ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1

[PC] FAR CRY 3 : BLOOD DRAGON (RELOADED) [2013|MULTI|FULL] (3GB)

FAR CRY 3 : BLOOD DRAGON (RELOADED)

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ
    ระบบปฏิบัติการ: Windows Vista/7
    หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Duo @ 2.6 Ghz / AMD Athlon 64 X2 6000+
    แรม : 4 Gb
    พื้นที่ว่างในดิสก์ : 7 GB
    กราฟิกการ์ด แรม: 512 Mb
    กราฟิกการ์ด: nVidia GeForce 8800 / ATI Radeon HD 2900
    การ์ดเสียง: DirectX Compatible
    Direct X: 10

INFO

ตัวเกมจะเป็นแนวชูตติ้งไซเบอร์โลกอนาคตที่ใช้ปืนเลเซอร์ยิงต่อสู้กัน โดยได้ยึดเอาความเป็นเกมแนวโอเพ่นเวิลด์ของฟาร์คราย 3 มาใช้
    เพียงแต่จะอยู่ในโลกใบใหม่ที่ต่างออกไปจากเดิม อีกทั้งยังได้ดาราหนังบู๊รุ่นเก๋าอย่าง "Michael Biehn" (จากหนังเรื่อง Terminator,
    Aliens และ Navy Seals) มาปรากฏเป็นตัวละครในเกม , สำหรับเนื้อเรื่องในเกม "Far Cry 3: Blood Dragon" จะเกิดขึ้นบนโลก
    อนาคตปี 2007 เมื่อสงครามนิวเคลียร์กำลังระอุ ผู้เล่นจะได้สวมบทเป็น "Sargeant Rex Colt" ทหารคอมมานโดไซบอร์กของสหรัฐฯ
    ที่ถูกส่งตัวไปยังเกาะแห่งหนึ่งเพื่อสืบหาข้อมูลอาวุธอันทรงพลังที่จะมาใช้ในการยุติสงคราม โดยที่ภารกิจหลักของผู้เล่นคือการช่วยเหลือ
    ผู้หญิง กำจัดเหล่าวายร้าย และกอบกู้โลกตามสไตล์พล็อตหนังในสมัยก่อน

part 1

part 2

part 3

part 4

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณครับ กำลังโหลด เล่นได้ยังไงจะมายืนยันอีกทีครับ
    CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    ดันคร้าาาบบ

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เล่นได้ ขอบคุณครับ

CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB