ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

(ว่างครับ) หาหนังดู แนว สัตว์กลายพันธ์ พวก แมงมุมยักษ์ แมลงวัน ยุงยักษ์ แนวๆนี้หน่อยครับ

ประมาน ว่า พวกสัตว์กลายพันธ์ จากเชื้อ การทดลอง ไรก็ได้ แล้ว ออกมา โจมตีโลก โจมตีชาวบ้าน เป็นฝูง กลุ่ม ยักษ์ ตัวใหญ่ยักษ์

ประมานนี้น่ะครับ ผมชอบดูแนวๆนี้ มันลุ้นระทึกดี!!!!

ส่วนตัวที่เคยดูก็ 1 แมงมุมยักษ์ 8 ขาถล่มโลก 2 ฝูงแมลงสาปกลายพันธ์ไรนี่ละดูแล้วครับ 3 ผึ้งนรกสยองโลก จำชื่อไม่ได้ เคยดูแค่3เรื่องนี้ ผมว่าน่าจะมีเรื่องอื่นๆแนวๆนี้ อีก อาจจะหนังเก่า หรือ ใหม่ก็ได้ครับ

แนะนำมาหน่อยครับ คอหนัง สัตว์กลายพันธ์!!!!!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    sharknadoครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    The Mist ครับ ดูจบแล้วจะสะเทือนใจ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    The Mist ครับ ดูจบแล้วจะสะเทือนใจ

ตอบจบหักมุมมาก

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    ได้มา 2 เรื่องแล้วครับ ^^ รอ เม้ม อื่นๆ อยุ่นะครับ พอดีเป็นคนชอบดูแนวนี้ ขนาดพิมหาใน google ยังไม่รุ้จะพิมชื่อหนังแนวนี้ว่าอะไร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    309 ม. 26 ต.ขามใหญ่ อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ก็อดซิล่าไง. ไอ้กิ้งก่ายักถล่มโลก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Aliens!!! , Doom , Don't be afraid of the Dark(อันนี้ไม่เคยดู) , Dog Soldier(ไม่เคยดูเหมือนกันแต่เห็นมันแนวเดียวกับที่ จขกท อยากดูเลยเอามา) , Slither (ห้ามดูตอนกินข้าว) , Deep blue sea(อันนี้ส่วนตัวผมว่าสนุกนะ แต่ไม่รู้จะใช่แบบที่ จขกท อยากดูรึเปล่า) , นึกออกอันสุดท้ายและ Starship Troopers

ปล.ใช่แนวที่เจ้าของกระทู้ชอบรึเปล่าไม่รู้นะ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ madoulzero อ่านกระทู้
    Aliens!!! , Doom , Don't be afraid of the Dark(อันนี้ไม่เคยดู) , Dog Soldier(ไม่เคยดูเหมือนกันแต่เห็นมันแนวเดียวกับที่ จขกท อยากดูเลยเอามา) , Slither (ห้ามดูตอนกินข้าว) , Deep blue sea(อันนี้ส่วนตัวผมว่าสนุกนะ แต่ไม่รู้จะใช่แบบที่ จขกท อยากดูรึเปล่า) , นึกออกอันสุดท้ายและ Starship Troopers

ปล.ใช่แนวที่เจ้าของกระทู้ชอบรึเปล่าไม่รู้นะ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้
    ขอบคุณครับ ขอแค่เป็นพวก สัตว์กลาย พันธ์ สัตว์ ยักษ์ ต่างๆ ผมดูหมดครับ (หลายเรื่องก็ดูแล้วหลายเรื่องก็ยังไม่ดู แต่ก็ แนะนำกันมาได้อีกเรื่อยๆครับ)

หมวด Movie ไม่ค่อยมีคนเลยขออนุญาติหมวดนี้เห็นคนเยอะดี และไม่ถือว่าผิดหมวด

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เคยดูเคเบิลเรื่องหนึ่งเปิดมาเจอแต่จำชื่อไม่ได้ เนื้อเรื่องประมาณว่าฝูงแกะมันติดเชื้อแล้วไล่กินคน โคตรแหวกแนวเลย
    ไปเปิดหารูปมา ไม่แน่ใจว่าชื่อเรื่อง Black sheep หรือเปล่า

