ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256

Final Bullet เกมค่ายใหม่จากClickAlot

ClickAlot ค่ายเกมน้องใหม่ไฟแรง นำทีมโดย GM P’Chai ที่เป็นที่รู้จักของวงการเกมและวงการ E-Sport ภูมิใจนำเสนอเกม FPS ระดับ 6 ดาว “Final Bullet” พัฒนาโดย
    G-Plus Games จากประทศเกาหลีใต้ ซึ่งเป็นบริษัทที่รวมเหล่าสุดยอดนักพัฒนาเกมผู้มากด้วยประสบการณ์จากเกม FPS ชื่อดังมากมาย เพื่อพัฒนา “Final Bullet” สู่สุดยอด
    เกมระดับ 6 ดาว

จุดเด่น
    Final Bullet คือ เกมแรกที่รวมเอารูปแบบการเล่นไม่ว่าจะเป็น FPS, TPS และ Realistic เข้าไว้ด้วยกัน (TPS และ Realistic จะอัพเดทในอนาคต) โดยผู้เล่นสามารถเลือก
    ได้ว่าจะเล่นแบบ FPS (มุมมองปกติ), TPS (มุมมองบุคคลที่สาม), Realistic (โหมดสภาพสมจริง) ซึ่งเป็นการเพิ่มอรรถรสความมันและความสนุกในการเล่นให้มากยิ่งขึ้นไปอีก
    ด้วย รวมถึงโหมดชิงธง (Capture the Flag) ที่ไม่เคยมีอยู่ในเกม FPS ออนไลน์ใดๆ แต่ใน Final Bullet คุณจะได้สัมผัสความสนุกของโหมดนี้แน่นอน พร้อมกันนี้ยังมีโหมด
    แปลกใหม่อย่าง Bullet Time ที่คุณจะได้ลุ้นไปกับการสุ่มเปลี่ยนปืนทุกๆ 1 นาที

กราฟฟิกสวยสมจริง การออกแบบที่ใส่ใจ
    นอกจากระบบเกมแล้ว ทีมผู้พัฒนาเกม Final Bullet ยังคำนึงถึงภาพกราฟฟิกของเกมที่สวยสมจริงด้วย ทั้งการเคลื่อนไหวที่ไหลลื่นของตัวละคร ตัวละครที่ออกแบบมาอย่างสมส่วน
    ใส่ใจในรายละเอียดของฉากและสิ่งก่อสร้างต่างๆ เอ็ฟเฟ็คท์ของเกมที่อลังการสมจริง และคุณสามารถสัมผัสประสบการณ์เหล่านี้ได้ด้วยคอมพิวเตอร์สเปคที่ไม่สูงมากนัก อีกทั้งอาวุธ
    ภายในเกมยังถูกออกแบบมาจากอาวุธจริงให้เลือกใช้กว่า 80 แบบ และอุปกรณ์สวมใส่ที่ทันสมัยกว่า 90 ชิ้น รวมไปถึงแผนที่ที่ถูกสร้างขึ้นมาเพื่อให้เล่นได้อย่างสนุกสนานแบบไม่เบื่อ
    ถึง 20 แผนที่ด้วยกัน สำหรับตัวละครมีให้เลือกเล่นมากถึง 20 ตัวละคร โดยแบ่งออกเป็น 2 ฝ่ายดังนี้
    - F.A.A. (Femme Alliance Army Corps) กองทหารประจำการของสหพันธ์ Femme ทหารส่วนใหญ่คือ กองกำลังที่พร้อมรบในแนวหน้า มีความกล้าหาญ และดุดันในการต่อสู้
    - US-ARMY คือ กองทหารประจำการของสหรัฐอเมริกา โดยมีหน่วยปฏิบัติการพิเศษ Beowulf เป็นกองกำลังลับ ที่คัดเอายอดทหารฝีมือดีและเจนจัดในการรบมาสังกัดอยู่มากมาย

