ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

[PC]Robin hood - Legend Of Sherwood ปล้นคนรวย ช่วยคนจน

* Operating System : Microsoft Windows XP Windows7

* Processor : Intel Core 2 Duo at 1.8 GHz / Athlon 64 X2 Dual Core 5400+

* Video Card : 64 MB 3D Video Card (GeForce3+ / Radeon 9500+ / Intel 915g+)

* Memory : 512 MB

* Hard Disk : 2 GB of free Hard Drive space

* Sound Card: 9.0b (included)

* Direct X : 9.0b

เกมส์นี้เป็นเกมส์เก่าสุดคลาสสิคที่สุดของโรบินฮูดแล้ว เกมส์นี้เป็น แนววางแผน-รอบเร้น เราจะได้รับบทเป็นจอมโจรโรบินฮูด ผู้ปล้นคนรวยเพื่อช่วยเหลือคนจน
    เมื่อเราออกปล้นตามที่ต่างๆเราจะสามารถช่วยเหลือคนมาเป็นพวกของเราและสามารถก่อตั้งสมาคมขึ้นมาได้ หลังจากนั้นเราจะสามารถวางแผนการรบด้วยนำพวกพ้องร่วมออกต่อสู้และทำภารกิจด่านต่างๆ
    ด้วยกัน แต่ละคนจะมีความสามารถและจุดเด่น จุดด้อยไม่เหมือนกัน ตัวละครไหนที่ออกสู้บ่อยๆก็จะเก่งขึ้นเรื่อยๆ และสามารถนำเอาไปใชในภารกิจสูงๆได้
    เราจะได้สู้ไปตามสถานที่ต่างๆ ตั้งแต่ในป่าไปจนถึงปราสาทเลย รับประกันความเพลิน

Download
    Part 01 Part 02

Password

Click

crack >> http://www.freeinfosociety.com/site.php?postnum=957 <<
    โหลด V1.0 กับ V1.1 แล้วแตกไฟล์ไปที่ ไดร์ฟลงเกม:> Strategy First > Robin hood >
    รัน Patch.exe แล้วก็รัน Crack11us_nocd.exe จากนั้นรัน Patch.exe ขึ้นอะไรมาก็กด OK ไป จนมัน ขึ้น well done
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย A_nato : 7th July 2014 เมื่อ 21:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597
    โห คิดถึงมากๆเกมนี้ สนุกจริงๆครับเกมนี้

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    ตำนานหรือเปล่าครับเนี้ย 55+

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    เป็นเกมส์เก่าที่สนุกมากๆครับ +10

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    โห ผมจำได้ว่าจบไม่สนุก 555+

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ ได้เวลาย้อนอดีตอีกสักครั้งและ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    เคยโหลดบิทมา windows 8.1 ของผมเล่นแล้วกระตุกมากเฟรมตกไปที่ 3-5 เลย อันนี้กระตุกไหมครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonrer อ่านกระทู้
    โห คิดถึงมากๆเกมนี้ สนุกจริงๆครับเกมนี้
    เพราะคุณคอมเม้น
    ผมนี่ โหลดเลย
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    เพราะคุณคอมเม้น
    ผมนี่ โหลดเลย
    ผมก็ว่ามันสนุกมากนะ แต่มันเหมือน อนิเมะ หรือ มังงะ
    ที่โดนตัดจบอะครับเสียดายมาก

กล่าวขอบคุณ
    382
    โหลดได้เล่นได้ครับ

แต่เอ้ะ

เดี๊ยวไปโหลดcrack ก่อนนะ

กล่าวขอบคุณ
    382
    รัน Crack11us_nocd.exe ไม่ได้ครับ มันว่า เวอชั่นไม่ตรง

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ชอบเกมส์แนวนี้ที่เป็นคาวบอยจำชื่อไม่ได้แล้ว ใครพอจำได้บ้างครับ เล่นคร้ายๆ commando 3 คาวบอย

Tags for this Thread