ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมก็คงเล่น cs:go หาปืนหากล่องมาขายเอาเงินซื้อเกมส์อื่นต่อไป ยังไม่โดน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อารมเหมือน PB แฃ้วก็
    Capture the Flag
    เกมออนไลน์ในโทรศัพยังมีเลย
    เหมือนใน shadowgun ก้อมีมั้ง ไม่ได้เล่นนานละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    รวมถึงโหมดชิงธง (Capture the Flag) ที่ไม่เคยมีอยู่ในเกม FPS ออนไลน์ใดๆ

ใช่เรอะ หึหึ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อืม...เอาไรมาวัดว่า 6ดาวหว่า
    " I play it because I love it. "

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    ถ้าจะเล่นแบบlandwarยึดพื้นที่ในแมพที่โครตกว้างผมแนะนำplanetside2 ในsteamดีกว่าท่าน ถึงมันจะออกแนวsci-fi warก็เหอะแต่สนุกกว่าเกมนี้แน่นอน- -

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arashizato อ่านกระทู้
    เล่น Bf3 กันเถอะ ตอนฟรีน่าจะได้กันหมดแล้วมั้ง ปืนปรับเปลี่ยนได้แล้วใช้ได้จริง แล้วนั่นอะไร แค่เปลี่ยนรูปลักษณ์ไม่ใช่รึ ไม่เห็นจะซุมหรือทำอะไรเลย ติด scope ไว้ทำไม เกมออนไฃน์เกาหลีผมสังเกตุหลายเกมละ เหมือนทำมางั้นๆ เหมือนๆกันหมด ไม่มีเกมไหนแหวกแปลกแนว หรืออลังการงานช้างเลย
    ยกเว้น MMO

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ตายละคนเรา ตายละ หกดาว ตายละ อิอิ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

กล่าวขอบคุณ
    404
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    กำ เกมออนไลน์ โดนเปรียบเทียบ เกม PC ไปซะแล้ว 555555

ถ้าเทียบกับเกมไทย ก็ Avastar ไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BTTHBOY : 3rd July 2014 เมื่อ 14:53

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    รวมถึงโหมดชิงธง (Capture the Flag) ที่ไม่เคยมีอยู่ในเกม FPS ออนไลน์ใดๆ
    ผมว่าเขาอาจหมายถึงเกมออนไลน์พวก PB SF Xshot อะไรพวกนี้รึปล่าวครับ ตามคหสต.ผมน่ะ

ปล.แต่มันก็ไม่ได้แปลกใหม่ถึงขั้นต้องเอามาโปรโมท -.-
    —.-***-.Sungha Jung FanC.-***-.—

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    Land War ดูน่าสนใจมากครับ 555
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    6 ดาวจริงครับแต่ วันอีกแบบไม่ถึง B 555 อ่านดูระบบหลาย ๆ อย่างละ เกมนี้นะ
    จะไม่มี Balance ระหว่าง ยศหรือเวล และ เทพทรูมาแน่นอน เหมือนกับการเล่นเกม RPG
    หาของ เก็บเวล เพิ่มสกิล ที่ไม่มีมอนให้เวลแต่จับ ผู้เล่นมา PVP กันแต่เริ่มมากกว่า
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    มีครับเมื่อก่อนไง สมัย ADAYเกมมันจะดีมากถ้าไม่ใช่ของwinner
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nokung อ่านกระทู้
    Call of duty มีครับ

ปล.ผมว่าเกมนี้มันยังไงๆไม่รู้ คงต้องลองก่อนแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    โปรโมทแนวเดียวกับ King of Gunnn !! ฮ่าาา ๆ

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    Blog Entries
    2
    ผมไม่สนอ่ะ ผมเล่นแต่ BF4 55555+

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ drive23 อ่านกระทู้
    มีครับเมื่อก่อนไง สมัย ADAYเกมมันจะดีมากถ้าไม่ใช่ของwinner
    ใช่ครับสมัยก่อนยุคนั้น ADay ถือเป็นเกม FPS ที่แปลกใหม่ที่สุดในยุคนั้นเลยเพราะล้ำอนาคตมากๆๆ
    ผมเคยไปลองเล่นสนุกมากแต่ข้อเสียคือเป็นของวินเนอร์มันไม่เคยอัพแพทตั้งแต่เอาเกมนี้มาเลย
    มันมีแพทเดียวแค่นั้นเสียดายเกมดีๆแบบนี้มากเลยครับ แล้วไม่มีค่ายไหนเอามาเปิดต่อ
    สมัยนั้น SF ครอง FPS ทั้งหมดถ้า ADAY ค่ายอื่นเอามานะเช่น Asiasoft ผมว่าพอมีโค่น SF ได้อะ
    เกมมันดีมากเลยครับ ความแปลกใหม่ที่สุดยอดมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ผมว่าเกาหลีหลังๆมานี้ชักช่วง 2-3 ปีมานี้เกมออนไลน์หลายเกมมักทำลวกคือจะดีก็ดีไปเลย จะลวกก็ลวกไปเลยส่วนใหญ่เกมแย่ๆเยอะกว่า
    อย่าง Mmo ลองไปเล่น Yulgang2 เซิฟนอกแล้วบอกเลยยังกะเกม 4-5ปีที่แล้วภาพกากมากไม่ใช่กากธรรมดาโคตรกากพอๆกับ Roshan เลย
    แล้วระบบก็ไม่มีอะไรเด่นเลยมาแนวแพทเทิร์นเดิมๆๆ แต่บางเกมก็ดีก็ดีสุดๆไปเล่ยอย่าง Archage ยอมรับเกมดีมาก

เมื่อก่อนหลายคนดูแคลนเกมจีนกากขี้ก๊อปเดี๋ยวนี้เกมจีนหลายเกมก็เด็ดพอวัดกับเกมเกาหลีระดับตำนานอย่าง Tera Lineage Aion ได้อยู่อย่าง 9yin นี่ยอมรับเลย
    ว่าเกมนี้ปฎิวัติวงการเกมจีนได้ดีมากลบคำสบประมาทที่ว่าขี้ก๊อปได้เลยด้วยระบบที่แปลกใหม่ที่สามารถพอสู้กับเขาได้ อีกเกมก็ Moonlight Blade อันนี้ก็เป็นเกมที่ 2 ของจีน
    ที่พอจะสู้กับเกมเกาหลีได้ อีก 3-4ปีข้างหน้าผมมองว่าจีนนี่แหละคือคู๋แข่งอันตรายของเกาหลี

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    รีวิว FINAL BULLET

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ลองเล่นดูแล้วก็ปกติมากๆครับ ไม่ค่อยมีอะไรเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaninhot004 : 17th July 2014 เมื่อ 10:03