อัพเกรดปืน (Tuning)
    ระบบอัพเกรดปืนเสริมความแข็งแกร่ง สามารถปรับเพิ่มความสามารถของอาวุธคู่กายได้หลากหลายรูปแบบทั้ง จำนวนกระสุน, ความเร็วการเคลื่อนที่, ความแรง, ความนิ่ง, ความถี่ในการยิง
    และความแม่นยำ ซึ่งสามารถตีบวกเพิ่มได้สูงสุดถึง 5 ระดับ

Skill System
    เสริมการเล่นในรูปแบบใหม่ไม่ซ้ำใครและไม่มีในเกม FPS เกมใดๆ มาก่อน เช่น สกิลแกล้งตาย, นอนยิง,เขวี้ยงปืน, Weapon Block และสกิลอื่นๆ อีกมากมาย ช่วยพลิกแพลงกลยุทธ์
    ในการเล่นให้มีสีสันมากยิ่งขึ้น รับรองว่าระบบ Skill ของเกมนี้จะทำให้ผู้เล่นทั้งหลายได้รับประสบการณ์ใหม่ในการเล่นเกมอย่างแน่นอน

Mission
    มันส์อย่างต่อเนื่องกับภารกิจภายในเกมที่มีให้ทำกันอย่างจุใจ ทั้งภารกิจประจำวัน, ภารกิจอีเวนท์ รวมถึงการสะสม Achievement ต่างๆ ซึ่งเมื่อทำสำเร็จแล้วยังได้รับฉายาสุดเท่
    ไว้ใส่ให้กับตัวละครในเกมด้วย

Ability
    เพิ่มขีดความสามารถของตัวละครให้แข็งแกร่งยิ่งขึ้น ด้วยระบบ Ability ระบบที่จะช่วยเสริมความสามารถในด้านต่างๆ เช่น Combat, Control, Support, Action และ
    Defense เพื่อทำให้รูปแบบการเล่นมีความหลากหลายยิ่งขึ้น

Land War
    ภายในปี 2014 Final Bullet จะมีการอัพเดทระบบใหม่ นั่นก็คือระบบยึดพื้นที่ (Land War) ในรูปแบบที่ไม่เคยมีเกม FPS เกมไหนเคยมีมาก่อน

Replay
    หมดปัญหาคาใจกับจังหวะต่างๆ ในการแข่งขัน ด้วยระบบบันทึกการเล่น ที่สามารถดูได้ทุกมุมมอง รวมไปถึงการบันทึกจังหวะประทับใจในการยิงคู่ต่อสู้ไว้อีกด้วย มั่นใจว่านี่คือ
    ระบบที่ถูกใจนักแข่งขัน E-Sport แน่นอน

เปิดทดสอบช่วง FGT ในวันที่ 16-20 กรกฏาคม 2557 ที่จะถึงนี้ http://www.fnb.in.th/

คลิปโปรโมทจาก VRZO

CREDIT:www.tgpl.in.th

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    - -

เอ่อพอ มีคลิป การเล่นใหมครับ พอดีผมอยากดู พวก Gameplay นะครับ

รู้สึกเเปลกๆ กับ กราฟฟิค

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ดูไม่ค่อยเท่าไหร่เลยครับ 6 ดาวยังไงกัน
    แหม่งๆนะครับ รอลองด้วยตัวเองดีกว่า

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    6 ดาวจริงเร้อออ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    รวมถึงโหมดชิงธง (Capture the Flag) ที่ไม่เคยมีอยู่ในเกม FPS ออนไลน์ใดๆ อันนี้ดูแปลกๆนะ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    PB Remake ชัดๆ = ="

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petchcmu อ่านกระทู้
    รวมถึงโหมดชิงธง (Capture the Flag) ที่ไม่เคยมีอยู่ในเกม FPS ออนไลน์ใดๆ อันนี้ดูแปลกๆนะ
    Call of duty มีครับ

ปล.ผมว่าเกมนี้มันยังไงๆไม่รู้ คงต้องลองก่อนแหละครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petchcmu อ่านกระทู้
    ตามนั้นแหละครับ มันแหม่งๆ ไงไม่รู้ เห็น Halo4 ซัดกันธงกระเด็นกันเลยทีเดียว รึจะบอกว่า Halo4 มันไม่ใช่เกมออนไลน์?