Black Sheep : แกะชำแหละคน

สัญชาติ :นิวซีแลนด์
    ประเภทสัตว์ประหลาด : แกะน้อยตาดำๆ

ใครจะนึกว่าแกะจะลุกขึ้นมากลายเป็นอสูรกายได้ แต่เรื่องนี้ก็ทำให้มันเป็นไปได้ไปแล้ว ด้วยการทดลองบางอย่างที่เกิดผิดพลาดส่งผลให้แกะน้อยต าดำๆ ที่ไม่น่าจะมีพิษมีภัยอะไร กลายเป็นแกะกินคนขึ้นมาซะอย่างนั้น แถมยังมีพลังต่อกรสูงอีกด้วย งานนี้พวกที่ต้องหนีเอาตัวรอดก็คือ เจ้าคนเลี้ยงนี่แหละ บรรดากลุ่มผู้คนในฟาร์มแกะทั้งหลาย ต้องเอาตัวรอดจากเจ้าแกะบ้าเลือดนี้ ก่อนโดนมันขย้ำไปก่อน - - ดูตัวอย่างมานานแล้ว และก็อดขำไม่ได้ ที่แกะจะมากินคน แต่ก็โหดแบบเกรดบีไปอีกแบบ เรื่องนี้ออกฉายในสหรัฐและบ้านเกิดมานานแล้ว แต่บ้านเรายังเลื่อนต่อไปเรื่อยๆ แต่ก็วางคิวฉายไว้ในปีนี้แล้ว

แล้วก็เรื่องนี้อีกเรื่อง Cloverfield มุมกล้องชวนอ้วกกก มากกกกก

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    Troll Hunter (2011
    The Host (2006)
    Don’t Be Afraid Of The Dark (2011)
    Ginger Snaps (2000)
    The Descent (2005)
    Feast (2005)
    Deep Rising (1998)
    Mosquito (1995)
    Them! (1954)
    Arachnophobia (1990)
    The Birds (1963)
    Anaconda (1997)
    Lake Placid (1999)
    Bats (1999)
    Dog Soldiers (2002)
    komodo (1999)
    Reign of Fire (2002)
    Razortooth (2007)
    THE FLY (1986)
    Congo (1995)
    Cujo (1983)
    The Relic (1997)
    TREMORS 1
    CRITTER

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    the thing หามาดูทั้ง2ภาคเลยสนุกดี
    splice ภาคล่าสุดก็สนุก
    monsters ปลาหมึกยักษ์กลายพันธุ์
    มีอีก2-3เรื่องในใจแต่จำชื่อไม่ได้

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    THE HOST ของเกาหลีนะ เป็นปลากลายพันธุ์

ส่วนหนังแนวสัตว์ประหลาด ไปหาดูชื่อ หรือแนวทางที่เวบนี้ก็ได้นะ เยอะ
    http://monster-11.blogspot.com/p/movie.html

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    cloverfield ก็ดีนะครับ แต่มุมมองกล้องมันชวนเวียนนิดหน่อย ไม่งั้นก็รอ godzilla ยาวๆเลย หนุกใช้ได้

ปล. ปิรันย่าก็ดีนะเลือดสาดบวกหนองโพเยอะโฮก
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    dinocroc
    anaconda ภาค 3-4

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ royser อ่านกระทู้
    THE HOST ของเกาหลีนะ เป็นปลากลายพันธุ์

ส่วนหนังแนวสัตว์ประหลาด ไปหาดูชื่อ หรือแนวทางที่เวบนี้ก็ได้นะ เยอะ
    http://monster-11.blogspot.com/p/movie.html
    ข้อมูลหนังแนวนี้แน่นมาก^_^ มีทั้งหนัง แนว สัตว์ประหลาด สัตว์กลายพันธ์ที่จะฉายในปี 2014 นี้ด้วย