กพับผ้าป่าวครับ 555

หาแฟนสิครับ เอาแฟนอะดีสุดแล้ว
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kratos อ่านกระทู้
    ผมนี่แหละ 27 แล้วยังไม่เคยเลย แค่เฉียดไปเฉียดมา (แค่เกือบ ๆ ) อย่าคิดมากเลยครับ ถึงเวลามันก็มาเองแหละ ผมก็ติดเกมส์นะ ไม่เกี่ยวกันหรอก เก็บไว้ให้คนที่เรารักจากหัวใจน่าจะดีกว่า มันสนุกแค่แป๊ปเดียวเท่านั้นเอง ไม่รู้มีใครคิดแบบนี้บ้างเดี๋ยวนี้
    สภาพเดียวกับผมเลย5555

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ผมก็คนติดบ้าน เสพเมะ เสพเกมส์ แทบไม่สังคมกับคนอื่นเลย นอกจากคนอื่นจะมาหา

แต่ผมโชคดีไปเจอคนที่แอบชอบสมัยมัธยม เขาเลิกกับแฟนเก่ามานานแล้วด้วย ไม่น่าเชื่อว่าเราจะได้มาเจอกันอีก

พอมารู้ตัวอีกทีก็คบกัน 2 ปีละครับแต่อยู่แบบห่างไกลกัน บางทีนี้คงเป็นพรหมลิขิตก็เป็นได้เมื่อถึงเวลาของมัน

เรื่องความรักถ้าคุณมีคนที่แอบชอบอยู่แล้วละก็บอกๆไปเถอะครับ มันจะคาใจเราอยู่อย่างงั้น ทรมานไปอีกแบบนะ

ถ้ายังไม่มีคนในใจ ก็รอโอกาส บางทีอาจจะมีคนมาสารภาพรักหรือแอบรัก อยู่ก็เป็นได้ เปิดใจให้กว้างกว่านี้ดูครับคนที่บ้าในสิ่งที่เราบ้าเหมือนกันมันหายากอยู่นะ

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมก็มีโอกาสที่จะบอกรักใครหลายคนและคนที่จะบอกผมก็มั่นใจว่าเค้าชอบผมด้วย แต่ผมยังไม่ทำงาน เล่นคอม ไปวันๆ เวลาเหรอ ช่วยแม่ทำงานก็ไม่มีเวลาเที่ยวมากละ ตกเที่ยงคืนค่อยว่าง ก็เลยไม่คิดจะจีบใคร

ปล. ผม 18 ครับ ต้องรีบละ สู้ๆนะครับไม่ต้องรีบ เพราะมันไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน แล้วคุณจะเจอความรักดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เเหม่ ไปมหาลัยต้องมีบ้างล่ะ = = เเต่ก็นะ ถ้าไม่จำเป็นก็ ไม่ต้องก็ได้ ฮ่าๆ