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    กลัวมันจะแป๊กเหมือน A.V.A นะสิ
    แถมให้ VRZO โปรโมตให้อีก กลัวไม่มีคนเล่นสินะ

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    Blog Entries
    1
    มาอีกแล้ว เกมส์เทพ ทรู

ผู้บันทึกประวัติศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    6 ดาว เต็ม 10 หรือเปล่า???

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เจ๋งเป้งง แต่ทำไมรู้สึกแปลกๆ

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมให้ทายว่า " เกมนี้ จะมีโปร โผล่มาไหม " ^ ^

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    กราฟฟิกสวยสมจริงตรงไหนที่ว่าสวยสมจริงผมว่ามันธรรมดามากๆเลยนะ

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ความรู้สึกผมทำไมมันเหมือน PB มากเลยอ่ะ =_="

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    PB PB

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    PB 2 ชัดๆ เกมนี้ไม่เทพทรู ไม่เก่งน่ะครับ ! ! ! !

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ภาพก็โอเคนะ ถือว่าใช้ได้ ส่วนตัวเรื่องภาพถึงไม่ได้สวยอะไรมากแต่ก็ผ่านละ ที่เหลือขอดูเรื่องระบบที่มีส่วนเสริมเข้ามาเยอะ ว่ามันจะล้นจนไร้ค่าหรือออกมาลงตัวทำให้เราสนุกสนานและมีรูปแบบการเล่นหลากหลายมากขึ้น

สุดท้ายคงเรื่องระบบควบคุมการบังคับ เล็ง ยิง เดิน อื่นๆ ว่าจะเป็นยังไง ลื่นไหม โอเคไหม เร็วแบบพอดีลงตัวไหม.... ส่วนตัว เล่นแต่สไน ชอบสไตล์ SF มันโกงดี -.

รอติดตามเดี๋ยวเปิดก็คงรู้กัน

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    กราฟฟิคปืนของvrzo นี้ ที่นิยมใช้กันใช่ป่าวครับ เห็นคนใช้กราฟฟิคนี้เยอะมาก
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    6 ดาวจาก 100 เปล่านิ ...

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    โม้เกินจริง 55 เห็นภาพแล้วยังแปลกๆเลย มัน6ดาวยังใง

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 43

minimum spec ใช้ pentium 6 1.8Ghz เลยนะ
    ถึงว่ามันระดับ 6 ดาว
    เอาเงินไปจ้างโปรแกรมเมอร์ดีๆเหอะ
    เสียเงินจ้างแต่พริตตี้อย่างเดียว

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    มีตีบวกปืนเพิ่มความสามารถ งี้ไม่พ้นเทพทรูแน่ๆ ไม่เติมไม่น่าจะโหด = =

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ถ้านี่6ดาวพวก BF COD นี่จะให้กี่ดาวกันหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    เล่น Bf3 กันเถอะ ตอนฟรีน่าจะได้กันหมดแล้วมั้ง ปืนปรับเปลี่ยนได้แล้วใช้ได้จริง แล้วนั่นอะไร แค่เปลี่ยนรูปลักษณ์ไม่ใช่รึ ไม่เห็นจะซุมหรือทำอะไรเลย ติด scope ไว้ทำไม เกมออนไฃน์เกาหลีผมสังเกตุหลายเกมละ เหมือนทำมางั้นๆ เหมือนๆกันหมด ไม่มีเกมไหนแหวกแปลกแนว หรืออลังการงานช้างเลย